Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đến tao lên thường xuyên còn chả hiểu nữa là mày :))

mai thứ 5 bạn đi học 12 với bọn mày để chủng cố kiến thức 1.5 tiết đầu số còn lại bạn đi vi vu với con miên ;:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúng mày đi mà ko lôi tao đi là ko đc :D nhất quyết tao phải đi :))

Đùa 3 tiếng học Hói thì chắc chít sớm quá >_<

Chán..... các topic ở 0306 dạo này toàn chửi nhau.... ko thì nói mấy câu nhạt nhẽo vô thưởng vô phạt rồi out. Topic L2 thì bàn mỗi đứa 1 ý.... lớp chả có tý vẹo nào gọi là đoàn kết cả. Thà chat solo với thằng Bình ở đây còn vui hơn :)|
Bình: Hôm nào đi xem Caribean's Pirates 2 đi mày. Hà rủ :)|

ơ ơ
xin lỗi anh ĐỨc nhé
chat solo với anh bình xin mời vô ym :)) đừng để tình trạng nhầm dề như lần trước là ko đc dâu;;)

@ đầm,my : bọn điên, bọn mày định đú bùng hết để hói tìm ra đứa đầu đàn là tao đuổi thẳng cổ à :)) thấy hồi xưa mình học 12 rồi tuy giò ko nhớ gì nhưng cũng thật hạnh phúc có cớ đi chơi :D

Ah, em xin đc kính chào các anh chị :D Thực ra em ko biết ai cả, ngoài chị My, nên là hôm nay em xin đc post bài trong này để hỏi mọi người về chị My, ok ko ah ;;) (Chị my đừng oành em T___T)

Hoh.... oh wow..... học sinh mới nè :x :x hỏi gì chị My anh trả lợi hộ luôn cho ;;) (có cạ câu ròi XD)

chẹp chẹp, chẹp chẹp, chị My xinh hông anh, học giỏi hông anh, tính tình thế nào hả anh =))

chị My xinh lắm em ạ, học giỏi nữa, tình yêu lớn trong đời anh đấy :x :x :x :*:*:*:*

Chẹp chẹp, em đã gặp chị ý bao giờ đâu =)) Em chỉ biết chị ý tên là My, chị ý tên là Hà My, hát hơi bị hay (em nghe rồi ;;)), tại em và chị ý quen nhau trên net mà ;;) Qua cái site về HP ý mà ;;) Thế chị ý xinh lắm ah :x Em cũng nghĩ thế :x

@ em Mai: kon My nó học cùng chị, chị biết rõ nó em ạ:))
+Ngoại hình: vezy sẹc-xi:))
+Tính tình: 6 chữ thui: Điệu đà- Đàn đúm- Đú đởn :p
chị í còn thik màu hồng tím mộng mơ em ạ 8-}:))
My ơi, đúng My nhỉ :p:))

Phương Yến Ly/Vũ Phương Ly 8-} 2 đứa tên suốt ngày anh nhầm 8-}
Nhờ anh mà My biết đc tài năng hát của mình :> :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôn Hồng Đức đã viết:
Yêu anh Bảo Ngọc quá :(( :(( :(( :(( (..... dừng chửi anh câu nhá.... cái này là biểu lộ tình cảm thôi.... nếu ko thích thì anh xóa :|)
ô có gì đâu, em cũng yêu mà:x
sao tự nhiên lại có vụ lôi tên tuổi người ta ra để nói thế hả anh Đức;;)

các bạn ơi các bạn đi học hói vui vẻ nhá:)) , 4 được ở nhà roài:)) , chủ nhật đi Thái rùi:x

to Bình: sign hay mà:x , ava hay mà :x phê bình người ta[-x , nhưng nể lời thôi thì thay đi vậy:) , anh xem cái này được chưa;;)

to My: mày thành girl tiêu điểm từ khi nào thế hả cưng;) . chị My nhà ta có một điểm là trông rất Digan:*

Chời chời, đúng như em tưởng tượng, chị My rất sệc xy ;;) Ôi chị My iu quý, chị đừng đẫn đắt em vào con đường tội lỗi như chị nhé :D

Oai,lâu lắm mới vào box này,tình hình ở đây vẫn như ngày xưa nhỉ,L2 vẫn dàn đều,đông í!
Nhìn avar của kondom trông quen í!:))

Trần Phương Mai đã viết:
Chẹp chẹp, em đã gặp chị ý bao giờ đâu =)) Em chỉ biết chị ý tên là My, chị ý tên là Hà My, hát hơi bị hay (em nghe rồi ;;)), tại em và chị ý quen nhau trên net mà ;;) Qua cái site về HP ý mà ;;) Thế chị ý xinh lắm ah :x Em cũng nghĩ thế :x
Hát hay thật =)) em cũng quen bà My đú đởn trên net à ;;) khổ thân bé ...
@XÍu : còn đi học nhảy không ;;) sao bi h chồng về chả thấy chào đón gì thế :( buồn quá :(
Nguyên

@a Huy: :p khéo í :))
@Em Mai: em ơi, chị cần chú thik thêm là: cái My nó hát hay thật:) vì........................................chủ yếu là........gào mà:)):p
@My: sao chưa thấy bóng dáng mày nhỉ:p tốt ùi, tranh thủ bóc trần sự thật về mày:))

@ nguyên : chào đón chứ :x, ko bị mẹ cấm rồi ko nhớ à
:((
@ đầm. 4: rất rất đồng tình 6 chữ của con đầm và 2 chữ digan của con 4 nói về con my :x :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên