Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Hoàng Miên đã viết:
học tập để có bánh xèo ngon 8-}:))
Học thế nào, dậy em??Hàng ngày chị luyện tập ra sao??Tập với ai???? dạy em:D
é, Miên lây An, tập với ai thì tập tôi ko tập với cô nhá
mà ko biết có ai chưa hề ăn bánh xèo như mình nhỉ, để cũng ăn thử với mình lần đầu tiên, chia sẻ cảm giác thiêng liêng của first time , ai tìm hộ tui một boy ngây thơ trong sáng đê(nick quen quen:)) )
to xiu': bánh xèo lúc nào mà ăn

ừa
kiếm thăng boyngaythỏtóngang vè mà tậo
đảm bảo ông bình giết nó quá 4 ơi :))
nâu quá em cũng chưua gặp nó

uầy ông BÌnh nhìn thấy boyngaythotrongsáng có khi lại thấy tội tội ko nỡ giết í chứ:D trông nó... bất lực lắm 8-} (đấy là 6 năm trước)

oài bất lức
dùng từ quả thật là rất chĩnh xác :))
khổ thân thằng bé
troi thìl lạnh mà nó lại hat xi liên tục cho xem
chắc lại tường minh sắp bị cúm :))

Nó í huh????Cái đứa đang cay cú vì MU thua ah??Khổ thân nó???
Viết chúc thư đi Xíu, tao đồ rằng mày sắp hi sinh:)

ức chế :((
cái ngày gì mà đen
đen từ hôm qua, dư âm còn đến tân hôm nayb-)

chuyện cũ là thế nào? :-" ==> dạo này nhìu người hỏi tình hình e Xíu lắm :))

hôm nay em phải dọn phòng
khiếp cái phòng bẩn thỉu đồ đạc tùm lum :((
troì thì lạnh lẽo thía mà phải nhúng cái bàn tay vốn đã chả ấm áp gì của mình vào nuớc lạnh :(
đau lòng quá

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
hôm nay em phải dọn phòng
khiếp cái phòng bẩn thỉu đồ đạc tùm lum :((
troì thì lạnh lẽo thía mà phải nhúng cái bàn tay vốn đã chả ấm áp gì của mình vào nuớc lạnh :(
đau lòng quá
mie!! sao mày giống tao thế!:(( trời lạnh mà bắt con cái đi lau nhà==> nấu cơm==> đến lúc ăn thì nhà có khách--> thôi kon chịu khó nhịn tẹo--> phần cơm cho khách!:(( sỉ nhục

Hôm nay giỗ ông tao - giỗ lần 3 - nói thật là đến h tao cũng vẫn chả tin là ông đã mất :(( nhớ hồi ông mất là năm tao lớp 9, tao đã đạp xe đến trường, nước mắt như mưa, tới ôm chầm con Thu , khóc một hồi đã đời :((

Cóa lẽ trong tuần tới tao chỉ online đêm thôi - vĩnh biệt ngày - em lại sống về đêm :((

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
mie!! sao mày giống tao thế!:(( trời lạnh mà bắt con cái đi lau nhà==> nấu cơm==> đến lúc ăn thì nhà có khách--> thôi kon chịu khó nhịn tẹo--> phần cơm cho khách!:(( sỉ nhục
Ui sao bố mẹ mày lại đối xử với con cái như thế8-}
Khách quí lắm hay sao muh phải nhường kơm????8-}
Phận mày giống phận gia tinh wá Ze ơi:(( :) 8-}

Hôm qua đúng là ko còn ngày nào buồn hơn. Trời thì tự nhiên trở lạnh. Mà ko lạnh thấu da thấu thịt lại cứ nổi gió, cái lạnh từ từ thấm vào người, đúng là "Đã nghe rét mướt luồn trong gió".Ngồi học Xuân Diệu mà đầu óc trống rỗng, tay ko muốn viết.Đến lúc làm VOA thì toàn mấy bài nghe xong muốn chết luôn nhất là "Trái tim mùa thu".Lại thêm chuyện mọi ngừoi đi hết. Hix, ko hiểu sao thấy buồn kinh khủng.
@tòng: Tại chị nghĩ tuần này đọc là Tô Tô tặng ML đi, đến tuần sau thay đổi. Nghe 2 anh cùng phát 1 bài tặng 1 em nó ko dc tình cảm lắm!
@Tô: chị nhớ em quá!!!!!!!

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
BÌnh + 4 đâu --> ăn bánh xèo lẻ đã wa đáng roài---> vậy mà kòn ko nói cho kon nó bít ý nghĩa sâu sắc của món bánh cổ truyền :))==> từ h đên 31 cố kiếm người yêu---> ko hết rét vẫn cô đơn --> bùn lắm
con nhơn ze anh thấy em hợp với hảo nhớ lắm cưa hảo đê anh giới thiệu cho

Ối giời :))
Trời lạnh mọi người đếu tâm trạng thế :))
Riêng mình chẳng có cảm xúc gì :)) Không vui ko buồn :p
Chỉ thấy đói :))
Buồn ngủ :))
Lớp học thêm sụp rôi :((
Giờ bơ vơ :((
:D Càng có cơ hội >:) :D

sao sướt mướt thía này :(
chán đời
hôm nay em tô nhắn tin thông báo tình hình bên kia khỏe manh , với cả hình như chiều nay em ý đi bơi thì phải
chồng yêu thì chả tháy nói gì ko biết sống chít ra sao :(

em nam bảo tối nay 7h có khi em ý on có ai chât chit dc thì lên nhé :X

các chị nhớ em lém :X :(

VANH heo!!!!! đưa mặt hàng đây--> để kon e tính chuyện lâu dài:(( dạo này rét we!!!!!!!

[-x Làm gì mà kiếm chồng gấp gáp thế :)) Cưa tạm thằng Ku nào trong trường có phải dễ bề >:) hơn ko :))

Hôm nay ngày lành tháng tốt:D Tao vừa kết nạp thêm 1 thèng đại ka:D Ko bít cha này có khá hơn cha trước ko;)):))

Anh Bình ám chỉ ai thế :-/

Em đang vô cùng cô đơn và buồn chán, nhưng mà chả hối hận j`, nói rồi thì ko rút lại đc, với lại vẫn có thể làm bạn bè cơ mà, ko sướt mướt nữa, ko giống tính cách em :p
Hôm nay ngày lành tháng tốt Tao vừa kết nạp thêm 1 thèng đại ka Ko bít cha này có khá hơn cha trước ko)
Cho hỏi đại ka của mày là ai:-/

Đại ka mới nhất mà tao có là đại ka Vanh - lợi hay hại thì ko dám nói - sợ lại bị chửi là nhợn, chỉ tại anh Anh nắm đuôi em thôi, chứ bình thường còn lâu em mới để anh lấn lướt.

@Tô+Nguyên: Rất nhớ cả 2 em ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài post 1 bài thông báo tnhf hihf cho các chị cái nào. Sang đến nơi roài, báo cáo là vẫn khỏe mạnh nhưng buồn thì có buồn. HIXXXXXXXXXX. Mạng ở đây chán wa' toàn phải dùng wifi. Máy em pin yếu được có hơn 1 tiếng. Pin chỉ còn 5 phút nữa thui nên em stop đey. bibi các chị nhé. Mà hum nay chị Xíu ko onl được àh? Chán thế?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên