Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vừa chat với chị My hơn 1 tiếng. Máy săp hết pin thì Xíu mới onl. cón 3 phút nữa quả minbf sẽ nổ...............Yêu cầu chị beo phát huy thành tích tuần tr nhé :))

* sao bà BEO chỉ bảo là nhớ Tô :(( bà nhớ mặt tội đấy :(( nhớ mọi người quá :(( bên này toàn những thằng HÂM như thằng MINH KU A2 thoai :)) nhớ 3 vợ :D ông B kia sao lại chỉ hôn em mà không hôn thằng NAM , nó đang ghen đấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
các em ra di nhưng năng suát vẫn hoàng tráng như lúc nào:))
thằng tô chồng yêu hôm qua đi bơi với toàn bọn nam thanh có gặp teoj nứ tú nào ko ;)

Nguyễn Hà My đã viết:
Anh Bình ám chỉ ai thế :-/

Em đang vô cùng cô đơn và buồn chán, nhưng mà chả hối hận j`, nói rồi thì ko rút lại đc, với lại vẫn có thể làm bạn bè cơ mà, ko sướt mướt nữa, ko giống tính cách em :p

Cho hỏi đại ka của mày là ai:-/

Đại ka mới nhất mà tao có là đại ka Vanh - lợi hay hại thì ko dám nói - sợ lại bị chửi là nhợn, chỉ tại anh Anh nắm đuôi em thôi, chứ bình thường còn lâu em mới để anh lấn lướt.

@Tô+Nguyên: Rất nhớ cả 2 em ;)
haha muội muội bị thèng ku kie nó từ chốii àh nhục mặt,hôm nay coi thèng bốp lên hát bùn cười we'

VANH heo hômnay nhảy nhót ghê wa ta!:))

tình hình tuần này học hành phọt phẹt ghê! mệt mỏi wa!!!!!!!!

@ Nguyên: thèng ku điên j` đâu--> chẳng wa nó đang luyện công thôi!:))

@ Tô: e cẩn thận bị ku nó đồng hóa đấy!!!!!!!!:))

@ Vanh: ko nói j` cả - ko có nghĩa bị từ chối - chủ nghĩa bạn bè chứ chả như đại ka vanh đâu, mà đính chính lại đê, em nói em khao thịt chó bao h hả:-/ Muội muội chỉ khao chè thôi, đại ka thik ăn thịt chó thì đại ka dốc ví ra mà trả đi nhá :))

Hôm nay Bốp nhảy làm cười sặc hết cả nước mắt nước mũi :))

@ Ngọc! bố mày nhìu vợ nhưng toàn vợ hờ!:)) coa xơ múi đc e nào đâu:))

@ my: mày tu tỉnh như thế hả! thật là khốn nạn!:))

Hoàng Việt Anh đã viết:
con nhơn ze anh thấy em hợp với hảo nhớ lắm cưa hảo đê anh giới thiệu cho
hehe, thèng anh ui! Ze với anh Hảo hơi bị hợp! <thix anh Hảo;;) :)) b-) >
ăn khỏe như nhau, lại còn tính cũng na ná!;;) nhẩy?! thèng anh với con iem mà làm mối thì có....tiền công hoh?!0:) gửi cho anh Hảo mí cái pic của ze í, đảm bảo chết mê lun, thèng anh ạ!:>
còn ze thì, đừng nhìn ảnh, chị phải nhìn ngoài đời mới phê!:>

Từ Thái Hà đã viết:
hehe, thèng anh ui! Ze với anh Hảo hơi bị hợp! <thix anh Hảo;;) :)) b-) >
ăn khỏe như nhau, lại còn tính cũng na ná!;;) nhẩy?! thèng anh với con iem mà làm mối thì có....tiền công hoh?!0:) gửi cho anh Hảo mí cái pic của ze í, đảm bảo chết mê lun, thèng anh ạ!:>
còn ze thì, đừng nhìn ảnh, chị phải nhìn ngoài đời mới phê!:>

:eek:!!! e iu dễ thương nèo định làm mối cho mama đấy!;;) xúc đông ghê! chỉ khổ nỗi hôm nay trời hết rét roài!:))

Nguyễn Hà My đã viết:
@ Vanh: ko nói j` cả - ko có nghĩa bị từ chối - chủ nghĩa bạn bè chứ chả như đại ka vanh đâu, mà đính chính lại đê, em nói em khao thịt chó bao h hả:-/ Muội muội chỉ khao chè thôi, đại ka thik ăn thịt chó thì đại ka dốc ví ra mà trả đi nhá :))

Hôm nay Bốp nhảy làm cười sặc hết cả nước mắt nước mũi :))
to my sex muoi muoi
muo^.i muo^.i bi. theng` kia no' hat' hui? goi` ko tra? lo`i la` ko thix nua~ chu' seo,chang nhe fai de^? no' noi han vao` met. la` stay away from me thi` moi' goi la` tu` choi ah`
to Ze muoi muoi
muo^'n to? ra nu~ tinh' thi` muoi fai? kim' BF de

:)) kể cả cóa BF--> kon e cũng bắt nó làm vợ , kon e làm chồng :))

@ Vanh: hôm qua vẫn rủ nhau đánh xì ta đấy thôi :p có phải đứa nào cũng dấm dớ tương tự đại ka vanh, ngồi hát i'm alone mãi đâu:)) Mà thua keo này ta bày keo khác, vớ tạm thằng nào đấy chả tốt quá ý chứ lị :p

@ Ngọc: tao định tu tỉnh, nhưng mà thằng anh nó ko cho tao tu tỉnh, nó vác GTA về cho tao chơi phớ lớ, thik quá, cho nên cứ bật máy tính để chơi là vào mạng, mà vào mạng thì phải câu bài, đời nó bất công thế đấy mày ạ :D

Vừa đi mua len về đan khăn cho con Miên với tao nè, làm cái khăn Hoggwarts, iu ơi là iu :x

ze ze, chủ lầu mãi cũng thấy chán hay sao mà đòi kiếm ... thía, chọn thằng nào có khả năng tặng M & M ý , cho chị em hưởng nhờ:)) mà hum nay có chụp ảnh cùng condom ko?
sáng xem nhảy ko nghệ lắm nhưng mà cũng vui, thấy Vanh dạo này có gầy thật

hix chị Ze có cái ava chị Xíu như con nghiện
nick em unlock roài :)) :D
sướng quá
bây h thì em đã hiểu Zeus là cái j :))

:eek:
anh pro nghe thuat thia nay ma thang em minh no dam bao la nghien :((
that la sy nhuc
tao ko biet dau :((
con My kia may dan cho con Mien ma ko dan cho tao :((

* cái gì thế này :(( bên này buồn lòi cả mắt còn mọi người thì cười tươi roi rói ntn :(( chán chả buồn nói :((

Nguyên e: hẹn h onl cụ thể coi---> mọi người mới onl cùng đc

* hẹn cái gì đây khi mà chính bọn em cũng đâu có máy để mà dùng , bọn bên này cứ hơi tí là mượn
:(:)(( bảo XÍU ,PHƯƠNG và TÚ ANH là em nhớ các vợ lắm , hôm nay nhắn 4 tin quốc tế cho 2 vợ lên mà chả thấy đâu , đang buồn lắm đây :(:)((

@ Xíu: nếu sinh nhật mày vào dịp đông thế này thì tao đan cho :D, ko thì 2 chúng mày chia nhau quàng tạm :)) Tao đan được 10 dòng đầu tiên rồi, đỏ và vàng :x:x Cứ nghĩ quàng khăn ý, cộng với huy hiệu Hoggy mà sướng như lên tiên :x

@ Nguyên và Tô: bên đó buồn lắm hả các em, :( thôi các em cứ nhìn bọn chị, rồi vui niềm vui bọn chị là sẽ vui thôi, nhớ thì có nhớ, nhưng cứ tưởng tượng ra niềm vui bọn chị, thì bất giác các em tự nhếch mép lên cười được thôi mà. Chị cũng từng xa nhà 1 tháng, nhớ nhà thì cũng có, nhưng mà thích nghi với cuộc sống mới, nhiều cái lạ, rồi dần dần cũng quen.

@ Dũng: unlock rồi sướng nhá - chả bù cho chị - bị cảnh cáo 1 lần, tại em spam thôi chết tiệt.

Mai kiểm tra nhiều quá, tội nghiệp cái thân tao, ngồi dịch Karl Marx với cả ngồi học bài mai KT Sử, Anh, Hóa - đời bất công - xã hội ko công bằng :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên