Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ack . lên bon chen với các chị một tí .
Cái chữ kí của các cô >_____________<
Ly đã viết:
Watashi no Neko, AISHITERU!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Neko wa daisuki daya

Trong cái câu trên Neko ko bao h đứng riêng như vậy cả :( Phải là Neko-chan ( ko biết có Neko-kun ko :)) )
Với lại , ko phải daya mà là dayo . J-ese ko có trợ từ ya T_T
==> Phải là : Neko-chan wa daisuki dayo

Vi Ngân đã viết:
BUTA KUN !!!!!!KAWAII !!!!DAISUKI
Daisuki ko đứng riêng bao h cả :((

Mấy cô sửa lại dùm tôi đi Y_Y

----------

Tí quên !
Hôm nay đi thăm con Ngân thế nào, nó sao rồi ?
Thương nó quá :( Có điều chiều nay lại ko đi được .

Hay đem cho nó mấy disks J-rock coi cho đỡ buồn nhỉ ?

Chỉnh sửa lần cuối:
oh ! daisuki ko đứng riêng bao h à

đâu mà!!!!!!!!!!!!1
ko biết là tại sao nó đứng như thía dc
nhưng chắc chắn nó đúng như thía dc
An cấm cãi đài b-) :p
An dễ thương mới lên lại đã dám bât mình b-) láo thât :D

sự kiện gì mà anh An lại lên đây thía nhỉ, đã lâu lắm roài
mà chính là An bảo tớ mấy cái này đấy nhá bây giờ bắt người ta sủa, chẳng biết đường nào mà lần, ngại lắm, mà neko-chan là gì thía

----------

tình hình là mình sắp được làm chị một người hơn tuổi
tình hình là VAnh nên chú tâm học break tiếp đi, rồi hôm giao lưu em cho nhảy cùng hội lớp em

----------

tình hình là VAnh nên chú tâm học break tiếp đi, rồi hôm giao lưu em cho nhảy cùng hội lớp em

----------

@4: Neko-chan chắc là em mèo dễ thương^_^( mèo gái) Bị kon Xíu tra tấn suốt ngày ah, thuộc nămg lòng rùi:D

Hum qua đi thăm kon Hoàng Ngân, đi 1 mạch từ trưa ko thèm báo mẹ, tưởng được về sớm dè đâu cái bũ chậm vãi hàng, đã thế còn bí 8-} CHưa kịp nghe mắng thì cũng tắc thở giữa đường chết tươi8-}

oài! e tao lên hóa ra để chỉ bảo chúng mày :)) bun cừoi vãi!:))

1 ngày khốn nan bị làm osin==> chán vãi!

ôi! iu a 23 we:x SIU bí mật nha ;)

a 23 nào thía :eek:
:x
chot ao biết mới
thui
tao tahy ava đây :x

bọn may` ơi tình hình là tao sắp trở thành đứa "bạc tình bạc nghĩa"
bạn ốm ko đi thăm
thầy cô giáo cũng ko đến hỏi han
đề nghị thông cảm cho em
nhỉ nhỉ nhỉ
noi' thía' thui
chứ con Hoàng Ngân thì tao sẽ giúp đỡ nó chép bài tận tình
còn mây' teacher tao iu quý thì tao tới tuần trước roài, còn lại tao ko iu quý thì thui
mọi người đừng chửi tao alls for one nhá
hum nay tao đang phởn quá

ừa thía cũng đựơc
à mà ko
đúng 12 h tối nay tao thay :D
thay trứoc mày nửa ngày thui :x

hum nay đi họp lớp bùn cười vãi!:)) cả lũ kéo nhau đi bộ với xe buýt--> như lũ nặc nô--> chỉ tội ko đủ cả lớp :D

chính h phút này tao đang làm 1 hành động xấu xa --> áy náy lắm hoh làm j # đc--> :( cầu mong ai đóa hỉu cho tao :( tao làm thế vì ko đủ dũng cảm nói thẳng :((

không còn gì ..............
chả hiểu có đủ can đảm để vựot qua ko
bị mất lòng tin :))

Xíu e cười như mếu---> tao cũng muốn khóc we :(( nhưng 1 ngày đang vui vẻ--> can đảm lên -->rồi mama sẽ hiểu và thông cảm thôi!!!!! học hành chăm chỉ !;)

mệt mỏi nhỉ:(
Vừa nghe tin buồn của kon Xíu:(
Thui chả sao đâu mày ah, mai tao bù cho mày cái dàn í bài Trăng:D
2 ngày nay tìm biểu đồ cho kon Ze mệt bở hơi, nhưng được ít lắm Ze ah:( nó cứ kiểu gì í:-S

Tao chả biết tao đã làm gì sai, tao cũng không biết trong quá khứ tao đã làm những điều gì tồi tệ mà để đến bây h tao trở nên thế này. Xem lại cái clip của 4 năm trước tao không tin vào mắt mình nữa, tao thay đổi đến mức tao phát tởm cái mặt tao, tại sao nó lại dày đến như thế. Tao tởm cái cách tao đối xử với mọi người, từng lời tao nói ra, có bao nhiêu % là thật, suốt ngày nói nói cười cười, nhưng trong đầu tao là cái gì chứ? Cứ hỏi tại sao tao hâm hâm lúc vui lúc buồn thất thường, tao đã làm gì với tao rồi? Tao nhìn lại bản thân tao, tao chẳng có cái gì cả, tao chưa từng có và cũng không thể đạt được cái tao muốn, ngay cả cái quí giá nhất với tao, cổ vũ tinh thần tao của suốt mấy năm cấp 2, cấp 3 h cũng sụp đổ rồi, tao chẳng còn gì chúng mày ạ. Tao ko chắc là tao còn đủ tự tin để đối mặt với chúng mày... sau tất cả những gì tao đã làm, dối trá và ghê tởm, tao không còn gì để mất và tao cũng chưa từng có gì cả, tại sao tao lại trở nên thế này?
Cho dù mai tao có 1 văn 1 tiết thì tao cũng mặc, tao không còn gì cả, tao chẳng cần gì cả, tao dek cần, tao dek thèm, tao dek quan tâm ng khác nghĩ gì vả bản thân tao nghĩ gì, chỉ cần biết tao chẳng còn gì hết, để tao yên - tao ko cần bất cứ cái gì. Shittttttttttt

dạo này trở gió hay sao mà lắm đứa bị khủng hoảng thế này :( mất lòng tin thôi My ạ--> h mày cảm thấy điều đó kinh khủng nhưng roài sẽ ổn thôi ;) ==> cứ làm những j` mày muốn --> đừng suy nghĩ nhiều!

@ every : ava ngu lắm hả :( giống heo lắm hả :((

dạo này trở gió hay sao mà lắm đứa bị khủng hoảng thế này :( mất lòng tin thôi My ạ--> h mày cảm thấy điều đó kinh khủng nhưng roài sẽ ổn thôi ;) ==> cứ làm những j` mày muốn --> đừng suy nghĩ nhiều!

@ every : ava ngu lắm hả :( giống heo lắm hả :((

mọi người làm sao thía, sao ai cũng như thế này, ngoài mặt thì đứa nào cũng tươi cười mà trong lòng thì nặng nề quá
tao cũng vậy bọn mày ạ, áp lực và ức chế, giống y như hồi lớp 8, lớp 9, cái cảm giác rất khó chịu
nhưng mà giờ đây tao biết rằng có người chịu đựng cùng tao roài:x , tao chỉ còn buồn một nửa của tao thoai, một nửa còn lại tao buồn cũng người đó:x
bọn mày cũng nên sống vì những cái mình yêu nhé
tao nói năng ủy mỵ quá phải ko
chắc tại dạo này đọc nhiều thơ Xuân Diệu quá đây mà

lại nói đến XD --> trong khi chúng mày iu đời như pác --> iu thơ XD là thế --> học thuộc + cảm thụ thơ t/y hay là thế thì tao vật vã cả ngày chưa thuộc chọn nổi 1 bài thơ :(( thơ tình j` khó hiểu khó vào đâu :(( 2 tiết hum nay nặn đc hơn 3 trang --> viết khô không khốc :(( ==> thế này bao h tao mới bít iu mà đòi sống vì cái mình yêu :(( mie kip

Tao cũng thế, ngồi làm bài mà chán gần chết, viết như kiểu đối phó, ai đọc cũng tức, mà hỏi mọi người xung quanh cũng làm dek gì có ý gì để chép đâu.
Dạo này lắm việc ức chế, làm tao lên lớp ko vui nổi, cố gắng cười và cư xử như thường nhưng rất khó, chắc tao hâm rồi :(
Mai 5 tiết, ngày nào cũng mệt thế này chắc tao chết mất, học hành phọt phẹt quá, bản thân tao không muốn cố gắng, shit vật vã ạ :(

Buồn vì cái gì ko buồn , buồn vì đề Văn lão Hói cho thì quá ư là baka đấy con My ^^
** Ly : Hôm đấy tớ nói dayo mà :((
** Vi Ngân : Chả biết sách nào nói được , tớ thì bảo Daisuki ko đứng riêng mà ko có trợ từ :-"
Lúc nãy coi lại mấy bài cũ , thấy anh - của - Ly nói về Hot Gimmick . Anh ấy hết Love Hina lại Hot Gimmick , hơ hơ =)) Có mấy đứa ko biết , to mồm gọi Hot Gimmmick là Hentai <__^ Láo , láo hết ! ***** , cái đó còn chưa đến tầm ecchi ...
Sao Ly ko theo anh-của-Ly mà đọc manga huh T_T Để đến lớp tớc có ng` nói chuyện

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên