Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ừa :O
mình mới ko lên có 1 ngày mà sao tình hình nhiều cái mới thía :((
chả hiểu gì cả

uta thông minh!!!! làm thế giải quyết đc mọi việc rồi!!

từ hum we gió mùa đông bắc về--> tao bị điên roài! ko chơi bời chỉ cóa hoc--> kon người nghiêm túc :)) bố mẹ tao lo cho tao wa đến mất ăn mất ngủ --> bùn cười vãi!!
2 ngày ko chơi bời ăn uống --> chăm chỉ chép bù bài ! hum we là 17 trang HÓA + 7 trang Sử + làm đề toán cô KIM ANH ;;)
hum nay hoàn thành 44 trang Lý :)) dã man!!!!! ko ngờ trc đây mình học hành phọt phẹt vãi --> thiếu bài tùm lum :)) h sẽ tu tỉnh===> yêu cầu chúng mày noi gương ;;)

Điên theo thời tiết hả mày :D Tao chỉ làm thế khi đầu năm thôi, đầu năm nhiệt tình cho gọi là có. Tao sẽ nghiêm chỉnh trước thi học kì 1 tuần ;)
Nói thế thôi, chứ đang cố học đây :x
2 bài thơ thật là khó hiểu, tao không thể hiểu đc, chắc lần này chào thua mất. Đứa nào có lòng tốt nhắc tao cái dàn ý với, tao xin chúng mày đấy :(( ko hiểu ông Xuân Diệu viết cái gì cả :((

mày con đỡ! ít ra mày chỉ bị ông xd hành hạn thui! còn tao thì còn bị cả hói hành nữa :((
nộp sớm 1 tuần trong khi tao còn chưa thèm sờ đến văn bản :((
thế có chít ko cơ chứ

đúng là khon có sách bình giảng nào có thât :))
chít thât rùi
động não thui

o* tưởng thứ 7 đc nghỉ thì tuần sau nộp chứ--> chẳng lẽ vẫn phải nộp trước à :(( --> tức là thứ 5 hoặc thứ 6--> 2 ngày làm ăn đc cái j` :((

đúng là trời ko thương tao--> đang chăm chỉ là thế :( seo lại mưa gió rét làm tao lười--> đi ngủ sớm--> chấm dứt 1 ngày chăm chỉ :D

HAPPI birthday to NUM!!!!!!! ka nhà hum nay về nhà nó đàn đúm==> vãi vui! đc đúng ngày chẳng cóa bài j`!!!!!!!! ôi thật tuyệt vời!!!!!!!!!:x

Tưởng nhà ta dọn ra sân trường chat rồi cơ mà? Sao vẫn thấy hồ hởi ở đây thế?:D

học hành căng thẳng mà vẫn cứ bình chân như vại
tưởng Xíu bảo thầy HB chuyển thứ 2 tuần sau bọn mình mới phải nộp cơ mà, từ nay đến hết chiều thứ 7 kiên quyết ko nghĩ tới bài văn, để tối thứ 7 + cả ngày chủ nhật mới giải quyết
thầy cho bài kiểm tra muộn quá, chậm tiến so với thời đại[-x tâm trạng ấy người ta đã qua từ lâu rồi,[-x ko bao giờ có nữa đâu:) , giờ làm sao làm nổi đây:-/ , sao ko cho "BIển" :x cơ chứ, giờ chỉ viết được mỗi bài đó:x :x :x

:((
quyết tâm từ đây đến thứ 6 ko đụng đến bài văn
nhưng mà hai ngày 7 và chủ nhât đi chơi cả ngày rùi :((
biết làm bao h đây
chít mất thui

hôm nay vui dã man :D đến nhà Phưong và nhất là nhà con siu chụp 1 đống ảnh man di mợi rợ =))
that là bựa :D

:(( tao cũng thế==> bỉ ổi ! chơi bời thế này học hành j`!!!!! biết thế bỏ lớp này đi--> đỡ phải nộp bài sớm---> bỉ ởi vãi!

:)) hum we đi về nhà kon SIU làm 1 loạt ảnh --> bỉ ổi vật!

sướng quá, mai được nghỉ học thêm HB buổi chiều, sướng sướng sướng
mỗi tội thứ 2 phải nộp văn
hơi bị nhanh
phải cố thoai
quà mua tặng quỳnh phương hơi bị đẹp
chắc chỉ chơi bời thoải mái được hết tuần này
tranh thủ tột bậc
hẹn tới 20/12 chơi tiếp
try hard

Bây giờ chị Ze có một nối từ bỉ ổi à:)):))...Buồn cười hôm nay đang nhiên đang lành tự nhiên ra hỏi mình hôm nay chị có xinh không mới sợ:)):)) Không biết trả lời thế nào!:D

:(( thằng TÙNG mất dạy :(( tại thằng SƠN khen--> tao hỏi lại mày thôi mà :((

@ 4 : tôi là tôi hiu chị lắm--> sắp thi học kỳ mà ko chịu học hành--> thầy cho nghỉ phải tự ở nhà học bài--> đây lại tớn đi chơi với.. :)) bỉ ổi

hum nay rét vật!!!!!! cầu mong cho thằng chúa ko bom mình--> ko lại vất vưởng ko bít đi đâu :(

Hôm nay quá bộ đến trường, rút cục chui vào Famous, chả làm ăn đc j` :( Biết thế ở nhà ăn đống mì hôm qua làm hơi nhiều còn sót lại có phải hơn ko :((

Lạnh ơi là lạnh mà tối phải đi học, đc cái thầy này giảng quên sầu nên thik :x

Giá như có ai đó đèo tao đi học thì hay biết mấy :( trời lạnh quá mà chân thì đau :((

khai trưong ava mới
thật là prro :))
chỉ trong 1 tuần thui nhớ ;)

may quá khát hạn nộp văn rùi
hy vọng sông cua tai kiếp này :D

@ Xíu : để avata 1 tuần hơi nhiều! :)) hết tuần này thôi==> 3 ngày ;)

@ My : mày đc lắm --> sẵn sàng khao zai mà bạn bè bỏ lại==> mày cóa bít h tao ốm đói như thế nào ko :((

@Ze: tại sn koan P nó đúng ngày hôm ấy, tao lại kinh tế eo hẹp, chỉ đủ khao các bạn ý thôi mà sin nhỗi chúng mày, thề thi học kì xong rồi nấu nướng ko muộn nhá :) nếu kinh tế eo hẹp thì góp vào mà đi ăn, ngon :x

Trời lạnh mà ngồi ăn mì, nhìn nồi nước sốt mà thèm rỏ dãi, đỏ đỏ mỡ màng lại có thịt băm mùi thơm thì cứ gọi là... nhìn các bạn ăn mì, vừa ăn vừa nói trông lại rất đáng yêu :x:x ôi ôi ôi

Tao có ý định đi hỏi thầy dạy tao văn về 2 bài thơ này :-> Nhân 20-11 rồi qua luôn, lôi bài ra hỏi :))

kon My mày ko phải chơi đểu--> bực mình wa:(( chỉ bít mày khao Zai bỏ rơi bạn bè !!!!!!!!

hum wa đen vãi! ngồi đợi chúa mãi cuối cúng chúa kêu : hoh đi đc :(( 1 ngày chóa chết !

uầy mất kông tao hum qua đến nhag Hoiboy đi qua đường đấy:D
Lúc tao đi ngang qua Đức Mười:))toét mắt nhìn xem có thấy mày với chúa ko:D chỉ thấy có mấy bà béo, tưởng trong số đó phải có mày chớ:))

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
Bây giờ chị Ze có một nối từ bỉ ổi à:)):))...Buồn cười hôm nay đang nhiên đang lành tự nhiên ra hỏi mình hôm nay chị có xinh không mới sợ:)):)) Không biết trả lời thế nào!:D
ặc ặc thì em cứ trả lời thế này em thấy chị xinh nhưng mà trên đời này có 3 loại người loại xinh loại rất xinh và loại vãi cinh chi thuộc loai xinh:)) :))

H mới nhìn thấy cái sign của a Vanh, phúc nhỉ, vác koan vợ mới của a ra đây khao chị e, dù gì cũng là chị dâu ng ta :p

Hôm nay đến thăm cái ngân, cười thì nhiều :p đến mua 12 hộp sữa chua, 1 nước Fresh cam, 1 Chocopie :D, rồi cả lũ cùng ngồi ăn sữa chua và vào net nhà nó (tốc độ nhanh kinh hồn, upload nhanh khủng khiếp - vãi ạ). Có bức tranh 10 con ngựa là tao yêu nhất :x:x:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên