Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oai! thằng Bình này giỏi rứa, nói 1,2 câu mà kiếm ngay đc vợ!
Cái tội của mày lớn lắm Bình à!bảo là phải về ko học nhảy đc-->tưởng chuyện gì quan trọng hóa ra là ol ah?

Oai! thằng Bình này giỏi rứa, nói 1,2 câu mà kiếm ngay đc vợ!
Cái tội của mày lớn lắm Bình à!bảo là phải về ko học nhảy đc-->tưởng chuyện gì quan trọng hóa ra là ol ah?

chẹp chẹp! dạo này gái lầu hắt hủi mama hơi nhiều ===> mama ngồi tu trên lớp chăm chỉ là thế --> mà ko đứa nào thèm đoái hoài ==> dám to mồm bảo mama bùng học! mai táng chết

âcc thang binh ko fia 1 2 bai da dc vo dau day la vo cu cua no tu doi 8 hoanh nao roi` bi gio tai hont hoi

ai cho tái mà tái --? luộc chín bây h! hắt hủi gái h thèm tìm lại ha --> cứ $ đây --> xong ngay!

kiếm giỏi đâu mà kiếm giỏi:))
đã ai đồng yd làm vợ anh
em đồng ý để có người giết em à :((
em chưa muốn chít
anh thông cảm :D

Các em đội nhảy ơi (đặc biệt là e kondom) thông cảm nhé a ko có năng khiếu môn nhảy nên nó cứ loạn xạ cả lên,khổ thân e kondom bị anh dẫm vào chân mấy lần,thôi chịu khó vì thành công của chương trình vậy nhé!
Mama ơi!anh có $ thì có... đc ko?

Oài bọn này chăn bài nhanh thật
Gái giếc cứ gọi là bay lung tung :))

hic
tình hình đang rất là tình hình:((
em đã bảo là em ko thik nhảy nhót j` rùi , tại cái 4 cứ bắt vào:((
tập tành có 1 buổi mà chân tay loạn xạ, đầu óc căng thẳng(chưa kể quần áo xộc xệch:D)
đề nghị:cho em nghỉ, hic, em mệt lém rùi:((

ê bọn mày ơi
xem thế nào đi chứ
coi bộ nhảy nhót trông thời gian ng ắn ngủi như thế này coi bộ ko khả thi lắm thì phải
với những đưa tập rùi thì còn có khả năng chứ với đưa chưa tập gì thì liệu có khó ko
vì lên sân khấu trình diễn nên ko chỉ nhảy dc mà còn phải đẹp nư

hôm nay nhìn mấy đôi nhảy--> chân xoắn loạn lên =---> đến buồn cười !

tình hình dạo này mama bị hắt hủi ko còn hứng thú với lầu --> chán các kon lắm!

[-x Vợ iu ơi là vợ iu ;;) Mình chỉ là thuận theo lẽ trời nối lại tình xưa thui mà :D
:x :* :x

hôm nay nhìn mấy đôi nhảy--> chân xoắn loạn lên =---> đến buồn cười !

tình hình dạo này mama bị hắt hủi ko còn hứng thú với lầu --> chán các kon lắm!

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:x Ko sao mà ;;) Mama bị hắt hủi đã có kk :D Kk này iu thương ZE hết lòng :x :p ;;)

Anh bình hum nay nhảy trông như robot:p
Tình hình là ngồi cả tiếng rùi muh chưa load được bài nào cho fashion show0:) Xíu tha lỗi cho tao :x Quên mất tiêu phải load những bài jif rùi

oái :((
sao mày làm ăn phọt phẹt thía :D

----------

oái :((
sao mày làm ăn phọt phẹt thía :D

Chài,thế là hôm nay đội nhảy cố gắng lắm rồi đấy!
Em Kondom sao lại có ý định bỏ giữa chừng thế?anh nói thế mà vẫn ko thông cảm ah?mà mình tiến bộ nhiều nhiều rồi mà!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên