Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao mày cứ ko chịu đọc hết đã pon chen thế Dũng [-x:))Chật đất8-}
Hoàng là thằng TÒng, tô nhẩy:D

ĐÚng roài đấy! Mr.Hoàng:)):)):)).... HIx, hôm nay hát kara vui vãi......Tiếc là giữa chừng bà xíu đánh lẻ:(:)(:)((.
Bố của tởm!!!!

Tô Tô gà quá:D Ra chị mày cho nghe Dilema, trời ạ, thấy anh Vanh nói j` chưa, Dilema mà cũng ko bít :))
Ra YM - túm lại là cho mày nghe bài đó :D cóa 2 cách, chị bật trực tuyến cho nghe, còn cách kia thì chị send file cho em :D đảm bảo là hay - hồi trước cứ ngân nga mãi ạ.

----------

thế Tòng là thằng nào:)) 8-} 8-|

Phan Thanh Tòng chớ còn ai vào đây nữa :)) :)) Yến Vy vào tù roài thế mà thằng ôn kon này vẫn nhởn nhơ trong lớp chuyên tin trường AMS :)):)) gọi 113 đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Túm lại là các chị phụ trách việc hằng tuần của VOA đey' nhớ. Tuần nào chị A bạn thì chị B làm, tuần nào cả 2 chị A và B cùng bận thì chị C nào đó hảo tâm giúp em.... Thế nhớ. Bắt đầu cho các chị thử việc từ tuần này :)):)) Em tin tưởng vào khả năng nghe nhạc của tất cả các chị lém đóa. :D. Bài j` cũng được miễn là hay :D và hợp chủ đề để chị Beo khỏi bị nghỉ việc :))

Chỉnh sửa lần cuối:
;;) Bài hát huh :)) Nhiều lắm lắm sao ko hỏi đàn anh :))
:)) Đề nghị chơi bài Here Without u :)) :p Quá hợp luôn :p
:) Thèm bánh xèo [-x Bồ iu đểu cáng [-x hứa cho ăn mà cứ lẩn mãi :) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Việt Anh đã viết:
oài có pai em lày nà kái em rảm đc từ 62 kgs xuống 48 kgs ko rỏi thật, tri kỷ rới anh
oìa, tin tình báo ở đâu thế này:eek: , ko biết ở lớp em lào dám đưa hồ sơ mật của mình cho người khác:-/
ở đời mấy khi gặp người cùng chí hướng hả anh VA:) , mục đích đời em giờ là giảm cân, giảm, giảm nữa, giảm mãi, nhưng ko bằng break mà là bằng tango:)>-

----------

tiếc thế vì hum nay ko được kara cùng mọi người;;)
ko ngờ giọng thằng con có sức thuyết phục thía, thanks a lot;)
to chồng cũ: ăn bánh bột lọc rồi còn gì nữa

* hiện tượng XÍu khen mình hát như BK :(( nói như sỉ nhục :D , hôm nay ny Xíu hát hay phết :D mỗi tội cái bài này nó khốn nạn quá :D

ý nghĩ thế mày còn chê j`? :-/ Mình có ông anh rể mới hết lòng yêu thương chị mình thật là tốt:D.
bk là je`? :-/

vũ phương ly đã viết:
oìa, tin tình báo ở đâu thế này:eek: , ko biết ở lớp em lào dám đưa hồ sơ mật của mình cho người khác:-/
ở đời mấy khi gặp người cùng chí hướng hả anh VA:) , mục đích đời em giờ là giảm cân, giảm, giảm nữa, giảm mãi, nhưng ko bằng break mà là bằng tango:)>-

----------

tiếc thế vì hum nay ko được kara cùng mọi người;;)
ko ngờ giọng thằng con có sức thuyết phục thía, thanks a lot;)
to chồng cũ: ăn bánh bột lọc rồi còn gì nữa
oài con Ze nhợn đấy anh khoe nó anh giảm cân đỉnh, thì nó kể lớp em có con nhợn giảm cân đỉnh hơn anh:)) oài tango àh, cái nì ko ổn bọn dạy tango là hay lợi dụng trẻ em lắm,mấy thằng già dạy tango tòan những thằng dâm tặc chứ ko hiền như anh em bboy đâu,cẩn thận kẻo bọn nó lừa đấy em àh

* BK là Bằng Kiều :D mà ông B thương vợ , chỉ có vợ là không thương yêu ông ý :D:))

nhớ hao quá
lâu lém rùi ko lên hao câu bài :((

mọi ngừoi câu vẫn bựa nhị nhưa xưa :))
thật xứng đáng là dân chuyên văn và nhưng nguời bạn :D

Hoàng Việt Anh đã viết:
oài con Ze nhợn đấy anh khoe nó anh giảm cân đỉnh, thì nó kể lớp em có con nhợn giảm cân đỉnh hơn anh:)) oài tango àh, cái nì ko ổn bọn dạy tango là hay lợi dụng trẻ em lắm,mấy thằng già dạy tango tòan những thằng dâm tặc chứ ko hiền như anh em bboy đâu,cẩn thận kẻo bọn nó lừa đấy em àh

đểu giả---> ai gọi chị 4 la` nhợn bao h :(( có cái đồ heo như VANH mới nói ngôn ngữ thô tục!

ly do cau bài
số 1696 thiệt là xấu
câu lên thành 1697 :D
làm gì cũng phải có lý do của nó
chúng cả nhà có 1 ngày vui vẻ
hôm nay em phải vạ vật ở trừong đến 1 h :((
đời càng dài còn lém điều khốn nạn là thế :((

khửa khửa mấy con nhợn 11 văn nhớ mẹt anh đấy X-( bọn em dám xóc hàng đại ca àh [-( , dám hắt hủi mình chỉ vì mình nói giọng nghệ an [-x ,khưa khưa thế mà bảo là 2 lớp kết nghĩa >:p,cái đồ 11 văn pân biệt chủng tộc :(( :((
đã thế bọn em cho 1 đứa kon trai như kon Ze vào chụp ảnh cùng :)) mà lại hắt hủi đại ca àh hư we'

Hoàng Việt Anh đã viết:
khửa khửa mấy con nhợn 11 văn nhớ mẹt anh đấy X-( bọn em dám xóc hàng đại ca àh [-( , dám hắt hủi mình chỉ vì mình nói giọng nghệ an [-x ,khưa khưa thế mà bảo là 2 lớp kết nghĩa >:p,cái đồ 11 văn pân biệt chủng tộc :(( :((
đã thế bọn em cho 1 đứa kon trai như kon Ze vào chụp ảnh cùng :)) mà lại hắt hủi đại ca àh hư we'
ne` ne`!!!!!!!!!! đồ đàn bà câm miệng lại==> đồ nhà we!!!!!!!!!!!!!! dân nghệ an nói năng lương lẹo!!!!!!!!!!!:))

hôm nay bùng nhưng ko ngồi F--> đoán nhầm rồi!!!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên