Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chả hỉu ngọc ,bình ,4 nghĩ cái gì nữa

quang​

Chỉnh sửa lần cuối:
;;)
ảnh lừa tình :x

để nhờ fat :D

[-x Để hơi nhiều chỗ rồi đấy [-x Phải biết đâu là vhol chứ :D :p :p
:x ôi ôi Yến Ly :))
Để anh liên lạc cho :D anh với em làm chung phần âm thanh + phông màn nhé :p

Chà !cái ảnh avatar của em Phương Yến Ly là ảnh ai mà xinh thế?Cho anh làm quen với chủ nhân bức ảnh đc ko?

hehe, anh Binh` ui, anh nói thế ko sợ 4 nó xé em ra làm ruốc ăn dần ah`:)) [-x
hic, sợ 4 lém:-s [-x
an phận thì hơn:> ;;) :x

là kondom chủ lầu xanh nổi tiếng như cồn :))
thía mà anh cũng ko biết :))
kếm quá~! kém quá :))

hôm nay đi sinh nhât con MIên vui ơi là vui :x
nấu rồi ăn uống vui vât!chỉ toàn ngoìai trụng thịt bò cho thăng nhót với thằng tòng :D( hơi điêu ăn cung nhiều hehe)
tội là uống vìa bị buồn ngủ :D
nhưng mà thui! hứa với người khác là ko uống vào buỏi trưa nữa rùi :p

hehee

Lày :)) hôm nay có ng say nhá :)) Ze mới Nhót :)) cho hỏi bạn Nhót có ngủ gật h văn hông ;;)

Nhúng bầu dục ko kịp ăn :( mọi ng gắp nhanh quá như múa đũa ý :(

oánh cho con Xíu 1 trận nhá:-?
mày nhầm lẫn rùi ah`:eek: tao là chủ lầu xanh hồi nào chứ:eek: đừng làm lung lay tc của tao và con Ze nghen[-x b-) /:)
phải nói là tao là thành viên tích cực trong lầu của mama Ze;;) :x :)) :> :)>-

@ Sọt!!!!! đừng nói thế!!!! mọi ng` ko hề cóa ý bỏ rơi e! quay đi quay lại đã chẳng thấy e đâu --> lộn lại trường tìm mấy vòng chẳng thấy e!

ai muốn hỏi kondom thì phải thông wa mama --> cứ ổn thỏa giá cả là xong :->

Đính chính là Pepsi :))

Càng ngày càng yêu lớp mình :x

Hôm nay lên cơn hâm rồi, hôm qua còn cáu mà hôm nay thì tí ta tí tởn như kon dở hơi :))

càng ngày càng lắm chuyện vui, trong tháng 1 dự kiến mỗi tuần đều có một ngày ăn chơi phè phỡn để mà hi vọng:))
chúc bà con năm mới vạn sự như ý:)
to anh HUy: sao anh biết rõ vòng 2 của chồng em thế:-? , lại còn khen ấm nữa chứ[-x , tình hình này ko khéo phải lên L2 đánh ghen thôi, suốt ngày 2 người "tình cảm" với nhau, bệnh tật:)) . mà sao kaka hỏi em Phanh với em My nhìu thế nhờ?;;)
to kondom: chít chít, 4 làm gì mà mọi người cứ kêu sợ 4 thía nhỉ? 4 hiền lành mà:)) ;) b-)
happy birthday to Xiu, lẩu hum qua và bánh hum nay đều rất ngon:x

này này! ăn nói vớ vẩn --> tao say bao h :)) --> nói năng thế coi thường ban we!!!!! hum đóa định làm gái đảm nhưng tình hình ko cho phép --> đến thì muộn về thì sớm chẳng làm đc j` :(

hết tuần hết 1/2 tháng ăn chơi!!!! tu tỉnh lại nào!

Đúng đúng [-x
Ly béo (nguyên văn tờ danh sách BTC) :)) thì có là gì ;;) Thuyền theo lái, gái theo chồng ;;) [-x Can thiệp làm sao mà can thiệp [-x
to anh HUy: sao anh biết rõ vòng 2 của chồng em thế , lại còn khen ấm nữa chứ , tình hình này ko khéo phải lên L2 đánh ghen thôi, suốt ngày 2 người "tình cảm" với nhau, bệnh tật
to kondom: chít chít, 4 làm gì mà mọi người cứ kêu sợ 4 thía nhỉ? 4 hiền lành mà
:-/ Đá nhau cứ bôm bốp :)) :p
;)
--> ZE ZE :)) :x Anh trả giá ;;) ra giá sàn đi em ;;) :p

Ly beo' ai viết, ở đâu, xuyên tạc thanh danh[-x
chồng linh tinh lang tang ai cấm đâu, nhưng ko được chia rẽ khik bac' làm xa cách song Ly của lớp

hum đóa định làm gái đảm nhưng tình hình ko cho phép --> đến thì muộn về thì sớm chẳng làm đc j`
thui
ngồi với bạn Nhót cho ấm còn gì nữa ;;)

cẩn thân gần đèn thì bỏng =)) :))
chúc lớp văn năm mói vui vẻ ;)

----------

cẩn thân gần đèn thì bỏng =)) :))
chúc lớp văn năm mói vui vẻ ;)

Còn vài tiếng nữa là sang năm mới, trong năm 2005 vừa qua tao/em/tôi đã có rất nhiều kỉ niệm với mọi người, vui có buồn có, nhưng lúc nào mọi người cũng luôn ở bên cạnh em...

To Nhà Mình: Luôn ở bên e nhé ;) Năm qua em đã thân thiết với mọi người nhiều hơn nhiều rồi :x

To lớp mình: chúng mày đã giúp tao thật nhiều, lúc nào tao cũng yêu chúng mày cả, trong năm mới hãy giúp tao nhiều hơn nhé !!!

Trong quá trình hợp tác cùng phát triển đến con số 1000 này mọi ng đã giúp đỡ thật nhiều, thank all!!!

Và lời cuối cùng muốn nói:

Happy New Year​

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên