Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
8-} Anh Tâm order qua em :))
;;) đùa, ai chứ anh Tâm muốn gì mà chả được ;;)
Động vào em KD này làm j` :)) Khối chú khóc hận :p
@ZE: [-x Biết thằng HUY là bồ nhí của anh mà còn đòi ra giá [-x :D Có j` giảm cho nó tí ti :D
@Huy [-x Ko ngờ [-x Mày bi h tồi tệ we' [-x Dám xông vô chốn khuê phòng này buông lời trăng hoa [-x ;;) làm thằng con trai phải tử tế, cướp hoa giữa đường chứ :p :))

oái, mình dã man thế sao ta?[-o< :(( b-)
anh Bình thân mến anh nghe nguồn tin nè ở đâu mà khiếp khủng thế:(( [-x
hay là.......4 nó tuyên truyền cho anh???:eek: :-? [-x /:)
người ta đang ....khoe(bán) hàng mà nói thế thì ai dám nữa chứ:(( ;;) [-( b-)
oan wa' cơ:(( :(( :((

Kinh thế ,hóa ra từ trước đến h toàn bị các em lớp Văn lừa ah?
Cần phải về nhắc nhở anh em L2 cẩn thận kẻo bị vặt lông hết cũng nên!
Nhưng mà kể cũng lạ,lớp này em nào trông cũng xinh xắn dễ thương thế mà...
à đúng rồi chốn lầu xanh có khác!

Chúng ta là những gái lầu chân chính, thế mà chị Hiu lô cứ bon chen là sao hả :((

Chúng ta trong sáng như pha lê thế mà chị Hiu cứ :((

Àh hiểu rồi, chị ý muốn xin 1 chân ;)) nhưng mama Ze vì muốn cho lầu của chúng ta luôn trong sạch nên k cho chị ý vào, ghen tị ý mà :))

Đá đít đá đít :p

Thôi e đừng tưởng ai cũng như e nhé!
Em nghe bọn nó nói chuyện ở trên thế kia thì làm sao ma chân chính đc!
Lại còn đòi đá đít nữa chứ,kinh quá cơ!anh thấy tội lỗi vì đã cho e nick thằng Tuấn ,thằng ku thì nhẹ dạ cả tin mà...rơi vào hang sói thế đấy.Anh vào box giao lưu là biết hết rồi!

này này! đừng thấy dạo này mama hiền lành ít nói mà tưởng bắt nạt đc nhá :-" vở vẩn!! ai muốn đc giao lưu j` vơi kondom -->cứ thử ko wa mama coi ==> bảo kê lầu dạo này hơi nhàn dỗi đấy!

này thì kondom nay!

anh Huy nói "gần bùn mà chẳng hôi tanh mùi bùn" có ý gì với 11 văn đấy:-?
ai là bùn nhờ? [-x yêu cầu lần sau ko được gọi Ly chung chung nhá, ở đây chỉ có 4 và kondom thôi:))
to kondom: chít chít, tôi ko hề tuyên truyền gì về bà đâu, tuyên truyền xấu lại càng ko

Ma ma ơi :x k ra tay là k đc ma ma àh, để ng ta hạ thấp giá trị của lầu mình là k đc :p

Gái lầu mình ra úp sọt chị Hiu lô cái nhỉ ;;) định lấn đất đây mà :p

Thời buổi kinh tế thị trường phải giữ đất, k cho bon chen hạ thấp danh dự :p

Huy ơi, khổ chưa, đơn thương độc mà thế này khéo bị úp sọt thật :))

Chỉnh sửa lần cuối:
con Mai [-x
vào đây quẩy thế [-x
ăn nói thì lung ta lung tung [-x

Hôm nay đội nhảy tập buổi đầu tiên,nhưng mà thiếu mất 1 em-->đề nghị loại em này vì thái độ thiếu nghiêm túc!Lớp văn thiếu gì em dáng đẹp,cho hết đi học nhảy đê!
Mà cho em KONDOM đi nhảy thì tiết mục này chắc chắn thành công ngoài dự kiến!
Chán quá đi mất,mấy ngày phục rồi mà vẫn chưa làm quen đc với em KD

E ý k đến đc k phải vì vô ý thức mà e ý tưởng là mọi người ở dưới sân trường, a k biết thì đừng có nói thế, nó cáu đấy /:) giao lưu là phải vui vẻ ;)

E cáu rồi đấy =;=;

Ôi!anh xin lỗi !anh ko biết!thế nhưng mà đấy là em nào thế?
A!thằng Vanh lấy nick người khác nhé,thẩm nào mà chả hiểu e NQM nói gì nữa!mày có biết là mày đang ở chỗ nào ko?nói năng linh tinh là chết ngay đấy ,liệu mà giữ mồm giữ miệng!

Huy lô nói cũng loạn hết cả lên trách gì Vanh
Mà sau tán gái, làm wen thì ở đây thôi nhé, đừng sang bên giao lưu kẻo lại bị chửi
Lo mà tập nhảy cho tốt nhe :D

Cám ơn đồng chí Tuấn đã quan tâm!Nhưng mà đồng chí quan tâm hơi quá thì phải,thử hỏi mọi người xem e có bao h đi tán gái ko?
Còn chuyện nhảy thì tất nhiên là tốt rồi! Lần sau những chuyện thế này đề nghị về lớp mình mà nói,nói ở đây giảm chất lượng box lớp văn,khổ thân mấy e!

hôm nay bảo họp sao chẳng thấy ai nhẩy??
To Lê Huy: anh khen cái Phương Anh bên giao lưu thế nào em thấy hết rùi nhá => thế mà còn bảo KD wa để làm xấu đội hình ah`:D

Ơ đâu mà! em và PA thì mọi người 1 vẻ,ai cũng hay cả mà(anh đoán thế vì nghe thằng 4 khen e suốt)--->chắc là kẻ 8 lạng người nửa cân!
Mà nick YM của em là gì cho a với!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên