Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thể loại mày thì :)) cả ngày :)) học hành chăm chỉ thì lại cháy mất bóng /:) thế thì :)) trời k để mày học roài, thoai lấy chồng đẻ con đi e :)) :))

Nhớ ra một ngày tao ngủ 4 tiếng, hồi trước 12 tiếng để chơi điện tử thì bây h chỉ chơi có 6 tiếng, còn lại thì :)) ăn chơi bời đú đởn :))

oh! tao cũng mún lắm :)) nhưng chấp hành luật ;;) đủ 18 mama chào các kon ngay :D

hoh hỉu hum we Beo đi chơi cóa j` zui hoh nhờ ;;)

Bọn lớp mình nhớ nhé T_T Ng` ta up cái bài đấy = YSI tức là dâng đến tận miệng rồi mà ko đứa nào thèm nghe :(
Định lên up vài bài tớ đang nghe nữa nhưng thôi :((
Thế là chuyện đầu độc lớp mình J-music với cả manga là vô vọng rồi hả :(( :(( :((
Hồi lớp 9 tưởng trường mình nhiều J-fans nên hăm hở vào , ai dè đâu * khóc *

A` quên ! @ anh Bình : anh đùa à, em giới thiệu cho anh thôi :( . Con gái đọc yuri làm gì cho bẩn đầu . Yaoi em còn ko khoái nữa là . Truyện mà chỉ dành để miêu tả những - cái - đó , đều là truyện vứt đi .

Chỉnh sửa lần cuối:
An e ! nghe e kể hoàn cảnh we!!!!

thoai giữ gìn sức khoe roài kòn khao chị ngô chin như hum we ý ;;) ngon vật!

sang tuần chúng mày nuôi tao nha :( nghèo thật roài ! hum nay đi chơi ko ở nhà--> bà trẻ lên cho bọn e $ --> còn tao hoh cóa :((

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
chẳng hỉu thằng DŨng nói j` :p

thằng e đúng là ngoan ngoãn--> bùng học mà còn phải hỏi ý kiến đàn chị ;;) --> duyên!

chết tao roài :( bị pác Hải hói nhớ tên :(( đã ko mún để lại ấn tượng tốt đẹp với thầy :( ai ngờ --> chuyển chỗ cũng bít--> h bùng sao nổi đây--> 1 tuần mất 3 tiết chơi roài :(( bỉ ổi
oái sao chị khốn nạn thế
em bùng thì phải nhỏ mồm tí chớ :))

1 ngày bỉ ổi !:))

đc nghe Hói Boy lên lớp 20' ra chơi--> chung quy lại cũng chỉ từ VISO của pé THU --> quảng cáo bột giặt làm trắng áo--> roài quya sang đạo đức kon người --> vừa nghe vừa sặc sục =)) ==> đc thể tạo điều kiện cho 1 số đứa mất dạy ko kiềm chế đc ==> bùng tiết Sinh để giải tỏa !!!!

đến h Sinh tiếp tục đc nghe ca tụng giữa cái đẹp chuẩn mĩ và gái rẻ $ :)) ngộ ra nhìu chân lý sống ;;) --> đúng là thần tượng ! :x

Theo quan niệm của Hói thì chúng ta nếu như nhìn "Áo em trắng quá nhìn không ra" thành áo trắng do dùng Viso thì chúng ta sẽ sống cuộc sống của thú vật. Tao luận ra là theo thầy thì xã hội đang sống toàn chó với lợn chạy rông :))
Ăn nói vừa động chạm vừa quá đáng, đi học thêm ông này, cả lớp đang bình thường tự nhiên ông nhắc đến tờ giấy viết văn thơ ngày xưa, rồi bảo là bây h giấy đấy chỉ dùng để làm giấy chùi ass, tởm vật vã k còn j` để nói.
HB duyên vãi hàng ;;)

h e mới bít sự thâm nho nhọ *** của pác Hói :)) ==> bt h Văn toàn ngủ + ăn + chơi điện tử --> ko thì bùng --> chẳng mấy khi đc nghe pác ka =)) nên ko hỉu đc lối suy nghĩ pác học ;)) . Chẳng qua hum nay động phải h ra chơi --> thời điểm kiếm cơm giữ áo của e nên sôi máu ngồi nghe ==> sặc mà chết!!!!!!!!! may e nói Omo ko bị bác nghe thấy =)) --> lại còn xuyên tạc : mắt e ko tròng--> pác Hói mà bít căm e phải bít =))

A` quên ! @ anh Bình : anh đùa à, em giới thiệu cho anh thôi . Con gái đọc yuri làm gì cho bẩn đầu . Yaoi em còn ko khoái nữa là . Truyện mà chỉ dành để miêu tả những - cái - đó , đều là truyện vứt đi .
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
:p Đc đc, có chí khí :p
:)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-
:-? Dạo na`y ít đọc truyện :D Có links truyện nào hay hay :) nào ném anh với :D

uầy!!!!!!! uta hoh bon chen! hư hỏng we!!--> ko đc đọc những loại truyện như e An bệnh của e :)) --> kích thích lem ;;)

hum nay tao đã chăm chỉ đi học Hói ai ngờ --> thầy đứng sau cổng sắt + khoanh tay lạnh lùng-> mất điện nghỉ hoc về đi kon :)) mừng thế

xong rồi, quên đi cho khỏe người
ai mà ngờ cơ chứ[-x
mấy con lớp 12 làm hùng hục như trâu điên
mình rặn một chữ ko nổi:((
bon chen viêt' được sang tờ thứ 3
nhưng quả thật ko hiểu đang viết gì:((
"anh bạn dãi dầu ko bước nữa
gục trên súng mũ bỏ quên đời"
đến đấy thì cũng muốn bỏ quên đời luôn:(( |-)

nghe 4 nói khổ thế-> ko chấp nhận nổi--> ai lại thi đúng VI HÀNH :(

Hói Boy cóa mắt hoh tròng :)) đổi chỗ zuyeen thế---> tao đc xuông bàn cuối :)) sướng!

Oh oh oh oh ah ah ah ah Hói Boy tâm lí thật :x thấy tao ngoan nên nhét tao xuống cuối lớp, từ ngày xuống đấy, cả tiết ngồi buôn với cười :)) :)) cười sằng sặc, thỉnh thoảng chán hay buồn ngủ thì cứ ngủ, chả ai biết, hoh ai hay :))
Nhưng mà dạo này Hói nói hơi nhiều, mất học nhiều quá, thế này sợ k theo đc chương trình mất, lại bắt làm thêm mấy bài KT như kiểu hôm nọ thì... tao đến phải ghi chép văn học thêm cho cẩn thận :D để còn quay ra cá chép :x

tình hình kon My hỏng --> ngồi chỗ nào ko quan trọng--> chú yếu là ở ý thức kon ng`--> mày chẳng tự giác j cả :-"

tao chăm chỉ học hành --> ko làm bài tập thì tạm nghỉ 1 tiết==> chứ quyết ko nghe sỉ nhục :))

hôm nay con hà fuong hẹn anh nhàm giờ ac ac

thằng Sọt lại câu trắng trợn roài --> hư we!!!!!!!!!! chúa vô coi lại chết h!

hum nay kon QUỲNH PHƯƠNG bận hay seo nên hoh ra chỗ Vanh heo tập đc :D !

ko ngờ phải đóng $ hội trường --> mừng thế!

mới nghỉ 2 ngày mà thứ 6 tới trường đã "bàng hoàng" trước thời thế đổi thay:eek:
bãi bể đã thành nương dâu:eek:
chỗ ngồi yêu quý, những dòng chữ yêu quý, cửa sổ yêu quý
phải sang một chỗ mới mà từ trên bàn giáo viên có thể nhìn mình rõ hơn bao giờ hết:((
thế mới biết tại sao lúc trước YẾn phải chăm chỉ học thuộc lòng

hôm nay nghe thầy đọc kế hoạch vui chơi của trường mình
vui nhỉ, thích thích thích, sẽ tham gia vào đội kéo co[-x

QA điêu toa[-x :))
nhưng mà...iu bồ câu thía, 4 "bờ":x :* :x

vũ phương ly đã viết:
mới nghỉ 2 ngày mà thứ 6 tới trường đã "bàng hoàng" trước thời thế đổi thay:eek:
bãi bể đã thành nương dâu:eek:
chỗ ngồi yêu quý, những dòng chữ yêu quý, cửa sổ yêu quý
phải sang một chỗ mới mà từ trên bàn giáo viên có thể nhìn mình rõ hơn bao giờ hết:((
thế mới biết tại sao lúc trước YẾn phải chăm chỉ học thuộc lòng

hôm nay nghe thầy đọc kế hoạch vui chơi của trường mình
vui nhỉ, thích thích thích, sẽ tham gia vào đội kéo co[-x

QA điêu toa[-x :))
nhưng mà...iu bồ câu thía, 4 "bờ":x :* :x
Nhầm rồi mày ạ :))

Tao ngồi cạnh nó tao hiểu biết hết ý mà, học cũng chỉ "đọc rồi nhưng ko thuộc" cho nên quay đc :D quay đc ý mà :)) con Yến toàn quay, tao chép bài nó, cho nên tao còn trong sạch lắm :))

----------

Vũ Hồng Quang đã viết:
Sọt iu e nói j` thế e ;;)

10ngọc=1my ở khoản nào ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên