Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ủa
sao thăng nam ko online YM dc à :(
chả hiểu gì cả

----------

:((
huhu
hôm nay ko có klính
online nhức mắt dã man :((
chít mất thui

Kính lại để quên ở máng lợn chứ jì b(
Nốt lần cuối nè: thứ 2 mày mang gọng, tao mang tuốc nơ vít 8-}
Thứ 3 có kính đẹp đeo:D ko phải móc vào máng lợn:D

tình hình là warn Tô Xuân Nam, Lê Hoàng Dũng tiếp ;)

có vẻ cố tình trêu ngươi

vừa thử đọc 3 trang (của tôi là 3, nhưng của mọi người là 15 trang)

có quá nhiều spam

tôi đưa việc này lên BAN DIỄN ĐÀN

chúc mọi người có đc kết quả như ý ;)

hf

ps: các bạn lơp văn, nên nhắc nhở thái độ của e a ny vơ chồng blah blah balh của các bạn khi tham gia vào box này, tớ k muốn xóa nó đi đâu, nhưng cũng chả thấy các nào hợp lí hơn ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu các bài viết vi phạm làm hỏng topic thì có thể warn thành viên rồi bỏ bớt đi. Nếu cả topic toàn những bài như thế thì lock luôn topic lại.

Lê Hoàng Dũng và Tô Xuân Nam có vẻ hơi quá đà thì phải :)

Topic này nên lock thôi, xem qua vài trang toàn nói nhảm, mỗi người 1,2 câu vô nghĩa. Hơn nữa nó cũng quá dài rồi, nên lock lại rồi lớp Văn thích thì lập cái mới và sẽ được giám sát kỹ càng hơn (topic lớp Văn mà sao Lý 2 với Toán từ tận 0508 tràn vào lắm thế không biết? b-))
Tô Xuân Nam quả thật quá đà rồi, kiềm chế tốc độ spam bài nhảm nhí ngay trước khi quá muộn ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn ơi, tớ kêu gọi sự giúp đỡ mà không ai trả lời ah
thứ ba tớ kiểm tra văn nguyễn khuyến
có bạn nào có tài liệu + sách tham khảo thì cho tớ mượn với

em sẽ ngừng hoạt động trên đây 1 thời gian
các mod đừng warn em thêm nhé
em bị 60% rồi
nhắc lại 1 lần nữa
ngừng hoạt động 1 thời gian
đề nghị đừng ban nick em và ko có thêm warn

Khổ thân em Dũng, câu cho lắm vào
ơ, mà bị warn 100% thì bị ban nick ah?
Các bạn lớp văn thân yêu ơi cố giúp tớ nhé!

Đã nhắc nhở ko đứa nào chịu nghe lời!!! mất dạy vật vã!!!!!Tốt nhất mở box mới!!!!! giám sát từ đầu cẩn thận --> ko nhạt nhòa nữa! Ze cũn mệt roài!

@ Chúa : tình hình cứ thía đi! hoh cần del hết đâu! để mở box mới ;)

@ Linh : tài liêuh về NGuyễn Khuyến hả? đc dùi! lần trc đã quên ko mang Nguyễn Đình CHiều cho mày--> ân hận lắm roài :D

@ tô + Nguyên : chắc hẹn cố định 2 đứa onl thứ 5 vậy--> chứ dạo này bị quản chặt hoh đc ra ngoài buổi tối !

@ 4 + Xíu : chúng mày bao đời chung chồng h chung thêm chữ ký cóa seo đâu :D

tình hình đứa nào giải quyết bệnh thèm ngủ cho tao đi !! :(( hết thuốc chữa rồi! hum we về nhà 7h lăn ra ngủ tới 10h mà vẫn buồn ngủ :( --> chán vãi! mai còn phải nộp tìm hiểu Trường tao làm mất tờ thầy Sử choa roài! :( seo h?

Đứa nào lập box mới thì lập đi, nói trước ghi cái nội quy cho rõ ràng, nếu chúng mày xác định lên chỉ để nói chuyện gia đình thì tốt nhất là ra YM, ko bị del bài thì sướng vãi hàng.
Nói trước rồi đấy nhé, tao cũng chả câu trong này nữa đâu ;) =;

Em ko biết gì, nhưng có vài lời muốn nói với các bác MOD
:D
Thứ nhất việc các thành viên ko phải trong lớp vào box lớp viết bài ko có j` là quá đáng [-x Vì sao, vì chẳng nhẽ những người trong lớp mới được post bài thôi sao[-x mà tất cả đều gặp nhau ở lớp cả --> Chẳng có j` phải mở box làm gi` [-x,
Thứ 2, có nhiều bài post ko ăn nhập :) và nhảm nhỉ :-? Nếu thế thì mọi người post làm j` :) --> Chán ko thèm post ấy chứ [-x
Theo em thì ko phải vậy :) vì hầu hết mọi người đag tiếp tục những "câu truyện cuộc sống" của mình. Tuy vậy, câu bài kiểu Dũng là hơi quá :)
Thứ 3, suy rộng ra, vấn đề ko cho người ngoài vào box các khóa trong trường là một giải pháp hết sức phi lý [-x vô dụng [-x
Ko thể vơ đũa cả nắm một số người rồi ko cho cả học sinh trường ngoài vào các box trog trường [-x, ko thể vì một vài cá nhân ko tốt mà bắt nhiều người chịu tội [-x
... Muốn post nữa nhưng tạm thời thế đã :)

chính vì thế mà em k muốn xóa topic này đi

và đề nghị là banned 1 số nick ra khỏi 0407 anh ạ

lớp văn thì đầy đứa là bạn em, em xóa đi thì nó cũng ghét em thôi :))

em chả việc gì vì mấy cái thằng thừa time lên spam bài mà mất tc bạn bè ;)

ps: em dũng k là gì mà có quyền đề nghị đâu ;)

chắc để hết ngày hôm nay, xem ý kiên lock hay k lock, rồi quyết định :)

Ừm, anh không nhìn thấy chỗ nào ghi là cấm các thành viên lớp khác tham gia vào topic này, có điều nếu topic lớp Văn mà 80% toàn bài của học sinh lớp Toán, Lý... thì có nên xem lại không ? giao lưu là tốt, nhưng không thể để các lớp khác tràn lan vào topic 1 lớp được, nhỉ ?

Hòa Bình đã viết:
Ko thể vơ đũa cả nắm một số người rồi ko cho cả học sinh trường ngoài vào các box trog trường , ko thể vì một vài cá nhân ko tốt mà bắt nhiều người chịu tội
Ừ, nhưng nếu một cá nhân làm ảnh hưởng tới tập thể, tại sao tập thể không tìm cách chấn chỉnh cá nhân đó, mà lại làm ra vẻ "nó phá kệ nó, chúng tôi không làm gì sai thì đừng đụng đến bọn tôi" ? Có trách thì trách các cá nhân làm loạn ý, vì nếu không có họ thì những người khác đâu bị liên lụy :)
Trường hợp không nhắc nhở nổi các cá nhân gây rối, mọi người có thể thông báo lên ban quản lí để nhờ giải quyết hộ. Nếu cố tình mặc kệ, chờ tới khi ban điều hành vào, thì phải chịu phạt chung chứ :)

Cá nhân thì em thấy em Dũng và em Tô Xuân Nam đúng là có spam bài thật, nhưng vì đấy là các em vô cùng yêu của chúng em nên chúng em có thể nhắc nhở, và em tin chắc các em ấy sẽ thay đổi lại thôi, vì thế nhân tiện thì Dũng ạ, nếu mày mà còn spam bài thì thôi nhé, anh Hà có ban nick mày ra khỏi box 0407 chị cũng ko xin cho mày đâu :p. Còn em Tô thì không spam bài như trên nữa, đọc lại cái nội quy ở trang đầu đi ;)
Còn về một trường hợp nữa là em Trần Bình Nguyên, em xin nhắc lại là em Nguyên cũng là một em vô cùng yêu của bọn em, em có thể chắc chắn là nếu cho em ấy vào thì mọi người có lợi, vì em ý sẽ không đi mượn nick người khác để post bài - không để người khác liên lụy- và em ý cũng sẽ không spam bài nữa, nếu như em Nguyên em Tô hay em Dũng còn tiếp tục spam bài thì mọi người hoàn toàn có quyền ban nick các em ấy.
Ừm, anh không nhìn thấy chỗ nào ghi là cấm các thành viên lớp khác tham gia vào topic này, có điều nếu topic lớp Văn mà 80% toàn bài của học sinh lớp Toán, Lý... thì có nên xem lại không ? giao lưu là tốt, nhưng không thể để các lớp khác tràn lan vào topic 1 lớp được, nhỉ ?
Anh nói sai rồi, trong topic lớp Văn không phải 80% là bài của học sinh các lớp khác, mà vẫn có một số rất đông học sinh lớp em, điển hình là em, Ngân, Ngọc, Miên, Nhung, Ly.... Còn về anh Bình, em Tô, Nguyên, Dũng và các em khác có vào, bài cũng nhiều nhưng không thể bằng được số bài chúng em đã post. Em nói ra không phải là để khích bác anh hay gì gì tương tự, mà chỉ muốn nói topic này vẫn trong tầm kiểm soát của lớp văn ;). Về phần mình, chúng em đã để cho những bài mang tính chất gia đình quá đà hơi nhiều, thì chúng em sẽ rút kinh nghiệm, nhưng lớp nào chả thế hả anh, ko có những cái đó thì chả ai thèm post bài nữa :( Nhưng dù gì thì chúng em vẫn sẽ hạn chế post bài kiểu gia đình quá đà này đi vậy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Báo cáo đã xóa bớt những bài câu hơi quá đáng. Em bắt chước thằng Dũng vậy, tạm nghỉ 1 tháng. Bibi mọi người. Buồn wa' :(

Báo cáo đã xóa bớt những bài câu hơi quá đáng. Em bắt chước thằng Dũng vậy, tạm nghỉ 1 tháng. Bibi mọi người. Buồn wa'
có ai bắt chú phải tạm nghỉ post bài đâu
chỉ là muốn chú phải viết bài dài dài + chất lượng hơn thôi mà ;)

chả ai bắt bọn em nghỉ post bài cả ;)

thứ 2 ngày mai e Gin lên lớp hỏi hộ anh phương án của bọn e để giai quyết topic nhé ;)

nếu phần nhiều đồng ý thì lock cái này lại, mọi người cùng nhau xây dựng topic mới (mọi người là kể cả e Dũng e Nam nhé), cùng trấn chỉnh lại (sai chính tả k nhỉ :p)

còn nếu k đồng ý thì có 1 cách khác là tiếp tục topic này, banned nick những người spam quá nhiều trong 500 bài gần nhất ra khỏi 0407 ;)

thế nha :D

trời từ từ
lập topic mới đi
ban nick là em chết ngay đừng
lập topic mới
em hứa ko spam nữa
:D :| :| :(

Hơ hơ, chả hiểu vì sao lại mọc thêm một cái topic mới cả:)):)), căn bản em ngại đọc... Thế rốt cục nhà ta định giao lưu ở đâu đấy?:)):D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên