Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ava mới của đầm là ai thế bà ơi, trông già we':)) , sao ko lấy cái đầm với 4 nhỷ;;)
đề nghị lần sau kondom đã hứa vào đội nhảy là phải vào nhá, cho nó đủ đội hình, có gì cố gắng 2 tuần thôi cho xong cái giao lưu, mới lỵ bà ko vào có người ko tập trung nổi, đành phải "nhòm ngó" sang đội múa Ấn độ[-x

sáng nay cô KA chơi chiến thuật đánh úp làm anh em trở tay ko kịp, quả thật là đến 9h45' vẫn chưa nhét được tý gì vào đầu, chưa hiểu gì và cũng ko biết làm bt thế nào
ngồi đọc lại quyển vở ghi, may mà cũng làm hết được, sóat đáp số cũng giồng giống mọi người :)
xíu với jambon chơi quả...cả sáng thế mà khôn;;)

----------

tự dưng thấy yêu cô kĩ ghê gớm:* :* :* :* :* , chẳng hiểu bòn rút ở đâu cho mình 9,3:))

trời
ava là hình tui mừ:O
hic, trông khác thế sao:)

----------

mà nè, tui hứa vào đội nhảy lúc nào nhi????
vụ này ko dính dáng j` nghen:D

kondom --> mai kon cóa mún mama vùi liễu dập hoa ko :-" mà dám tự mình bán thân trên này ==> Y!m công khai --> cho zai nó quẩy hả --> hư hỏng!

ava là bà nào chứ đâu phải con :-"

he, mama nè, co đưa nick của con để đôi bên " thắt chặt tình đoàn kết" đấy chứ ạ:D:))
con nào dám quẩy ai đâu:D cái đó phải dành cho mama, hehe
mà ava là người iu cũ của "hoiboy"(ko phải thầy Hùng nghen:D) đấy mama ạ:D
mama thấy con có giỏi ko???

Cái thằng Vanh biết cái gì mà lanh chanh?Avar của e KONDOM -->em Kondom xinh hơn!
Mà e 4 nói thế nghĩa là thế nào hả?ai nhòm ngó ai đội múa thế?
Mama ơi!thôi đừng làm gì e Kondom khổ thân e,có làm gì thì sang lớp L2 tìm Huy Lô nhé(bây h vẫn còn nói nhẹ đấy nhé,con "run" xéo lắm cũng quằn:D)

:-" Gái lầu của ZE càng ngày càng xuống cấp [-x ZE ZE từ chức đê :D
Để anh lên làm papa nâng trình gái cho :)) :p
=P~ Em Komdom trông ở ngoài sặc sỡ nhỉ :)) ;)) kể ra thì cũng xinh hơn vợ mình ;;) Nhưng mà [-x ko bằng vợ 2 cũ của anh đâu :)) :p

Thằng Bình nó chê gái lầu văn kìa mama dê ơi!
Tao nói thật nhé ,ở đây có em PA là số 1 và em KD là No1!nhưng mà chọn em nào thì chọn nhớ tránh xa 2 em đấy ra!
Em My ơi!anh đùa tí mà a xin lỗi,em đừng giận a tội nghiệp a lắm mà!

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
vợ 2 cũ của anh Bình là ai thía nhỉ ;;) :))
Là cái đứa mãi chưa trả USB cho mình, Là cái đứa ol mà invi mình [-x, thế mà mình ko ghét được mới đau chứ :p
:x :x :x

P/S: ;;) Đã thêm vào Sign, nhưng sẽ ko kí dấu bản quyền cho nó :p

Ghét chị Hiu lô :( sỉ nhục e thì e :)) nhưng sỉ nhục bạn e thì e cáu cho chít luôn đi :p

Khúc giao mùa...
Phút giao thừa lặng lẽ...

Nghe lại mấy bài đấy đi cả nhà :))

:((
em ko invi
em ko dc vào Ym vì chị em ko cho vào mà :((
anh ko đc nghi oan em :((
tội em :(

----------

:((
em ko invi
em ko dc vào Ym vì chị em ko cho vào mà :((
anh ko đc nghi oan em :((
tội em :(

;;) sign mới thể hiện tình yêu dạt dào với 2 vợ :p
:-? Vợ 2 mình thích "tiếng chim hót trong bụi mận gai" à ???
Ah` đúng rồi ;;) Vợ cũ iu, mình tái hôn nhé :(( Nhà cửa ko có bóng dáng phụ nữ sao trống vắng we :(( :p :x

sao nhân vơ thía :))
cứ vợ 2 ngọt sớt

ừa thích lém :)
bây h đọc lại vẫn thấy câu đấy sao àm nó hợp với cuộc đồi khốn nạn của mình thế ko biet :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên