Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
;;) Lâu ko vào topic này xem post của em An :))
Thấy :)) ;)) Lớp anh nhiều đứa mê ... lắm ;;) Thik thì lên mà làm quen ;;) Anh chỉ là hạng gà mờ ;;) Chưa có khả năng cảm thụ :)) INU anh còn kêu là chán --> Toàn bị chửi hoài à :)) :p -->Xin lỗi nếu nói j` sai hay ko phải :)) :X
Dạo này truyện kiếm hiệp lên ngôi :D Kết hợp cả 2 thể loại mình thik nhất nhưng đều ko đến tầm của cả hai :( buồn 1s :(

hôm nay may may ( chắc tại gặp anh Bá MInh 2 lần:)) )
Liên xù dở chứng đi buộc tóc, trông kiểm tra cũng dở chứng nốt, đau nhất là mình còn ghi cả số điện thoại mới vào tờ đấy nữa chứ, giờ thì bà Liên cầm mất roài:((
nghỉ tiét sướng quá
mà trường mình sắp mở lớp khiêu vũ cổ điển, quyết tâm đi học (mặc dù có rất nhiều chỗ học quen ko mất tiền)
bắt buộc phải kiếm đôi mới được đăng ký, phi lý qué, ...thì chắc bận roài, phải cho co' thì giờ học hành
kiếm ai bây giờ
mà nếu có học chắc cũng chưa học tuần này được
sắp phải chiến đấu
chiến đấu hôm trước hôm sau lại là thứ 6 tươi đẹp:x

các chị các em tâm trạng quá ::)
to an :D tớ cũng chả biết nữa !để tớ hỏi lại rùi tớ cãi nhau với ấy sau :D

to ze: giống heo là giống thế nào b-)
yêu cầu chị côi lại ngôn từ :D

to 4; hic :D nhắc đến bá minh! :x lâu lém rùi chua gặp thần tượng
lần gặp cuối cùng là khi bùng tiết
găp bá minh tr rùi gặp hùng sau :(( xiu ko thể tả :D may mà hùng cận nặng ko nhìn thấy :D

các chị các em tâm trạng quá ::)
to an :D tớ cũng chả biết nữa !để tớ hỏi lại rùi tớ cãi nhau với ấy sau :D

to ze: giống heo là giống thế nào b-)
yêu cầu chị côi lại ngôn từ :D

to 4; hic :D nhắc đến bá minh! :x lâu lém rùi chua gặp thần tượng
lần gặp cuối cùng là khi bùng tiết
găp bá minh tr rùi gặp hùng sau :(( xui ko thể tả :D may mà hùng cận nặng ko nhìn thấy :D

lúc nãy em Ze nhoi vào topik lớp anh trình bày :D
bây h anh nhoi đây phát :)) ko trình bày làm wen j` đâu ...kâu bài tí thôi :))

oh!:)) hoan nghênh box :)) vừa câu vừa làm wen đc mà sếp --> bọn e nhờ vả sếp Hóa còn sếp khó khăn Văn j` bảo đàn e 1 câu ;)

ze siu bọn mày đi đâu mất rùi :((
bỏ tao 1 mình
ra tất cả các hàng ăn đều ko có
đi đâu rùi vậy hả :((
chán quá má ơi

----------

:::O ko nhờ văn thì nhờ cái khác vẫn đc mà anh :D
chán ko có gì làm
ngồi câu bài :))

Chán không chịu được.
Mẹ sau khi biết mình quen với 1 anh lớp 12 (cụ thể là anh Nhùn) thì sỉ vả không tiếc lời.
Thanh minh mãi không được, --> Chả thèm nói j`
Hôm trước lấy tờ GĐ&XH bắt mình cắt một bài báo dán vào vở + học thuộc.
Tưởng j` hóa ra "10 không khi yêu" :))
Quả này xem ra bất lực rồi :D

Vũ Minh Tân đã viết:
Chán không chịu được.
Mẹ sau khi biết mình quen với 1 anh lớp 12 (cụ thể là anh Nhùn) thì sỉ vả không tiếc lời.
Thanh minh mãi không được, --> Chả thèm nói j`
Hôm trước lấy tờ GĐ&XH bắt mình cắt một bài báo dán vào vở + học thuộc.
Tưởng j` hóa ra "10 không khi yêu" :))
Quả này xem ra bất lực rồi :D
chit rùi hình như mẹ tao với mẹ m,ày tư tửong lớn gặp nhau rùi
:eek:
hèn gì hôm qua hai bà nói chuyên tâm đầu ý hợp thía :((
quả này em đi rùi các bac ơi

con zze với con siu bỏ bạn bỏ bẻ
3 hồn 7 vía bọn mày ơ đâu vìa ngay :((

nghe danh lớp Văn đã lâu :D lúc nãy ông Boss lại bảo dưới này có mấy em vui tính lắm :)
cho anh nhoi phát :))

Ava đẹp quá :D
Thách a mặc như thế vào ngày mai rồi xuống lớp tụi e chơi đấy ;;) :)):)):))

Hôm nay HNgân đi học lại, vui ơi là vui, thấy nó còn để mấy vết nghệ vàng vàng trên mặt gọi là "còn chút vết tích" :))

oh!!!!!!!!!!!:)) ko ngờ a boss là tuyển Văn--> bái phục bái phục ;;)

@ a kHôi : ava chất we :D!

@ Xíu : mày mắt mũi để đâu hả--> bọn tao làm j` cóa đôi cóa cặp như chúng mày mà .. :( cả hội độc thân chỉ bít kéo nhau đi oánh chén thôi :)) may mà hum nay ko phải Lệ Quyên --> Nhót khao :)) --> hum nay là tròn 6 ngày liên tiếp đc ăn khao :)) ==> lên cân roài :((

@ Tân e : tao là tao hiểu mày :( cùng cảnh ngộ--> các kụ toàn nghĩ linh tinh :(( hum nay thằng chúa qua nhà tao lấy bài ĐỊA bị mẹ tao nhìn thấy--> ngồi đá : đấy! vừa đi học về đã lao lên bàn học --> hóa ra là làm bài cho zai :(( bỉ ổi!

@ Vang heo ! kon e quên ko nói--> hum nay cái Hoàng Ngân đi học lại roài :d

@ 4 : e sozi! chưa tìm đc mối cho chị đi học nhảy :X may mắn cò đc thằng Nhót học cùng--> quả này lại vừa học vừa ăn roài :))

-------------------------------------------------------------

Chưa hum nào bỉ ổi như hôm nay!!!!!!!!

Bà nông nghiệp thật là khốn nạn :(( tao thề cóa chúa tao ko ngờ nó biết tên tao :(( --> tiết nào cũng đổi chỗ loạn lên--> đâu cóa ngồi theo sơ đồ mà đòi nhớ tên :(( thế mà còn 5' cuối h ác độc dám gọi tao lên bảng :(( bỉ ổi :x

May mắn mà anh e ta đoàn kết :)) các kon iu đã giúp mama Ze tai qua nạn khỏi--> đọc bài như cháo chảy --> cũng nhờ thân hình to bếu che mắt quân thù + mắt tinh + tai thính :)) ! amen!

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
;;) Lâu ko vào topic này xem post của em An :))
Thấy :)) ;)) Lớp anh nhiều đứa mê ... lắm ;;) Thik thì lên mà làm quen ;;) Anh chỉ là hạng gà mờ ;;) Chưa có khả năng cảm thụ :)) INU anh còn kêu là chán --> Toàn bị chửi hoài à :)) :p -->Xin lỗi nếu nói j` sai hay ko phải :)) :X
Dạo này truyện kiếm hiệp lên ngôi :D Kết hợp cả 2 thể loại mình thik nhất nhưng đều ko đến tầm của cả hai :( buồn 1s :(
*Bon chen nhắn mấy câu với anh - của - Ly*
Lớp anh đọc hentai à ? * ngoáy mũi * Ko anh nào thích Yuri à ? Hờ hờ , em thấy bây h nhiều ng` khoái yuri hơn , vì nó ... A` thôi , ko nói tiếp nữa >:)
Em chẳng thích Inu ( nhàm --> nhảm ) . Nhưng như Yakitate! , hay hơn nữa là Naruto ... :D Chắc ko thể ko thích đâu nhở ?
Câu cuối : Bài có vài câu mà anh cười hơi bị nhiều. Rất nhiều thể loại cười :D Hặc. À cho em gửi lời đến anh Việt Anh ( Trần ?) nhé ^^

Hôm nay vừa xem được tập 6 của Ichi Namida - 48 đứa seed trên 57 đứa down :D Vãi vật ! Xem khóc ướt cả tập khăn giấy :(( Aya-chan :(( Ganbatte !!!! * xúc động *

( tự dưng chen vào thế này :"> )
Dạo này tớ đang phê 3 anh chơi guitar - đánh dễ thương tệ >_________< Lớp mình chịu khó nghe thử đi màaaaaaaaaaaaaa
Hosted by YSI , Download then enjoy ^^ => Depapepe - Start
Cuối cùng ( lâu lâu lên 1 lần nên tranh thủ nói chút >___< ) . Hôm helloween HYDE nhà tớ có show Helloween of the Living Dead .. Ohhhh Anh í mặc váy :> Bên trong thì chắc vẫn thế thôi ( nghe hơi bỉ ) nhưng đây là lần đầu tiên tớ thấy anh ấy mặc 1 cái váy - ra - váy >_________< Sướng kinh.
Ờ, ở đây chỉ có cái fanart thôi nài :

Chỉnh sửa lần cuối:
chào các chị yêu
em quay lại rồi đây
sao 1 thời gian bị cảnh cáo :D
hết câu rồi nhé
oài mà xuất hiện bà An nào thế kia :D

a Anh bệnh :)) --> a An còn onl sớm hơn cả các e :)) cóa điều AN e cảỉ tà quy chính --> ko câu tởm như chúng ta!!!

hum nay linh cảm lên bảng--> nghê vãi mà vẫn chưa học hành j--> hum nay 1 là bùng 2 là ăn konm 1 :(( --> cái chết đc báo trc--> chúng mày phúng viếng mama đê :(

:(khổ quá thằng Saha del hết bài của mình roài :(
cái ava của thằng Khôi đi đời roài :((
a`h quên hỏi tí...anh có quen em An post bài ở trên ko ấy nhey :D

Chỉnh sửa lần cuối:
vui we!!!!! bùng tiết đầu đc ăn khao --> 4 tiết còn lại sống sót an lành==> vui vui! về nhà đc cho $ mua quần áo==> cóa $ bù khú :)) iu mọi ng` :D

quyết định sáng suốt==> ko điên vì 23 nữa==> phù du--> bạn bè thoai:d

;;) :D T_T Đọc cái này suốt ngày phải lôi từ điển ra tra T_T Toàn các loại nguyên liệu mình ko biết :) ;;) Nhưng công nhận là đọc hay số 1 :D :D Chưa bao h có 1 thể loại truyện về cái vụ ... này mà anh thik thế :) :D
Lớp anh đọc hentai à ? * ngoáy mũi * Ko anh nào thích Yuri à ? Hờ hờ , em thấy bây h nhiều ng` khoái yuri hơn , vì nó ... A` thôi , ko nói tiếp nữa
:-ss Anh sợ we' :-ss :D :)) Thằng ngồi sau anh thik dojin :D Mấy thằng khoái HEn, vài thằng thik ecchi, một số thik 8-} Những cái quỉ gì nữa :D Chỉ có mình anh là trong sáng :)) Thẩm tra hết cho tụi nó :)) 8-} Chẳng tìm hiểu j` cả :D ;;) Có j` ;;) Dạy dỗ anh với :)) :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên