Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ý kiến là đi SIngapore đi :)) vừa ra nước ngoài , vừa được đi mua sắm , vừa được ngắm giai :)) tóm lại là thế nhá
Nguyên

My: sến quá đấy.
Dù sao anh cũng chia buồn... :-<
....
....
Không phải từ trước em đã biết kết quả rồi sao?

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Hoàng Miên đã viết:
Ờ "về quê em đê":)) Vào Furama đê:)) có muh "đỡ tốn kém":))
Ah Anh Bình, em đăng ký bánh với, bánh anh Bình nổi tiếng ngon:))
Từ h chắc phải gọi Bình là Bình bánh quá:D

con tư sản
tao bảo mày vào furama làm gì
vào furama làm sao thưởng thức đc các món an bình dân mà ngon quên đời :ốc hút, mít trộn, bánh bèo..........., bún mắm, bánh canh...........:)) nhiều lém, cái nào cũng ngon

uh! bình bánh ném em cái địa chỉ mua bánh ngon nhé :d

No no, Tôi là tôi quyết đi rồi :)) Đừng có cản :p
Hay ý kiến thế này nhé :D Hôm nào tập trung nhà Miên ăn chơi đập phá đê :D anh mang đến đó cho tiện ;;)
Ăn bánh + xem phim :x

Thế còn bánh của tao?

Chỉnh sửa lần cuối:
anh bình là người ích kỷ :-|
hỏi mà ko nói
nhớ mặt b-)

@Tunnie: KQ là ... KQ là ... :)) :)) :)) :)) :x :x :x :x :x :x :)) :)) :)) :)) thanks anyway :))
Ah còn câu nhắn nhủ là ko nên quá tin vào mấy truyện e sáng tác :))

@Bình : ukie qua nhà Miên cũng đc :x :x

----------

@Tunnie: KQ là ... KQ là ... :)) :)) :)) :)) :x :x :x :x :x :x :)) :)) :)) :)) thanks anyway :))

Nguyễn Hà My đã viết:
Mày ko cho tao váy tao tới nhà mày chôm hết tủ quần áo nhà mày :(( :(( :(( :(( xinh quá thể thế hả 4 :((

Bánh đâu nhờ 8-}
yêu My nhứt trên đời:* :* :* :*

tình hình là hói phone cho 4 bảo là báo đi học, t3 tới 3h chiều mọi người nhớ tới trường, chẳng hiểu học gì lớp 12 mình học xong rùi sao bi h vẫn 3 tuần 1 buổi:((

lớp học nhảy em nghỉ rồi thiên hạ ơi buồn quá đi mất hết chỗ ăn chơi:((

đi chơi nhà em đi:)) , mẹ em tự nhiên lại bảo em rủ mọi người về nhà chơi:)) , có gì đi tuần này, tuần sau em đi vi vu roài:x

Nguyễn Hà My đã viết:

----------

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
Phí công người ta buồn mất 1s [-( Cô nhớ đấy [-( [-( [-(

anh bình là người ích kỷ
hỏi mà ko nói
nhớ mặt
b-) Bây giờ mới nhớ à [-x :((
@4 :)) Chuyển sang gu Kiếm HIệp à :)) Có gì thắc mắc cứ hỏi anh :-> :))
@Đức, tao ko đi Cửa lò được :(( Vì mấy ông bên JUD bảo mới đi làm ai cho nghỉ :((, với lại, để tiền lên con chip Dual Core :"> :)) >:)
@ALL :D Chuẩn bị lịch mau lên :(( sắp hết tiền rồi :">

Mẹ ơi, cáu lắm rồi đấy nhá, ép người quá đáng vừa phải thôi, mang tiếng là làm trước mà ek có tinh thần cố gắng gì cả [-x Làm thì kém chỉ giỏi ma cũ bắt nạt ma mới [-x Ko chịu nghe đóng góp ý kiến gì cả [-x Loại như anh cuối cùng chẳng tiến xa được đâu [-x Thik thì tôi nghỉ việc cho anh đỡ phải lo lắng [-x Nhưng cứ an tâm đi [-x Ko có tôi, khối thằng hơn anh >:), với lại tôi cũng ek thik làm việc với mấy thằng cha bảo thủ như anh nhá [-x
Hừ, nhưng cuối cùng, điều tồi tệ nhất là:
Bực cả mình X(, mãi trời ko mưa cho [-x :(( Nóng, mệt !!! Cái đầu gối lại dở chứng rồi :(( [-x :((
zzzz...
Tôi mong suốt đời bình yên cho tôi ngắm xem
Vì sao trong đôi mắt em đã vắng những ngôi sao cô đơn...

thằng Bình lại post nhầm bài :)) chết cười thằng say này [-( [-x
Bon chen 1 bài mong các em bỏ qua :)
--------------
thấy ngại quá nên cho thêm mấy cái này vào vậy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hòa Bình đã viết:
@4 :)) Chuyển sang gu Kiếm HIệp à :)) Có gì thắc mắc cứ hỏi anh :-> :))
em cũng muốn chuyển gu Kim Dung lắm nhưng mà trình ko đủ nên là đành trung thành cả đời với Tào Tuyết Cần:) . đây là cảnh trong phim Hồng Lâu Mộng:x , đoạn cuối thằng Bảo NGọc nó bỏ đi :((

Yêu anh Bảo Ngọc quá :(( :(( :(( :(( (..... dừng chửi anh câu nhá.... cái này là biểu lộ tình cảm thôi.... nếu ko thích thì anh xóa :|)

vi vu sang đây thấy mấy em nữ mà khoái kiếm hiệp ghê ta

tý thì quên
các vị có ai bít hs thiết kế đồng phục trường mình là gì ko vậy

Chỉnh sửa lần cuối:
em cũng muốn chuyển gu Kim Dung lắm nhưng mà trình ko đủ nên là đành trung thành cả đời với Tào Tuyết Cần . đây là cảnh trong phim Hồng Lâu Mộng , đoạn cuối thằng Bảo NGọc nó bỏ đi
:| Thế à, chậc chậc :(( Cứ tưởng sẽ tìm thêm được một người đàm đạo :D Dạo này đang ngồi nhà đọc lại Bích Huyết Kiếm :x Kết quá kết quá :D :))
[-x Mà... [-x cái cô này ko chịu nghe lời tôi à [-x Muốn chết hay sao mà vẫn để cái sign như thế hả [-x :D
:x Anh em ơi xem phim Thần điêu hiệp lữ mới đê :x Diễn viên kết lắm :)) :x Kể ra thì phục trang của Tiểu Long Nữ... Tiểu long nữ hơn :x
Hôm nay mới "bị" cắt tóc :(( Sợi dài nhất bi h là 1.5cm :((
B-) Quyết định hôm nào họp hành ăn chơi đê mọi người :x
:)) năm sau vớ vẩn phải đi Đà Nẵng của Xíu mất :)) Mai mua PC mới :)) Thâm hụt ngân sách trầm trọng :((
@Mạnh [-x Del bài ngày đi [-x :((

Chỉnh sửa lần cuối:
e hèm
phim mới là phim gì
phim con dở hơi LDP đóng à:)) đóng như shit hay cái con khỉ, nội dung phim thì rề rà chán muốn chết, chọn diễn viên thì ngu xuẩn, mỗi tội dc cái khung cảnh hoành tráng

ANh bình đi đà nẵng đi,đảm bảo ko uổng phí đâu sướng cực :x

Biển Đà Nẵng được xếp hạng top 10 bãi biển sạch nhất thế giới theo bà cô mình quảng cáo 8-}

@Beo: uh`, lâu lâu ko lên, chẳng hiểu chuyện j` cả 8-} :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên