Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
kiếm giỏi đâu mà kiếm giỏi:))
đã ai đồng yd làm vợ anh
em đồng ý để có người giết em à :((
em chưa muốn chít
anh thông cảm :D
phải phải, kon 4 la` kon độc ác kinh lắm đấy[-x , ko cần tranh' xa ...của no', nhưng tránh xa nó thì tốt hơn:)) :D
xiu' thik "tiêng' chim hot'..." bởi vì co' nhiều đoạn...;;)
to đâm`:ba` ơi, tôi xin ba` cứu rỗi đội nhảy, mọi người đang hào hứng vui vẻ:) , bà mà nghỉ chắc ta cho giải tán cả giao lưu quá(nghe nịnh sướng nhờ?:p)

oái
bà 4 suy bụng ta ra bụng người :))
ai thèm để ý mấy đoạn ấy
mấy đoạn đấy thường thôi :))

Hix !hôm qua vừa đi vào phòng nhảy đã bất ngờ thấy em Kondom chạy ra định ...thằng Dương--->đời nhiều ngang trái!
Mà em 4 chú ý nhé,nhảy nhót gì mà cứ túm lấy cổ áo thằng Dương kéo thế ha?

Nhưng chúng ta, khi lao ngực vào bụi mận gai.Chúng ta biết, chúng ta hiểu.Tuy thế ta vẫn lao ngực vào bụi mânk gai.Sẽ mãi là như thế ..... mãi là như thế
xíu sửa sign đi này :)

khổ thế nhờ!!!!! mỗi thằng anh tốt bụng an ủi kon e!!!!! ai cũng kêu dạo này mình chơi nhìu --> xuống sắc --> mỗi thằng anh tốt bụng :D!

khổ thế nhờ!!!!! mỗi thằng anh tốt bụng an ủi kon e!!!!! ai cũng kêu dạo này mình chơi nhìu --> xuống sắc --> mỗi thằng anh tốt bụng
khổ thế
khen cô thì cô lại bảo tôi quẩy cô
chán đời
chán chả buồn chết :)|

Xin lỗi,mama cho hỏi mama chơi cái trò gì mà nó lại xuống sắc thế?
Chà!công nhận càng nhìn càng thấy e PA múa dẻo(dẻo như kẹo kéo),còn em My thì ...:D

mama suốt ngày đi đú:D Công nhận dạo này tiều tụy thật. Được cái hum nay mama tu tỉnh, đèo tao vìa đến tận ngõ:))Cảm ơn mama:D

Khóc :(

Tao điên rồi mày ơi :(( tự nhiên bật khóc, rõ ràng vài fút trc còn cười, bây h tao lại bật khóc :((

Nhớ quá :(( đã 2 tháng rồi :(

A Huy quẩy ít thoai

Em Miên này ngầu thật,xưng tao luôn với mình!nghe hay thật,bắt đầu ...em Miên nè!
Mama ơi!phải cố giữ mình chứ,còn phải o cho các e cơ mà,mama là bộ mặt của lầu đấy,ko chăm lo có mà ế!
Anh có quẩy ai đâu hả My,e nói thế mọi người(nhất là KONDOM)hiểu lầm thì chết!

Chỉnh sửa lần cuối:
Huy lô thế là quẩy rồi
Loạn hết cả lên :D

Con em khổ, sao khóc:(, đừng như thằng anh
Nhơ chuyên xưa làm gì :D

khuakhau mama dc mỗi cái ảnh lừa tình là tuyển như người mẫu còn ngoài đời thì ..........

khuakhau mama dc mỗi cái ảnh lừa tình là tuyển như người mẫu còn ngoài đời thì ..........
đúng đúng
xem ảnh con ZE nhiều lại nghĩ linh tinh thì bỏ xừ :mrgreen:
-------------------------------------------------------------
dạo này nó tiều tụy đi chắc do bị tao quẩy :-"B-)
mama mà hết hàng để quẩy --> chuyển sang quẩy mama :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
nguyễn lê huy đã viết:
Em Miên này ngầu thật,xưng tao luôn với mình!nghe hay thật,bắt đầu ...em Miên nè!
Mama ơi!phải cố giữ mình chứ,còn phải o cho các e cơ mà,mama là bộ mặt của lầu đấy,ko chăm lo có mà ế!
Anh có quẩy ai đâu hả My,e nói thế mọi người(nhất là KONDOM)hiểu lầm thì chết!

hịe, đấy là em xưng tao với mama đấy chứ:))ANh là bề trên:))Ai dám:D8-}
Thảo nào hóiboy hay chửi là viết ko nên lời:)

Đúng rồi :)) Anh em chuyển sang quẩy mama đê :)) <:p
Vợ 2 xinh vừa vừa phải phải thôi chứ :(( Càng nhìn càng ... :(( :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên