Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oài xóc hàng nhau àh vụ lày hay đây kể đê em ui

----------

Nguyễn Hà My đã viết:
Anh Việt Anh ko đứng đắn j` cả, lớn mà làm gương cho các em noi theo thế àh, lại để em phải câu theo anh rồi :D
Mà thôi ko quen ai thì quen em đi, cho nó có ng câu cùng :D anh lợi mà em cũng chẳng thiệt :x
oài đâu có vanh đại ca đứng đắn làm em ạh:)) :))

* bà Ze ngu ghê :D có thấy cái dấu * không ??:)) nghĩ kĩ trước khi nói nhé :)) ai biết cũng đừng bô bô lên nhé :D

Hôm nay em vừa chat với chị Ly,chị mời lên forum lớp chị.

Em vừa lên,đã thấy hoảng.:eek:

Anh chị làm thế này,hư hết đàn em thôi.Em có con bạn học 10 Văn,nó ngoan lắm chứ không như mấy anh chị đâu.=;

Nhân tiện @ anh Linh:em có bạn học 11 à Chu Van An day,chị ấy cũng tên là Linh.Chả hiểu chị ấy có biết anh ko.Nhưng anh hư was.:-s

:)) vâng đại ka đứng đắn lắm ạ :)) câu bài vãi khủng nhá - thôi cho đàn em học tập với :D

Hôm nay học sử xong, bu đầu di tìm tư liệu sử - kiếm điểm chơi :D

Lê Quang Minh đã viết:

Anh chị làm thế này,hư hết đàn em thôi.Em có con bạn học 10 Văn,nó ngoan lắm chứ không như mấy anh chị đâu.=;

Nhân tiện @ anh Linh:em có bạn học 11 à Chu Van An day,chị ấy cũng tên là Linh.Chả hiểu chị ấy có biết anh ko.Nhưng anh hư was.:-s
bố cái thằng bon chen nhạt nhẽo/:) /:) mà mình ăn chơi ở cái topic này gần nửa năm roài có thấy bố nào tên là Linh đâu. h lại tòi ra 1 bà nào ở tận cva xa xôi nữa 8-| 8-| cha hiểu đồng chí này nói về vấn đề j`:-/

[-x Bố cái thằng Nam ngu :p Có 2 thằng Linh cơ chú em ạ [-x
:D
hix, sao chưa thấy vợ 2 iu quí hồi âm nhỉ :-/ Hôm nay gặp ở trường còn lảng chồng nữa [-x, ko cưới anh cướp anh ép duyên :)) Có mà chạy đằng giời :)) :p

Lê Quang Minh đã viết:

oh!!!!1 :O sao kon My lại cóa đứa e trời đánh thế này!:)) bỉ ổi wa-->D ám sỉ nhục đàn a đàn chị!!!!!

http://music.vn99.net/index.php?act=Musicz&CODE=02&id=34997

Anyone of us (stupid mistakes)

I've been letting you down, down
Girl I know I've been such a fool
Giving in to temptation
When I should've played it cool
The situation got out of hand
I hope you understand

[Chorus]
It can happen to..
Anyone of us, anyone you think of
Anyone can fall
Anyone can hurt someone they love
Hearts will break
'Cause I made a stupid mistake
It can happen to..
Anyone of us, say you will forgive me
Anyone can fail
Say you will believe me
I can't take my heart will break
'Cause I made a stupid mistake
A stupid mistake

She was kind of exciting
A little crazy I should've known
She must have altered my senses
'Cause I offered to walk her home
The situation got out of hand
I hope you understand

[Chorus]

A stupid mistake
she means nothing to me
(nothing to me)
I swear every word is true
don't wanna lose you

;;) :x

Bố cái thằng tinh vi đã viết:
Bố cái thằng Nam ngu Có 2 thằng Linh cơ chú em ạ

hix, sao chưa thấy vợ 2 iu quí hồi âm nhỉ Hôm nay gặp ở trường còn lảng chồng nữa , ko cưới anh cướp anh ép duyên Có mà chạy đằng giời
Linh nào chưa thấy bao h:eek::eek:
Mà cái u B này dám nói mình ngu. Hơi bị chạm tự ái nhau đấy X(X([-([-x
Chị Xíu dek thèm lấy ông đâu[-x[-x
S.H.I.T
Bực cả mìnhX(X(

2 ZEZE: chị Ly đấy chớ có phải My đâu!!! :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
:p Xin lỗi thằng em :D Anh quen mồm :))
Linh có 2 thằng :)
1 là NGuyễn Hoàng Linh HỌc Chu Văn An :)
2 là Nguyễn Hoàng Linh học Ams :p :))

The Great Pyramid of Giza
It is the one and only Ancient Wonder which does not require a description by early historians and poets. It is the one and only Ancient Wonder that does not need speculations concerning its appearance, size, and shape. It is the oldest, yet it is the only surviving of the Seven Ancient Wonders. It is the Great Pyramid of Giza.

The Hanging Gardens of Babylon
Some stories indicate the Hanging Gardens towered hundreds of feet into the air, but archaeological explorations indicate a more modest, but still impressive, height.

The Statue of Zeus at Olympia
This is a statue of the God in whose honor the Ancient Olympic games were held. It was located on the land that gave its very name to the Olympics. At the time of the games, wars stopped, and athletes came from Asia Minor, Syria, Egypt, and Sicily to celebrate the Olympics and to worship their king of Gods: Zeus.

The Colossus of Rhodes
The island of Rhodes was an important economic centre in the ancient world. It is located off the southwestern tip of Asia Minor where the Aegean Sea meets the Mediterranean. The capitol city, also named Rhodes, was built in 408 B.C

The Temple of Artemis at Ephesus
Eight hundred years after its destruction, the magnificent Temple of Artemis at Ephesus, one of the Seven Wonders of the Ancient World, had been completely forgotten by the people of the town that had once held it in such pride…

The Mausoleum at Halicarnassus
The Mausoleum at Halicarnassus is the burial place of an ancient king. Yet the Mausoleum is different - so different from the Pyramid that it earned its reputation - and a spot within the list - for other reasons. Geographically, it is closer to the Temple of Artemis... And it was the beauty of the tomb rather than its size that fascinated its visitors for years.

The Pharos of Alexandria (The Lighthouse of Alexandria)
Of the Seven Wonders of the Ancient World, only one had a practical use in addition to its architectural elegance: The Lighthouse of Alexandria. For sailors, it ensured a safe return to the Great Harbor. For architects, it meant even more: it was the tallest building on Earth. And for scientists, it was the mysterious mirror that fascinated them most... The mirror which reflection could be seen more than 50 km (35 miles) off-shore

Lê Quang Minh đã viết:

sorry MInh vì sáng nay out ko chào:)
đừng nói thía em ơi, thực ra phần tử hư hỏng trong box văn 0407 toàn là từ tứ xứ lưu lạc tới[-x , chứ lớp chị toàn người ngoan và chị là ngoan nhất trong số đó(mọi người biết cả rùi đấy):))

----------

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:p Xin lỗi thằng em :D Anh quen mồm :))
Linh có 2 thằng :)
1 là NGuyễn Hoàng Linh HỌc Chu Văn An :)
2 là Nguyễn Hoàng Linh học Ams :p :))
đời mình ko thoát được cái tên này:((
mình ghét cả 2[-x :x :x :* :*
to Minh: anh Linh nào hư hỏng thế, ko phải anh BÌnh-Linh đấy chứ

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
vũ phương ly đã viết:
sorry MInh vì sáng nay out ko chào:)
đừng nói thía em ơi, thực ra phần tử hư hỏng trong box văn 0407 toàn là từ tứ xứ lưu lạc tới[-x , chứ lớp chị toàn người ngoan và chị là ngoan nhất trong số đó(mọi người biết cả rùi đấy):))

----------

đời mình ko thoát được cái tên này:((
mình ghét cả 2[-x :x :x :* :*
to Minh: anh Linh nào hư hỏng thế, ko phải anh BÌnh-Linh đấy chứ

----------

Gia su(em gia su thoi) do la anh Binh-Minh thi sao?:D:D:D:D:D.Chi se bi soc? :-/ :-/ :-/ :-/ :-/

Noi the thoi chu anh y la anh Nguyen Hoang Linh hoc Chu Van An thi phai.Cha hieu chi Linh nha ta co biet khong nhi?:-/ :-/ :-/ :-/ :-/

Nguyễn Hà My đã viết:
:)) vâng đại ka đứng đắn lắm ạ :)) câu bài vãi khủng nhá - thôi cho đàn em học tập với :D

Hôm nay học sử xong, bu đầu di tìm tư liệu sử - kiếm điểm chơi :D
oài có pai em lày nà kái em rảm đc từ 62 kgs xuống 48 kgs ko rỏi thật, tri kỷ rới anh

Hoàng Việt Anh đã viết:
oài có pai em lày nà kái em rảm đc từ 62 kgs xuống 48 kgs ko rỏi thật, tri kỷ rới anh

Đời thuở nhà ai nhầm nhọt thế bao h:)) Kon My chắc chưa bao h lên nổi 40kg:-s
Tri kỷ với anh phải là Vũ Phương Ly-tự CHỊ 4:)>- 8-}

----------

Tô Xuân Nam đã viết:
Mà cái bài chị Miên nói là của ai ý nhờ? Chả bít? Choa em nghe thử được ko?

Truly Madly Deeply của Savage Garden, hay tuyệt vời:)>-
Gửi link cho em roài đó:D
Ah muh tin h chót : Beo bảo là chưa quyết định chủ đề 8-} Vì thế nên để chắc chắn mai hỏi Beo là tốt nhất;;)

Lày lày lày, thằng Dũng mất dạy, đổi ava chị mày,lần sao post bài học tập thằng nguyên để * và mr bốp để bốp đây, còn em thì dũng đây hoặc 2* đi nhá.

To đại ka Vanh: nhầm anh ạ, em từ gần 51kg xuống kòn 38kg cơ :D - mình hạc xương mai - gặp gió là thành liễu luôn :D

Tri kỉ quá nhể :D qua yahoo add nick em kái ;) (pc999p) :x

* ăn 10 cốc sữa chua , 10 gói ói-shi :)) thì mình hạc xương mai cái nỗi gì nữa ?:)) mà còn 38kg chắc nặng hơn con em em 1 tí :)) chú thích nó lơp 4 :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên