Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chị 4 ơi!!!!!!!!!! chồng chị bệnh we :( lo cho thằng a we :((

kon dog Phanh hẹn hò phọt phẹt!!!!!!!!! h nãy chưa thấy mặt mũi đâu--> chắc chạy theo zai roài :(

khưakhua theo tin mới nhận đc thành đại ca BT và hảo đại ca BT sẽ dạy lớp nhạy ở trường mình ai có nhu câu thì đăng ký nhé(anh làm trợ giảng)

:)) may mắn mình học nhảy cổ điển ko liên quan j đến HAO Lo :)) mừng

hum nay phè phỡn--> no we :( ko chịu nổi rồi :( --> $ laij ddi tong :(

A mình đúng là quản cái topic này chặt thật :))

Nhót ôi tôi phải hiểu bài ông là spam hả /:)

Tao đăng kí nhảy cổ điển nốt, chủ nhật, cùng với chồng mới :-< chỉ tại thằng Kim Dũng nói linh tinh làm tao cụt hứng dek thèm mời các azai lớp tin :(( nhưng rủ đc chồng mới cũng tốt rồi, hy vọng chồng nộp học phí cho mình :p

Mai tao sẽ chính thức rửa tay gác bàn phím roài :p từ h ko can hệ gì đến công việc của mọi người nữa, chỉ lang thang đánh lẻ thôi :)) chắc chúng mày chả hiểu nhỉ ;)

khưa khwua the break với cổ điên cùng học CN àh,ac ac mà Ze ui anh hảo đẹp chai tính hay lắm bỏ cổ điển đi tập brk đê ko thì ko dảm péo đc đâu

@ Nhót : mày lạc hậu we :)) chúa trời thương mọi người mà ;;) chúa nhờ :))

@ My : tao chẳng hỉu mày nghĩ j` mà định bỏ rơi chị e :( ko đc làm như thế ;)

hum nay kiểm tra thể dục -> mừng!:)) lại đc thể nhịn đói chạy lạch bạch :((

Tao có bỏ rơi chúng mày đâu, chỉ là tao dis Aptech đi thoai, còn tao vẫn "đánh lẻ" còn j` :))

@Vanh: trùng buổi mất roài, mà e trót hẹn ng ta đi học nhảy CĐ, bỏ thế quái nào đc :(( chả nói sớm gì cả :((

:-? Đến anh cũng phải đi học nhảy cổ điển mất :p Phong trào mạnh we' :-? Nhưng bắt buộc phải có cặp à :-? Đến đấy rồi kiếm được ko :-? :-/
Ối giời :D quên mất ko đọc cái chữ YURI ở bài em AN :-ss Đúng là dân sành :(( khủng wa' :p Nhưng đọc cái đấy tởm lắm em ơi :) Khuyên chân thành là trong sáng một tí đi :p ;;) Kẻo vợ với em anh :">thì chết :p

khưa khưa học cổ điển gần học break giao lưu cũng đc

:(:)(( Mấy chị lớp Văn tốt bụng làm hộ em cái nì nhé. Mỗi chị tìm một bài ca dao là lạ( ko có trong SGK) và nêu cảm nhận về nó giúp em nhé, chỉ có mỗi một câu thôi mà:D:D:D:D::D:D:D:DPlizzzzzzzz! Nhất là Sư Phụ, không được trốn đâu đấy:(:)(( Hôm nay bị điểm 0 văn---> bài này nhất quyết phải được điểm cao:D:D:D:D:D

thế thì cũng làm luôn cho em cái này nữa là tìm chủ đề thật hay để làm như là 1 bài luận án ý phải thật dài,dày

@ Quang + Vanh heo: ko câu bài trắng trợn thế--> chúa trời đụng đến lại lằng nhằng!

1 ngày chăm chỉ :)) hoãn hết chơi bời để ở nhà làm con ngoan :)) mừng thế :D ==> mai học cụ HÀN MẶC TỬ lại đc ru ngủ ko mất $ roài :-"

tình hình là dạo này thằng TÔ mất tích
xuất hiện thêm mấy bà lớp Sinh và P1
thế là thế nào đây :|

Chỉnh sửa lần cuối:
chẳng hỉu thằng DŨng nói j` :p

thằng e đúng là ngoan ngoãn--> bùng học mà còn phải hỏi ý kiến đàn chị ;;) --> duyên!

chết tao roài :( bị pác Hải hói nhớ tên :(( đã ko mún để lại ấn tượng tốt đẹp với thầy :( ai ngờ --> chuyển chỗ cũng bít--> h bùng sao nổi đây--> 1 tuần mất 3 tiết chơi roài :(( bỉ ổi

hic sao mà xóa bài nhiều thế
chán ốm
mọi nguời hôm nay đi chơi cả lượt bỏ mình ở nhà

chả hiểu mọi ngừoi nói gì
một lũ câu bài

----------

chũ ký của thăng con hoàng tráng thía nhỉ :))

Spam ít thoai, thể nào Mod Foy cũng xóa đấy /:)

Ngồi trong Famous có 4 vạch sóng Viettel - nhục vật vã ạ :((

Hôm nay tao ngủ trương thây từ hồi 1h trưa đến 5h thì nhớ ra sn Biên thế là bổ từ trên giường xuống, vớ quần vớ áo vớ tất vớ tai rồi sai bố gin ra trường.

Kon Ze đi k nhờ :)) tao sợ chả đi karaoke đc cho nên ... :))

ức chế vãi! toàn chuyện vớ vẩn --> may mai ko phải đi học --> ko đứa nào cũng kêu : mún đấm vào mặt đưa đám của mình :(

:)) chính xác là cái mặt mày như bị ai đấm roài :)) cho hỏi thèng nào con nào dám làm tổn thương đến dung nham của ma ma Ze /:)

Về nhà xong ngồi đếm tiền :-< ôi đời bất công quá, ngày mai chủ nhật roài mà công việc bề bộn, cứ tưởng tốt nghiệp xong là xong hết, ai dè đẻ ra một đống việc :-<

kon My ăn nói linh tình==> làm je` cóa ai hại đc dung nhan tao ;;) --> chắc hum we đói ăn we :d --> ko seo đâu :d

hum nay định học hành chăm chỉ thì làm cháy mất bóng --> hết hứng roài :D đành đi chơi tẹo vậy :d

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên