Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vũ phương ly đã viết:
ô có gì đâu, em cũng yêu mà:x
sao tự nhiên lại có vụ lôi tên tuổi người ta ra để nói thế hả anh Đức;;)
À tại vì tình hình là mấy ngày nay cứ thấy tên Vũ Phương Ly thì anh lại tưởng là Đầm mà Phương Yến Ly thì lại nhầm là 4, đến lúc vào tận trong topic mới giật mình là mình nhầm 8-}
btw.... chị My chị ý ngượng à?

@Em j` 06-09 TRẦN PHƯƠNG MAI ơi :D Có thể liên lạc qua Y!M Với anh ko :) Có chuyện anh cần bàn với em (và nếu được là thêm một số em 06-09 nữa) cũng ko quan trọng lắm ;) Nhưng anh nghĩ là em sẽ thấy thú vị ;)
@4 [-x Ko đc ko đc [-x Thay ngay cái khác cho anh b-)
@All ;;) Lập interview sub topic trong đây đê :)) bắt đầu từ My :">
Hỏi em My trước nè ;;)
;;) Nếu bây giờ, đi ra đường ;;) em gặp một thằng zai "cực ngon" ;;) Việc đầu tiên em làm là j` :D

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
@ nguyên : chào đón chứ :x, ko bị mẹ cấm rồi ko nhớ à
:((
@ đầm. 4: rất rất đồng tình 6 chữ của con đầm và 2 chữ digan của con 4 nói về con my :x :))
ý chồng là về box này này :))=)) còn cuối năm về đến thăm chắc vẫn ok chứ hả ;;)

Tao có ko lên có 1 hôm mà thế này hả :(( :(( :(( :(( :((

@Mai: cô chết với tôi :|

@Mạnh + Tunnie : :* :* :* :* :* iu thế ;;) iu nhờ :x :x

Đầm ơi mày thật là ... nói đúng ý tao quá :x :* cả con 4 con xíu nữa :)) :)):))

@Bình:
Nếu bây giờ, đi ra đường em gặp một thằng zai "cực ngon" Việc đầu tiên em làm là j`

Dĩ nhiên là chộp tại trận rồi :)) :)) :)) nếu đi xe máy giả vờ ra như quệt vào xe ng ta => xin lỗi, a có sao ko ạ, sau đó bắt đầubuôn chuyện :))

Còn nếu nó đi bộ thì :)) hé hé hé là nó chết rồi :))

My ơi, anh thương thằng chồng em wa'...
Không khéo nó phải bắt nhốt em ở nhà mới xong:D

Thằng Tunnie nó sắp điên thật rồi ấy chứ chẳng đùa......... :-<

Ôi My em, mới có mấy tuần ko gặp muh em đã hot như giời mùa hạ thế này rùi:D
Hum trước học Hói thấy em thướt tha quần trắng áo hồng trông thơ ngây trong sáng đúng là tiêu điểm lắm;;)
==> cái thằng ép phờ đấy trông vậy muh may thế hở giời:D

Chời chời, mr. My bị mọi người en hiếp \:D/ hế hế, chị ơi chị đừng có giận em mà :-* Em dễ thương thế lày :-* Đi nhé chị nhé :-*

chết , bon chen box chồng tí :D

Hum trước học Hói thấy em thướt tha quần trắng áo hồng trông thơ ngây trong sáng đúng là tiêu điểm lắm

Lúc nào chẳng thế này , có gì lạ lùng đâu nhỉ ;;)

==> cái thằng ép phờ đấy trông vậy muh may thế hở giời

thằng ép phờ nào :))

@ chồng : nhớ cái việc tôi nhờ ;)

Phạm Trí Hiếu đã viết:

Thế này gọi là đánh rắn động cỏ đấy=)):))8-}

Các e lớp Văn thân mến,tình hình là lớp 12L2 03_06 đang có dự định đi chơi xa 1 chuyến,đang bàn bạc cụ thể,a thay mặt lớp a vào rủ bọn e đi cùng cho thêm tình đoàn kết va gắn bó đã có bấy lâu nay:D
Các em có y' kiến j`,mong đc góp ý trong topic L2,rất mong sự ủng hộ và tham gia nhiệt tình từ toàn thể lớp 12Văn!

Phạm Trí Hiếu đã viết:

@ chồng : nhớ cái việc tôi nhờ ;)

Thề là hỉu cái điều vợ nhờ là cái điều j` chết liền luôn :)) :))

Vợ tao nói đúng, tao lúc nào chả thế ;;) trong sáng ngây thơ ;;) ;;) ;;)

My mặc đồ Ấn Độ rồi lắc lư mới gọi là...
Giống nấm lắc lư ý mày 8-}

Các e lớp Văn thân mến,tình hình là lớp 12L2 03_06 đang có dự định đi chơi xa 1 chuyến,đang bàn bạc cụ thể,a thay mặt lớp a vào rủ bọn e đi cùng cho thêm tình đoàn kết va gắn bó đã có bấy lâu nay
Các em có y' kiến j`,mong đc góp ý trong topic L2,rất mong sự ủng hộ và tham gia nhiệt tình từ toàn thể lớp 12Văn!
Hình như bên lớp các a còn chưa thống nhất lắm 8-} nhìn vào ko muốn bon chen mất 8-}

Thằng này dạo này câu có lên trình nhiều rồi đấy nhỉ, ko ngu như ngày xưa nữa
Nghi ngờ khả năng dạy vợ của e hả Tunnie ;;)

Các e lớp Văn thân mến,tình hình là lớp 12L2 03_06 đang có dự định đi chơi xa 1 chuyến,đang bàn bạc cụ thể,a thay mặt lớp a vào rủ bọn e đi cùng cho thêm tình đoàn kết va gắn bó đã có bấy lâu nay
Mày làm ơn bảo mọi người bỏ chữ xa đi :(( Tiền ko có một xu :(( Càng đi xa tao càng phải vay nhiều tiền đấy mày biết ko :((
@4: Ava và sign đều đẹp :D :))
;)

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp mình ơi, có đi chơi hok :D đi đi:p a Huy và mấy anh L2 rủ kìa:p
lâu ùi hok tụ tập bùn wa' ah`:( đi đi cho zui:p
dg nhiên là: lớp các anh cứ bàn bạc cho thật là kĩ đi đã:D chứ em thấy tình hình chưa ......chắc chắn lắm đâu 8-}:D

----------

My đâu ;;) Ze đâu ;;) Miên đâu ;;) Xíu đâu;;) Beo đâu ;;) 4 đâu ;;) Đầm đâu :)) và tất cả các bạn khác đâu:x
cho í kiến đi nha:)>- :x ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên