Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ô, ai bảo em Ngân thế nào??? Chị 1 công đôi việc đấy chứ: vừa đi cổ động cho anh PAT vừa chat chit với bọn em luôn mà!:p Cái Nhung nó chẳng bảo nó vote rồi đấy thây?:D

Em Ngân chắc nhiều anh yêu nên đa nghi cho nó an toàn để dễ bề quản lý các anh à em gái?:D:p

Hôm nay làm sn cho thằng Tòng ở nhà Miên --> ăn uống no nê + xem phim --> cả lũ kéo nhau về ==> còn mỗi tao + SIu + Sọt + Nhọt chơi bài + té nước :)

đã đời ==> nước từ tầng 4 xuống tầng 1 --> ướt nhoẹt !:))

tao bị ngã 2 lần ==> 1 lần WC 1 cầu thang ==> đau nhừ :(

cuối cùng cả lũ cầm khăn đi lau nhà =)) vui vãi xoài!!!

Chính xác quá chị Trang ơi, con Ngân thì nhiều anh thích rồi :))
Em thích nhất mấy bài của chị Trang trên topic của "Cánh đồng bất tận" :) (nịnh một tẹo :p) Chị Vân Trang và chị Đoàn Trang :)

Há há, đấy thấy chưa có cái Nhung làm chứng không lại bảo chị ĐT đổ oan cho con bé Ngân!:D

Mà văn Vân Trang viết mới hay chứ còn văn chị thì trình cao cao ngọn cỏ thôi em ơi, khen làm gì cho chị thêm ngượng :p:p

@ Bình em: Nhân tiện http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=32747: Vote cho SBD 34 Phạm Anh Tuấn bạn chị nữa! :)) :))

:) Chị Trang mà ko văn hay chữ tốt thì còn ai vào đây nữa [-x Cứ khiêm tốn hoài ... :">
[-x Em vote cho Anh Hoàng Linh rồi [-x Ko như chị đâu nhá :((
Mọi người ơi, vote cho anh Hoàng Linh hoặc anh Lê Đức Phương đi :(( Đừng vote cho anh Tuấn :p
@ALL :D Ai muốn ăn bánh ngọt ko :D Phục vụ tận nhà :D Đang phởn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Có đêy có đêy :x :x :x bánh ngọt bánh ngọt :x

Đùa chớ hôm qua sáng đi xong chiều về đi học thêm 2 ca lận >_< chạy tá hỏa >_<

@ bình : em :)) banh ngọt anh bình nổi tiếng thơm ngon :))

@ my : thế mày đi học văn 12 hùng mày ko hỏi ông ý bao h học lớp kia à
sao hùng lười thế :-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:) Chị Trang mà ko văn hay chữ tốt thì còn ai vào đây nữa [-x Cứ khiêm tốn hoài ... :">
[-x Em vote cho Anh Hoàng Linh rồi [-x Ko như chị đâu nhá :((
Mọi người ơi, vote cho anh Hoàng Linh hoặc anh Lê Đức Phương đi :(( Đừng vote cho anh Tuấn :p
@ALL :D Ai muốn ăn bánh ngọt ko :D Phục vụ tận nhà :D Đang phởn :D
Tao vote cho Thái Minh Hoàng Hà rồi :) (btw.... 2 lần :)))

ok, Thế là 2 người :D anh nhanh tay đăng kí thì đăng kí đi :D mai anh đú đởn cả ngày ngoài đường mang bánh lun cho :x :p
@Đức :D Ăn ko mày :*
@Xíu :-s Ava gì mà như sắp chết thế :-s, Như con ma xó ấy :p

hí hí, hạn đến ngày mai cơ ah`:D
em nữa, a Bình ưi :)) bánh socola như hồi trước nhá:p=p~
chỉ khác là lần này ăn 1 mình, ko phải chia sẻ với mama Ze, hehehehe:p:))

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
ok, Thế là 2 người :D anh nhanh tay đăng kí thì đăng kí đi :D mai anh đú đởn cả ngày ngoài đường mang bánh lun cho :x :p
@Đức :D Ăn ko mày :*
@Xíu :-s Ava gì mà như sắp chết thế :-s, Như con ma xó ấy :p
Ăn gì ăn gì? =P~ tao ăn hết =P~

:)) ok, 4 người rồi :D nhanh lên mọi người :x :))
Vừa ăn bánh ngọt :x :(( Dạo này toàn ăn bánh ngọt :(( Tao đã trên 75kg rồi Đức ơi :((

:( Xin lỗi mọi người nhé :) Hôm nay anh ko ra khỏi nhà được :( (Thực ra là có nhưng chiều phải đi với ... :x và tối thì bận việc quan trọng, sáng thì làm bên JUD :( ) Hẹn mọi người ngày mai :x
Nhất định :x

ghét wa'B-)
để đến mai thì hết hứng roài:(( nhịn ăn từ sáng nè, chờ bánh đấy:(:))

phương yến ly đã viết:
hí hí, hạn đến ngày mai cơ ah`:D
em nữa, a Bình ưi :)) bánh socola như hồi trước nhá:p=p~
chỉ khác là lần này ăn 1 mình, ko phải chia sẻ với mama Ze, hehehehe:p:))

mày đừng tưởng thoát đc tao ---> cứ thử ko share đê --> tao đến tận nhà ăn vạ :))

à nhận tiện có ze tao ko vote cho anh toàn :x như tao đã hứa vì đằng nào cũng thua , có thêm 10 phiếu cũng thế :))
dạy sớm học bài 9h là quá sớm :))

=.= con e chen một suất! căn bản tại Bình béo chỉ đăng quảng cáo ở đây nên phải vào tận đây để đăng kí! =.= rõ mệt :>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên