Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tại anh làm lu mờ vẻ đẹp của chúng em, chúng em đã xấu lại thêm cái mẹt anh vào thì còn xấu hơn :D

Thoai lần sau chụp ảnh riêng ;) đảm bảo ko làm xấu thêm ai.

to con nhợn ze:nghệ an thì sao hả cái đồ đàn ông
to em my:hờ hở em nói thế tức là sỉ nhục anh xấu ý gì cấm bày đặt trò sỉ nhục ở đây (câu này bắt chuớc con ze)

Đói we' trưa nay tao bị bỏ đói :(( oa oa oa...
Lại còn bị ông Hồ Lê Việt Long warn nữa chứ :(
:(
Công nhận Thằng Nguyên Hát cũng được ít ra thế là hơn anh rùi :)) :((
@Con bồ :p [-x Lươn lẹo ko à [-x bánh đấy mà gọi là bánh bột lọc [-x như thế mới chỉ ngang hàng gạo chưa xay thui [-x [-x Đểu !!! Đểu !!! Đểu !!!
Đang nghe cái đó :x :))
"Nguyện đi với nhau suốt con đường đời ... ối giời ơi :)) Chưa chi đã ngã [-x :)) NHưng ko đi thì chết đói :)) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
trua nay em cung bi bo doi :((
an q qua quyt vao doi cang doi them :((

----------

Bùi Quang Hiếu đã viết:
sao cứ thứ lại được bùng tiết 2 à:-/
hanh su tai nhan :))
muon thi bung thoi :D

hờ hờ đại ca hiểu đc thì chít liền con nhợn quang sao chú ko add nick mới of đại ca vào .ko nhận đc off àh đại ca chú là bboyleeminwoo nhớ nhé

Hoàng Việt Anh đã viết:
oài con Ze nhợn đấy anh khoe nó anh giảm cân đỉnh, thì nó kể lớp em có con nhợn giảm cân đỉnh hơn anh:)) oài tango àh, cái nì ko ổn bọn dạy tango là hay lợi dụng trẻ em lắm,mấy thằng già dạy tango tòan những thằng dâm tặc chứ ko hiền như anh em bboy đâu,cẩn thận kẻo bọn nó lừa đấy em àh
anh ơi bản chất của tango nó là bốc lửa rồi cho nên là dù muốn dù ko khi nhảy mọi người cũng thành dâm tặc hết:))
mới nị học ở các câu lạc bộ thì người ta phát cho mỗi người 1 anh trẻ còn các "thằng già" thì đứng ở trên chỉ huy thôi
anh em break có muốn dâm tặc cũng ko được, vì có ai nhảy đôi break đâu:D

Vũ Hồng Quang đã viết:
không bao giờ chơi với mẹ LY
mẹ xin lỗi, xin lỗi, xin lỗi thật tình mà
thực sự là mẹ thích hát lắm, mà lúc mẹ đến cũng nghĩ là đến để hát cùng mọi người, đã nghĩ song ca với con, mẹ cũng ko nghĩ là có người kéo mẹ đi tít mít luôn:((
đừng giận mẹ nữa, sao con ko trả lời gì, sao lại để mẹ như thế, mẹ xin lỗi con xin lỗi con thật nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:
người lòng dạ nham hiểm lừa gạt rồi kéo mẹ đi tít mít luôn
what mean

Vũ Hồng Quang đã viết:
người lòng dạ nham hiểm lừa gạt rồi kéo mẹ đi tít mít luôn
what mean
do mẹ cũng ko kiềm chế được, nhất là từ sau khi... mẹ rât' yêu quy' những luc' được ở gần
mẹ xin lỗi

Chỉnh sửa lần cuối:
thế rút cục 2 người đi đâu có làm chuyện gì xằng bậy không (đùa thôi)

vũ phương ly đã viết:
anh ơi bản chất của tango nó là bốc lửa rồi cho nên là dù muốn dù ko khi nhảy mọi người cũng thành dâm tặc hết:))
mới nị học ở các câu lạc bộ thì người ta phát cho mỗi người 1 anh trẻ còn các "thằng già" thì đứng ở trên chỉ huy thôi
anh em break có muốn dâm tặc cũng ko được, vì có ai nhảy đôi break đâu:D
oài mình đến bỏ brk đi tập tango ko bít có đc fat' cho 1 bé gái xinh xắn ko nhỉ :)) :))

----------

Vũ Hồng Quang đã viết:
thế rút cục 2 người đi đâu có làm chuyện gì xằng bậy không (đùa thôi)
khửa khửa thế mà còn fai hỏi,4` thì đi hotel chứ đi đâu, chắc là tính sản xuất cho mày 1 đứa em gái đóa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên