Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bình ơi không cần mua bánh đâu chỉ cần mày chịu đi bơi với tao tuần 3 buổi để tao có cớ tăng thu nhập thôi :((
Hè gì mà như ăn mày cầm 10k đi chơi điện tử ra trả 9,5k tý nữa thì phải ở lại rửa bát :(( thảm quá :((

sao chuyện anh đức nghe bi thương thế :))

topic hết bàn chuyện áo đồng phục rồi
nhạt quá
:|
ai nghĩ ra chuyện gì để bàn luận hông
0:)

Chuyện đồng phục mà đã xong rồi hả??? :eek:
Chán thía, vụ này còn phải bàn dài dài mới đúng :))

cứ chuyển động như Sọt ý --> mỗi ngày lên VC xem phim 1 lần --> trung binh 100k thôi e nhỉ ;;)

Sọt thì 8-} trong khi tao vừa có tiền mua hết 1 đống sơn móng tay, có Dom cũng đi khoắng cùng, bi h tay tao nó ra 1 thể loại 7 sắc cầu vồng :( >_<

à tát nhiên vụ đồng phục thì còn lâu dài :))
nhưng mà sau lần đị tham khảo thị trường lần đầu tiên thì ko thu đc kết quả gì mấy
đang đợi lần 2 thì mới có thông tin báo cho bà con dc|-)

tao nhắn chị tao xem hãng ivy ở bên hàn quốc rùi :))
có gì mua về 1 cái đưa ra hàng lam mẫu =)) với điều kiện giá
ko quá cắt cổ:((

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Tình hình là chiều nay mang bánh cho mọi người mà bi h ko biết nhà Xíu với nhà Dom ở đâu :))
@Đức :D Chịu khó đi, tao có chỗ bơi free :D

Gọi cho Dom đi :)) bảo nó ra Quán Thánh cái chỗ nào đó để đợi :D dễ thui dễ thui :D

Còn Xíu thì gọi nó nốt đi :))

Cả chiều nhịn ăn chờ bánh của Bình :x

cứ chuyển động như Sọt ý --> mỗi ngày lên VC xem phim 1 lần --> trung binh 100k thôi e nhỉ

ẹ hèm ẹ hèm
thế sao còn ton tót theo
hơi bị đọng chạm đấy ;)) ;;) B-)

=(( Bó tay :( Xe mẹ hỏng lôi mất xe anh đi rồi :(( :( Làm thế nào đấy :( bánh đã mua rồi :((
Mai ai đi xem trao giải Mr HAo kO :)
Cho Đức nè
[Mp3]http://dyingyoung.yeuamnhac.com/Pop%20Album/Mot%20minh/07%20Trai%20tim%20hoang%20vu.mp3[/mp3]

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Hồng Nhung đã viết:
Bà mua lâu lắm rồi mà chưa làm, mới đọc qua thôi :D
Tháng 8 bà không thi đâu, thi cho vui vẻ để mất $140 ah? :))Trình bà còn lâu mới thi được :p
:eek: sao thằng hàng xóm nhà cháu nó bảo nếu muốn apply sang Mỹ thì muộn nhất là tháng 10 phải nộp hồ sơ sang? --> tháng 9 là phải thi rồi.
Cháu có bảo là bà đi thi cho vui đâu (cho 140$ vào mồm ăn vui hơn :)) ) cháu bảo là bà cháu mình cùng đi vì ít ra nó có 1 cái break 5 phút mà :D
Lúc đầu thì cháu sợ phần Speaking lắm, nhưng nghe mấy cái response được đánh giá cao, thấy cũng không đến mức như mình tưởng, nhưng mà... vẫn sợ :( Chỉ có mỗi phần Listening là không có dễ hơn tí nào :(( còn bài đọc thì...20 phút để thành toán 1 bài, chắc chết quá :((

My:..... sáng mai đi đâu đê...(anh đi "bơi" buổi đầu tiên
), anh có 20K T_T (kiếp ăn mày T_T)
Bình:
*Nghe* :|
{Ấn tượng đầu tiên: tao ghét violon >_<}
{Tiếp: cũng tàm tạm}
{cuối: mày đưa tao cái này làm gì? Tiền net tháng này kịch trần rồi mày biết ko? >_< Tao phải trả 1/2 đấy >_< 170K đấy >_< mày biết đến 17K tao cũng ko lo nổi ko? >_< >_< đi tự tử đây...... T_T nhân tiện cần 1 liều thuốc ngủ đủ để ngủ ko biết gì và 1 liều thuốc ngủ đủ để chết ko?(nhớ ngày xưa tao với mày nói chuyện ko? ;;)) Tao đi 1 mình buồn lắm, muốn có ai đấy di cùng (chọn em nào tuyển 1 tý nhé
}

Chỉnh sửa lần cuối:
ukie đi lun :x sáng đi đc :D còn chiều e lo vụ offline HPVNN :)) :)) :))

Qua đón e ;;)

Ah thông báo là hết sạch tiền =))

v¬.¬..... 20K thì làm cái trò gì? Ngồi ngắm nhau à? v¬.¬
Thôi cứ đi >_< được ra khỏi nhà đã là hạnh phúc rồi :))

Chiều gặp My ngồi ngắm 1 em zai khá đẹp trai [sướng nhá], không biết tên em chi nhỉ? ;;) [giả nai tí] :))
Nhìn trông hạnh phúc :x :)

Hỏng hỉu Mạnh nói chi ;;) ;;)

Đùa chớ lúc đấy e đang tiu nghỉu thì thấy tình yêu lớn - Mạnh đi qua ;;)

8-| buồn ngủ quá đi mất
hôm qua ba đuổi xuống phòng không cho nằm máy lạnh nữa , nóng gần chết , ko tài nào ngủ dc. sáng nay 6h đã dậy rồi.Hình như đấy là lần dậy sơm nhất từ hè đến giờ|-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên