Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ơ năm nay rét sớm thì làm thế nào :D, đến tháng 2 hết đông rồi mày mới lôi khăn ra quàng thì trông nó hơi... thế nào thì mày tự tưởng tượng lấy :p

Miên đặt hàng trước nên phải đan trước - vì nó hứa hẹn cái nồi lẩu :((

Chóa thay cho cái dạ dày tôi, ko kiềm chế nổi trước sự cám dỗ :((

chị Xíu nghiện đợi tháng 2 em tặng quà nhé
@Tô:cả lớp nhớ mày lắm
bà HA đang sỉ nhục mày trên lớp kia kìa
khi nào chat tao kể cho nghe
@Nguyên dê:để các bà vợ mày tao lo hộ :))

các e hẹn trước đi--> mama h trời rét ko ra ngoài sau 7h đâu :((

thăng Dũng 4 lạng !!!!!!!!!!!!!!!!:))
nó đi tháng 1 rùi thì ó mới bảo tặng quà chị nó chứ gì :(
chị là chị biét rõ cái bụng dạ xấu xa của em nhớ L:(
ko biết
tháng 3 ko đi đi tháng 1 làm gì cơ chú :))

vũ phương ly đã viết:
ze ze, chủ lầu mãi cũng thấy chán hay sao mà đòi kiếm ... thía, chọn thằng nào có khả năng tặng M & M ý , cho chị em hưởng nhờ:)) mà hum nay có chụp ảnh cùng condom ko?
sáng xem nhảy ko nghệ lắm nhưng mà cũng vui, thấy Vanh dạo này có gầy thật
khưa khửa em 4` nói đúng lúc đại ca cởi trần còn đếm đc cae xương suờn cơ

nhót hâm cũng bị cảnh cáo rùi phải ko
chít rùi
bi h chồng mình biết dùng acc của ai b i h :(

nhót hâm cũng bị cảnh cáo rùi phải ko
mức độ cảnh cáo vẫn bằng 0 mà :))
ko sao
bảo nó spam ít đi thì chắc cũng vẫn okie :p
hoặc cùng lắm
bảo thằng Hoàng Hà add cho nick thằng Nguyên vào box 04-07
nhưng 05-08 thì chịu 8-|

Hơ hơ, vừa nhận được mail của thằng Tô....Đói mờ cả mắt....
Dạo này chán quá chả biết làm gì,-> ngồi ở nhà đọc quyển sách của chị My:)):))
Thằng NGuyên có dùng acc của tao không? Nhưng cấm viết vớ vẩn vả dưới mỗi bài phải có chữ (Z) đấy!........
-------------Trời lạnh chít đi được-------------------------

thằng Nguyên đừng có mượn acc nữa
tao cho mượn cái khác
mày bị cảnh cáo trên topic T1 0508 rồi đấy

tình hình là bây giờ ze ze và condom đang ở nhà mình
sau bài này sẽ là bài của ze ze, do tao câu hộ

:)) sự thật ko phải thế rồi :))
Trưa nay ngủ như đúng rồi :)) Gần 4h liền :)) Bi h ngày càng nhợn tăng cân ko kiểm soát :)) Từ tháng 9 đến h đã tăng tới 5,4 kg :(( Đạt mức siêu lợn :(( 68 kg :(( (trước hè chỉ có 51 kg :(( )
KHốn nạn thằng Nguyên :)) Em My, Thằng Nhót :-? Để từ từ thằng anh nghĩ cách xoay acc cho :)) Lớp anh còn vài thằng chưa có nik HAO :))
@My: :eek: Thế thật hả em [-x Ko việc j` phải lo lắng ai chứ em thì việc j` phải chạy theo thằng nào :))
@ZE: [-x Tình hình là con này ngày càng láo :)) Nói xấu mình rất nhiều thì phải :p
@All: Tuần này dạ hội Chu đúng ko nhỉ :-? Thứ 7 :)) 7h30 mới tan :)) đứa nào ko sợ ... :p Thì đi với anh cho zui :p ;;) :p

thật là khốn nạn!!!!!!!!!!!:)) nghỉ học HÓI thật hay ho!:)) 1 ngày phọt phẹt ghê!!!!!!!!!!!! toàn bị nghe sỉ nhục =))

oài kon My bị treo acc thì topic này ít xôm roài:))
Kon pé kâu vãi khủng8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
hẹc
bà My sáng nay chửi em vì tội làm treo acc này
thôi ko sao
5 ngày ko là cái j :))

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:)) sự thật ko phải thế rồi :))
Trưa nay ngủ như đúng rồi :)) Gần 4h liền :)) Bi h ngày càng nhợn tăng cân ko kiểm soát :)) Từ tháng 9 đến h đã tăng tới 5,4 kg :(( Đạt mức siêu lợn :(( 68 kg :(( (trước hè chỉ có 51 kg :(( )
KHốn nạn thằng Nguyên :)) Em My, Thằng Nhót :-? Để từ từ thằng anh nghĩ cách xoay acc cho :)) Lớp anh còn vài thằng chưa có nik HAO :))
@My: :eek: Thế thật hả em [-x Ko việc j` phải lo lắng ai chứ em thì việc j` phải chạy theo thằng nào :))
@ZE: [-x Tình hình là con này ngày càng láo :)) Nói xấu mình rất nhiều thì phải :p
@All: Tuần này dạ hội Chu đúng ko nhỉ :-? Thứ 7 :)) 7h30 mới tan :)) đứa nào ko sợ ... :p Thì đi với anh cho zui :p ;;) :p
có anh dám đi với chú này anh chỉ sợ chú ko dám đi với anh thôi

Theo lời con My thì thằng Hoàng Dũng của nợ nào đó phải khao nó trà sữa trân châu, có cả em Tùng nào nữa ý, nó bị treo acc - đang ngồi chơi GTA, mếu mếu máo máo, giết người như nghóe kia kìa. Vì thế em Dũng cẩn thận, chị My mà tóm được em thì coi như ví em bị móc.
Nó nhắn anh Bình là thứ 7 này nó đi đấy, còn đi với anh hay ko thì qua Y!M tìm nó, tội nó lắm, nó chat với em mà cách 3 dòng là chửi em Dũng.

Lời nhắn cuối cùng của pé:
pc999p: Mày bảo mọi người là thương xót tao mới, câu in ít thôi để tao lên tao câu tiếp, còn nữa, rủa thằng Hoàng Dũng cho tao :((
lonely_teenage_girl: con gi thi noi not de
pc999p: Nhắn thằng Dũng thứ 4 tiết 4 khao tao cái gì đó, không tao ấm ức quá mày ơi, còn em Tùng thì có lấy đĩa ko thì bảo, báo hại tao mang đĩa cho nó, tội quá, đĩa DVD, lấy thì tiết 4 thứ 4 đến mà lấy, mà nó ko online đc thì đứa nào online nhắn lại nó dùm tao.
pc999p: Thế thôi, còn gì thì tao truyền bá sau :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên