Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
to My:ơ thế tại sao con Yến nói với tao là từ đầu năm tới giờ nó ko "bất động toàn thân" thì cũng "bán thân bất toại"????? :-/

Hôm nay là ngày mùng 3/12, chúc mừng sinh nhật Jambon iu iu :x :* tròn 16 tuổi( mặc dù mày ko lên đây)=D> , quốc tế người tàn tật luôn thể:)) , cảm ơn mày nhiều lắm vì mấy hôm liền tao kêu thèm chocolate =P~ thía là mày chọn mua ngay cho tao trong đống bánh kẹo mang đi mời cả lớp :)

mà condom đau ốm ko biết ra sao rồi nhỉ?:-/

hôm nay đang sướng :D
khửa khửa
lên câu bài cái chơi :)) :)) :))

con thu hôm nay đứng là lên đời :))
mấy hôm nữa tao cho bonj mày chiêm ngữong dung nhan :D

oh! đứa nào cũn khen kon Thu hết lời --> iem Thu lên sắc lên hương thế mà tao ko đc chiêm ngưỡng :(( gái già lầu mình lên đời roài :(( mama thì ..

thôi ! mama đừng ganh tỵ với gái chứ
gái lên đời thì mama mới dc lợi mà đúng ko ;;)
ơ mà mày ơi
ava của mày là thăng nào thía

:)) mama h tu tỉnh ko ĐT mà YTL :)) roài các kon cứ đợi mà xem ;;)

đổi ava ko e Xíu đc thể sỉ nhục :))

Nguyễn Hà My đã viết:
Oh oh oh oh ah ah ah ah Hói Boy tâm lí thật :x thấy tao ngoan nên nhét tao xuống cuối lớp, từ ngày xuống đấy, cả tiết ngồi buôn với cười :)) :)) cười sằng sặc, thỉnh thoảng chán hay buồn ngủ thì cứ ngủ, chả ai biết, hoh ai hay :))
Nhưng mà dạo này Hói nói hơi nhiều, mất học nhiều quá, thế này sợ k theo đc chương trình mất, lại bắt làm thêm mấy bài KT như kiểu hôm nọ thì... tao đến phải ghi chép văn học thêm cho cẩn thận :D để còn quay ra cá chép :x
Đúng là.. Trời ko thương ng`[-x
Tao thì bị nhét lên đầu, rõ khổ, ko ngủ, ko đọc báo đc,:eek: nhưng vẫn.. nghe phone tốt:)>- . nhét vào áo, mắt nhìn chăm chú, ai biết đấy là đâu:))

Kĩ Nông hôm nay làm sao chúng mày nhể? Tự nhiên lôi cái trò multi ra. Tao đảm bảo để nói đc lưu loát và bấm computer thành thạo như hôm nay, khéo phải tập thâu đêm mấy hôm ấy chứ nhi?b-) Chả biết từ nay học như thế hay chỉ là giai-đoạn-thử-nghiệm nhỉ, chúng mày?

Nói chơi mà mấy a mấy chị dắt nhau xuống àh :))

Làm đi :x yêu các u a lý 2 lắm, từ đầu năm đã muốn có 1 vụ hoành tráng rồi, nay lại được thể :)) thì còn j` vui thik hơn :))

Trời lạnh ghê, tháng 1 chắc vẫn lạnh, hay tụi mình làm theo chủ đề, Valentine thì thế nào, sang tháng 2 rồi :)) nhớ năm ngoái Valentine là các anh 11Toán 2(h là 12) có anh Khánh xuống hỏi cái Nhung :)) buồn cười chết đc, ng thì to mà bị con bé dọa cho xanh cả mặt, chuếnh choáng :))

[-x Đùa là đùa thế nào :) nghiêm túc, rất nghiêm túc đấy :)) :p
Nào, thi học kì xong bắt tay vào việc luôn nhé ;) Bọn anh cũng háo hức lắm lắm :) :) >:) :p

oh! hoan nghênh Sói ;) --> 2 bên hợp tác cùng phát triển :d

@ uta : nhất quyết phản đối --> ko giao lưu j` đâu :((

mừng thế hum nay đc 9 ANH + 10 Sử :)) đc nói chịn với 23:x--> zui! :x

Hô hô:)) Tên phản bội ZE ZE đã bị mua chuộc :p ;;) Thế là ko còn j` trở ngại nữa rồi :)) Hô hô :p

mặc dù ko hiểu mọi ng đang nói j lắm, tuy nhiên tớ sẽ cố gắng thường xuyên vào đây :p

Bùi Phương Thanh đã viết:
mặc dù ko hiểu mọi ng đang nói j lắm, tuy nhiên tớ sẽ cố gắng thường xuyên vào đây :p
hoan nghênh! hoang nghênh :x mem mới

moị ngừoi đang bàn vìa chuyên giao lưa hai lớp văn 12ly2!!!!!!!(chả hiểu có đúng ko :)) mình cũng chưa thèm đọc hố hố )

to ze: ava mới cũ chất quá ;)

nhưng mà nếu tháng 1 mà đã tổ chức thì gấp quá :( sợ ko chuẩn bị kịp :(

mua chuộc đc mama là 1 phần --> các thành viên còn lại mới quan trọng!

@ Xíu : kon mất dạy! bùng hói ko rủ tao :((

hum nay bị Hói hỏi thăm tình hình môn Toán thế nào=> thầy khuyên thi khối C may tao quyết định từ trc roài :)) thầy bảo ra TẾT tìm chỗ học thêm ĐỊA + SỬ cho--> tử tế thế :))

nhưng mà nếu tháng 1 mà đã tổ chức thì gấp quá sợ ko chuẩn bị kịp
có gì đâu :D
vụ L2 Liveshow lần trước cũng chỉ có 1 nhóm làm trong 3 tuần là xong
vụ này chắc còn nhiều người cùng làm hơn
thì 1 tháng là đủ làm được :D:p
góp ý thía thoai :D
------------------------------
@ ZE: quay đi quay lại
dùng lại cái ava cũ heng :D

con ze ăn xong thì fai ủng hộ nhé,còn khoản $$ thì anh nghĩ là xin tài trợ còn đâu thì Lệ Quyên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên