Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ôi!!!! My ơi!!! mày đi để lại bon tao hả!!!!!!!!! mày có bít tao đang quảng cáo : lớp VĂn cóa 1 kon pe chơi game đỉnh lém--> bọn nó đang bon chen vô box thì e My đã chạy mất rồi :((

ặc ặc nhan thể 5 ngày ko có con my anh em mình nói xấu nó đê, khửa khửa ai bít bí mật của nó thì kể lên đây trêu nó đê

thứ 7 Chu hội trường, quả thật là 2 lần trước đi rất chán[-x ,và lần này chắc chắn cũng ko khả quan hơn
nhưng chán cũng nhất định sẽ đi :)>-
ze iu: mấy cái kĩ thuật quạt đâu sao ko dùng

co' những cai' rất đẹp nhưng cũng có những cái rất...b-)
may mà cái ... nhất ko gửi được:)>-

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
[-x Thằng Việt anh xấu bụng :)) :p
Lạnh we' :( Dầm mưa ... Lạnh we' :((
@ZE ;) Ava đẹp :)) :p
xau bung cai da`u may` ,
to ze cai avatar xau om` ko nhin thay me.t dau

chịu bà My roài
lấy đâu ra tiền
hôm nay chỉ ăn khao thoai
ko khao ăn :))
rủa em ít thôi
ko em die lại bảo ko có ai khao :D

:)) @ vanh heo!!!! ai bảo avata xấu hả==> ko thấy dáng chuản sao? đúng kiểu mama==> vừa làm bài kiem tra xong--> như shit :((

ava xấu vãi hàng
Ym chị Ze là j
chưa add
hôm nay trêu tức bà Xíu với bà Ngọc :))
pó tay bài test Toán

Mày ơi hôm nay tao và con my đi mua một quyển để kết chuỗi hạt xâu, hay lắm mày ạ, thế là con my có việc để làm rồi, nó không ngồi rủa ai nữa đâu.

Chú thích là nó ăn một cái kem với một đĩa nui xào, mồm liên tiếp chửi rủa .

To Vanh: Anh đừng nói xấu nó, nó đọc được đấy :))
Mà để em kể tật xấu nó cho: nhõng nhẽo nhí nhảnh, nghịch như quỷ, chơi điện tử thì vãi pro, theo em nhớ thì nó từng chơi với một thằng hot boai Việt Đức tên Khánh thì phải - mới đá tháng trước hay trước nữa ấy.

To Minh Ngọc: mày ơi mày, cho nick nó cho những thằng nào cùng chí hướng chơi điện tử với nó ấy, dạo này nó buồn quá nên lao đầu vào game, GTA với cái của khỉ gì ấy, toàn bắn giết với đua xe, đến khổ.

Nó chỉ đọc được thôi,còn nó muốn post gì lên thì nó chat qua YM với chị.

Warning cho em là liệu chừng mà xin lỗi nó, nó ức chế cả tuần là tại em đấy.

đây gọi là thủ thuật wa mắt mod :((

@DŨNG : mày trêu tao cả sáng chưa đủ hay seo--> còn dám mở mồm sỉ nhục avata==> đo đểu :((

đây gọi là thủ thuật wa mắt mod :((

@DŨNG : mày trêu tao cả sáng chưa đủ hay seo--> còn dám mở mồm sỉ nhục avata==> đo đểu :((

Thằng Dũng nhoi lắm nhá, các chị hum nay là tức mày lém[-x
Liệu hồn muh xin lỗi, ko thì quy hết ra breakfast đó:)):))=p~

oh, các bạn mua sách dạy kết hạt ở đâu thế, tớ cũng rất thích nghịch mấy cái ý ( mặc dù mình không khéo tay cho lắm^_^), chỉ cho tớ chỗ mua được không?

Hiệu sách nhìu lém:)
hồi trước tôi đi cùng kon lớp trưởng lên Hiệu sách to nhất Tràng tiền í, 1 đống sách dạy mấy cái đấy:D:D
Trông đẹp thì đẹp thật, nhưng muh khó:-S

hix qui hết ra breakfast thì đốt nhà ah
kệ xác bà Ze
ko quan tâm
ava rõ xấu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên