Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chồng cũ của Xíu hình như là anh Bình (tại ko bít nó có bí mật nhận ai làm chồng nữa ko:-/)
Còn số chồng thì ko đếm xuể 8-}
Thiên hạ đệ nhất lẳng!!!!!!!!!

Hôm nay: chưa bao h tôi thấy nắng đẹp đến thế.
Trời có 1 chút gió, thổi bay làn tóc rối.
Đợi chờ,mong mỏi rồi cũng đến.
"Chưa có bao h đẹp như hôm nay!"
Yêu mọi người lắm :D

chị My đã viết:
..Rút cuộc chưa giải thích xong vụ nguyên thì vụ ML vẫn còn bê bối để đó...
Vụ thèng Ng là vụ j`?:-/ :-/ ;;)
Xíu đã viết:
sao dám nói xấu chị mày như thé mà sao bọn mày câu tởm thế
Ai nói xấu j` chị :-/:eek: b-)
chị Miên đã viết:
EM thân iu cái plan mỗi tuần 1 bài hát là ổn nhất rồi.Nhưng sợ tuần nàođài cũng lải nhải "Tô Tô tặng Mai link" thì khán giả nó có bất mãn quá muh oánh bomb đài ko??
kệ nó chớ. Em có chị beo hậu thuẫn mưh` :x:x:> :>
Zung đã viết:
ông chồng cũ của chị là ai đã
mà chị có mấy chồng rồi
thằng này bon chen vớ vỉn [-x [-x
chị Miên đã viết:
Thiên hạ đệ nhất lẳng!!!!!!!!!
Câu nói của ngày=D> =D> :)>- :)>-

Ôi ôi bóa tay em, vừa lên post cho cái bài ấn tượng quá :D

Thằng Nguyên nó sắp lượn rồi, thấy buồn buồn thế nào ấy, như chị đã nói với cái Miên, nếu như bạn bè mình có đứa nào bỏ mình mà đi, thì buồn chết đi đc :(( trước khi nó đi định bụng chị post cho 1 bài tử tế tặng nó ;) gọi là tình nghĩa chị em ;) Cả em Tô Tô nữa, phải có gì đó chứ ;) :)

CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
ĐƠN CẦU HÔN

- Căn cứ Bộ luật Hình sự nước Cộng hòa Xã hội Chủ nghĩa Việt Nam.
- Căn cứ Quyết định số 6969/2005/QĐ-TTg về một số chính sách và biện pháp nhằm khuyến khích tự do tình cảm.​

Kính gửi: các bộ ban ngành liên quan và không có liên quan.
Kính thưa Toàn thể anh chị em họ hàng gần xa, bà con lối xóm, Các em yêu quí, các bạn thân yêu :)

Hôm nay ngày lành tháng tốt, trời đất giao hòa không khí mát mẻ... Đất nước đang độ vào thu, đang hừng hực khí thế đi lên tiến theo con đường chủ nghĩa xã hội, bước vào một thời kì rực sáng với vinh quang đỉnh cao thời đại...
Hòa chung niềm vui chung đó của đất nước :)
Ngày hôm nay...
Tôi, KHẩn thiết mong muốn cầu hôn với 2 thê tử yêu quí :)
1. Vũ Phương Ly :p :x
2. Hồ Lê Vi Xíu :p :x
:) Mong hai em tha thứ cho bao lỗi lầm vừa vừa qua của anh... Và hãy cưới anh một lần nữa :) anh xin hứa
1. Nghiêm chỉnh tuân theo bộ luật hôn nhân và gia đình, quyết ko sống 4 lòng :)
2. Có nghĩa vụ chăm lo sức khỏe măm măm cho 2 vợ (Cụ thể là thứ 2 này quyết tâm khao 2 vợ mì :p :) )
3. Không điên rồ nói năng xúc phạm bản thân và 2 vợ
4. Không ruồng rẫy hai vợ​
:) Nói chung là các mình thix gì cứ nói :) anh đồng ý tất (trong phạm vi có thể)
Chỉ mong sao ba ta có thể đêm ngày kề cận, đầu gối tay ấp, chung hưởng hạnh phúc muôn đời :) Nhà không thể ko có đàn bà, đàn ông sao sống thiếu được phụ nữ, con cái không thể sống mà ko có mẹ cha :) Anh khẩn thiết mong các mình tha lỗi và cưới anh một lần nữa :x

Kí tên & đóng dấu

Nguyễn Hòa Bình

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) thoai tha cho u ý, thỉnh thoảng kon ng cũng phải điên theo thời tiết tí, ko sin lỗi các em hả :->
:))

Đơn xin lỗi

CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
ĐƠN XIN LỖI​

- Căn cứ Bộ luật Hình sự nước Cộng hòa Xã hội Chủ nghĩa Việt Nam.
- Căn cứ Quyết định số 6969/2005/QĐ-TTg về một số chính sách và biện pháp nhằm khuyến khích tự do tình cảm.

Kính gửi: các bộ ban ngành liên quan và không có liên quan.
Kính thưa Toàn thể anh chị em họ hàng gần xa, bà con lối xóm, Các em yêu quí, các bạn thân yêu

:) Ngắn gọn là anh gửi lời xin lỗi các em iu quí gồm :D
1. Nguyễn Minh Ngọc Tự ZE ZE
2. Từ Thái Hà Tự SHIVA
3. Nguyễn Hà My :p Tự gì đó :))
4. Lê Hồng Nhung Tự Beo Và Phạm Hoàng Miên Tự SIU :) (He he :)) Cứ nhận người sang làm họ trước cái đã các em ko nhận thì post sau:)) )

Ngắn gọn thế thôi, thông cảm :)
KÍ tên Và đóng dấu
NGuyễn Hòa Bình

Chỉnh sửa lần cuối:
Phải căn cứ vào bộ luật dân sự chớ. Hình sự thế nào được
tsb bọn vietlaw ko cho minh xem các văn bản pháp luật từ năm 2000 trở đi nên ko check được
túm lại là: em chưa hỉu chuyện je` đang xảy ra. Ai đóa giải thik hộ cái :( sao phải tái hôn :-/

hôm qua co' người làm mình mất nước 16 tiếng đồng hồ liền,:(( rồi chập chờn cơn tỉnh cơn mê|-)
bây giờ khat' khô cả cổ
mắt mũi tèm nhèm
ăn nói lung tung quá[-x , the stupid cat:x
nhưng mà
giờ thì hạnh phúc roài:x
hạnh phúc và tin tưởng:x
cùng ngủ nào|-) :x |-) :x :)

----------

thôi, ko tái hôn gì cả, gia đình chỉ nên một vợ một chồng 2 con theo yêu cầu pháp luật
từ giờ là người tự do, mặc dù "trâu quá sá, mạ quá thì, hồng nhan bỏ bị còn gì là xuân":(( :))

chém cha cái kiếp lấy chòng chung/kẻ đắp chăn ông kẻ lạnh lùng
Chị 4 ko chịu được roài.
Chia bùn với u B

e BEO đi chơi với zai--> thật là hay ho!!!!!!!! may cho mày hôm nay ko mưa!

oh mình ngồi nhà đoán mò mà cũng đúng. hehe. gỏi thiệt :)):)) Chả hỉu sao gái lầu óanh lẻ mà mama lại vui được :)) Chắc mama có lợi ích j` đey :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Các chị lớp Văn ui, các chị có cái dàn ý nào thật chi tiết về 2 cái đề sau ko ạ:
Truyện cổ tích là nhưng giấc mơ đẹp. Qua truyện cổ tích "Chử Đồng Tử" hãy làm sáng tỏ nhận định trên.
hoặc
Sử thi là những bài ca ca ngợi chiến công anh hùng và thể hiện những ước mơ cao đẹp của người dân thời cổ đại. Qua đoạn trích "Đi bắt Nữ Thần Mặt Trời" hãy làm rõ nhận định trên.
Nếu các chị có thì cho em bít ngay trước thứ 3 nhé! Thanks các chị nhìu! ;;) Ah mà các chị học sáng đúng ko ạ? :-/

con Phượng này ko dưng lên Văn 0407 bon chen
học Văn xong lên câu hả
bà Ze lại đi chơi zai ah
-------->gái lầu...nhục quá:)0

.....mượn acc thì bị warn
còn thằng Nguyên mượn acc của Nhót thì chẳng sao :(
bất công

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên