Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Miên đã viết:
Truly Madly Deeply của Savage Garden, hay tuyệt vời
Gửi link cho em roài đó
Ah muh tin h chót : Beo bảo là chưa quyết định chủ đề Vì thế nên để chắc chắn mai hỏi Beo là tốt nhất
Đừng gửi YM cho em :(( Em ko nhận được offmes. Cái nik của em nó điên điên thế nà ý chả hiểu. Chị có lòng tốt gửi lại qua private mes của HAO hoặc post thẳng lên đey đê. Àh mà VOA bao h phát ý nhờ? T6 àh?

Lói bậy, có 10 hộp sữa chua và 4 gói ói shì thôi, mấy hôm sau mới quay lại ăn như thế típ :))

Thông số 38kg là của 2 tuần trc, bi h đo lại chắc phải có biến chuyển (hôm nọ đi đền hùng, trc khi đi vào phòng y tế trường Thành Công đo đc 42kg :p ko bít cái cân đó có bị hỏng ko :( )

Thời kì hậu giảm cân là tăng cân nhanh lắm :))

* thế cũng là nhẹ roài , trông cái mẹt tưởng béo tốt hồng hào thế mà ... chả bù với số cân khiêm tốn của mình :))

Khiêm tốn là bao nhiu ;;)

Sợ cái khiêm tốn của em lắm, mấy tạ rồi :))

* mới có 60kg thì phải :)) dạo này tăng cân vùn vụt :(( chết vì béo
:D

:)):)) sau này cóa thằng Nguyên đi hút mỡ thì cười phớ lớ lun :)):))

Kiểu này thì chết vì béo chả sai đâu, bao h em lên 1m75 trở lên mà nặng 60kg thì mới đáng khen, chứ thía này thì "mũm mĩm chó con" lắm :)) thành Diddy cục kưng thìa zui.

Nhớ thằng bồ cũ, cao 1m81 mà nặng cóa 63 thoai, chỉ tiếc đá rùi :x

Chỉnh sửa lần cuối:
oài sao mấy kon nhơn này dùng chung nick thì ko sao mà mình lại bị cảnh cáo nhể

----------

mà vanh đại ca thông páo cho các em 1tin rất hay là tập brk rất tốt cho giảm béo, khửa khừa anh giảm dc 8 kgs tronbg 3 tháng

oài sao mấy kon nhơn này dùng chung nick thì ko sao mà mình lại bị cảnh cáo nhể
:-$:-$
mà vanh đại ca thông páo cho các em 1tin rất hay là tập brk rất tốt cho giảm béo, khửa khừa anh giảm dc 8 kgs tronbg 3 tháng
hiehie
đánh tennis cũng giảm ghê lắm:D
em từ gần 51kg xuống kòn 38kg cơ - mình hạc xương mai - gặp gió là thành liễu luôn
bằng 1 lửa iem 8-|:-":">

Thế tập cho em đi ;;)

Mong được tập lắm lắm :D nhất là có sư phụ giỏi thì học trò cũng sẽ giỏi theo - rất có năng khiếu :x

Đại ka dạy cho em với nhá :x:x

okie đc thoai anh dạy cho ,tập brk dễ lém kon ngân lớp em cũng tập đóa

Anh cho em cái thời gian với địa điểm :D

Từ h phải buộc tóc vào thoai, xõa sượi thế này thì tập tành j` đc. Thôi ko chơi brổ nữa chuyển sang tập break.

:x Cảm ơn anh Vanh trước :x

giờ này chắc mọi người đang sinh nhật BEo vui vẻ lắm
còn mình thì ở nhà vì mummy ko cho đi:((
xui thế ko biết, có dịp kara với mấy đứa hợp giọng mà lại thành ra thía này (mà kể có đi cũng ko hát được vì bị cảm)
xin lỗi chồng cũ iu quý vì ko đưa được cho chồng
và ko giữ được lời hứa
lần sau nhá, nhất định...:)

----------

Lê Quang Minh đã viết:
Gia su(em gia su thoi) do la anh Binh-Minh thi sao?:D:D:D:D:D.Chi se bi soc? :-/ :-/ :-/ :-/ :-/

Noi the thoi chu anh y la anh Nguyen Hoang Linh hoc Chu Van An thi phai.Cha hieu chi Linh nha ta co biet khong nhi?:-/ :-/ :-/ :-/ :-/
hơ hơ, cái người em nói hình như là thằng bẹn dở hơi của mình
học cùng c2 với cả chị và chị Tlinh

HD**
ức chế chị My
đổi ava mấy lần roài
chị BEO ko mời em đi SN hả

Hehe, hôm nay sinh nhật muộn 2 ngày mà vui quá! Mấy ngày ko lên HAO ko kịp nghe mọi ng chúc mừng sinh nhật! Cám ơn tất cả mọi ng!!!!!!!!!!
@Ze: cái j mà ôm eo nhau? mày xuyên tạc nó vừa vừa thôi!
Công khai với mọi ng là ko có j hết cả nhá, hiểu lầm rồi!!!!!!!!!!!!

Chị thích bài Dilema của Nelly&Kelly lắm, chép ra cho em 1 ít lời nè:

No matter what I do, all I think about is you
Even when I'm with my boo, boy you know I'm crazy over you.

Còn đoạn Rap của nelly nữa :D nhưng thôi, đó là bài rất hay ;)

Còn Fun Factory có bài I love you, hay cực, thích nghe ko:-/ toàn mấy bài love song tủ của chị :D

Con Ze hum nay đểu lắm!!!:))Lợi dụng trời tối....thằng Tòng:-S
Í ẹ, đến Phan Thanh Tòng cũng phải sợ con này:))8-}
Có bằng chứng roài nhá, bao h up lên HAO mọi người chiêm ngưỡng

mama làm tốt hơn cả gái lầu
Gái lầu cứ lấy gương mama mà noi theo :)):))
Đùa chứ chị Miên và chị My cứ nói cái bài nào ở tận đẩu tận đâu chả nghe tên bao h. Túm lại là chị Beo chọn giúp em một trong mấy bài đấy để phát hum thứ 6 nhé :x:x Bài nào cũng có ý nghĩ cả
lời nhắn là :TôTô+Hoàng gửi tặng Mai Link :))
Chỉ đơn giản thế thoai nhưng lập lại với tần suất lớn :))
Hoàng là thằng Tòng, nó xin được gửi cùng roài. Ta làm ăn lương thiện cho nó đi theo :)):))

oài oài thằng ku lày kém hỉu pít we' dilemma mà cũng ko pít

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên