Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ai nói toàn những ngôn ngữ j` thế lày. Đọc mãi đếk hỉu j`. Chỉ thấy thằng HD bon chen nhạt nhẽo k chịu được :(
Chị Beo oai thứ 7 phát VOA nhớ có suất của em đấy nhớ. Bài j` thì các chị tự quyết :D. Nhớ update choa em xem được chưa nhớ. Mà hum wa cái mes của chị hay lắm. Iu chị nhìu nhìu:x:x
Chị My đâu sửa cái YM choa em :(:)((

thằng pé này ko biết đọc àh tiếng việt đấy em ạh

----------

đây là bài viết thứ 1000 của vanh đại ca ,khaukhau

đại ca oai bài thứ 999 thui, đại ca bị auto merge roài :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Việt Anh đã viết:
oài mình đến bỏ brk đi tập tango ko bít có đc fat' cho 1 bé gái xinh xắn ko nhỉ :)) :))

----------

khửa khửa thế mà còn fai hỏi,4` thì đi hotel chứ đi đâu, chắc là tính sản xuất cho mày 1 đứa em gái đóa
oài, ăn nói thiều suy nghĩ thế hảX( , bỏ ngay cái kiểu đưa dấu huyền vào tên em như thế nháX(
tự nhiên mọc ở đâu ra cách gọi mình thía[-x
mà ông VA "hết sức vớ vẩn" căn cứ vào đâu mà nói tôi "tính sản xuất cho mày 1 đứa em gái đóa" thế hả? Hết sức ức chếX(
người ta tính cả trai cả gái cơ mà:))

Thằng HD dùng ID chị mà post bài nhớ cho cái tên mày vào, ko anh Vanh tưởng chị chửi anh ý :p

Mà thằng Quang với anh Vanh spam ít thôi, ko mod vào xóa thì nhục mặt :(

Tô Tô cái YM của em thế nào rồi:-/ thoai sắp đi roài, chịu khó ít bữa vậy ;)

Đã cóa ảnh mới, mai up, hôm nay bận quá :p

ừa câu nhiều quá chả hiểu gì cả :)
đang ngồi đợi nứoc nóng :))
lên câu bài
ai câu cùng tôi:D

Hơ hơ, chị My nói như đúng roài. Chính vì sắp đi nen em mới cần sửa YM để mọi người nhắn ofline mes vào chớ.

Ơ thế àh, chị vô ý quá, thôi em bảo mọi ng gửi email cho nóa tình cảm :x

Nha, nha, nha :x

Để đền bù tội lỗi, mai chị gửi thư choa em :x

ứ ừ em vẫn thik sửa cái YM cơ. Chị học ở aptek nhìu người giỏi hỏi giúp e cái:x:x

Nhưng các ông ý ko hiểu j` về YM cả - mấy tay này chỉ dùng YM mục đích chat vớ vỉn, email thì qua Gmail rồi :D, mà thực ra mấy ông này dùng Cute Chat cơ, chứ YM thì chê là phù phiếm :p

Em cố mò đi, cái Archive cũng ko đc àh, bóa tay.

Cute chat là cái j`? Em mò cái archive mấy lần roài mà ko được :(:)((
Đừng nói bóa tay đot com như thế chứ. Bệnh này đâu phải nan y?????:(:)((

Chị tìm thấymỗi cái đấy cóa liên quan thoai.

Bản YM mới này thì khó chịu lắm, như bản cũ thì dễ tìm hơn :x

Để chị cố vậy :(

* mày thử cài lại YM chưa ??:)) nhưng mà khả năng tại YM là không nhiều :D chắc là mày đã vô tình để cái options nào roài :D

giúp em giúp em :D:D
Bao h YM có bản 8 nhờ? Hy vọng nó sẽ tốt hơn cái bản chết tiẹt này :(
Cài lại roài thưa anh.
Nhưng cái option nào :-/ :((

Chỉnh sửa lần cuối:
* Tao mà biết thì mày đã chả phải lăn lê bò toài ở đây để hỏi :D hay là vào box CNTT củA HAO mà hỏi , có khi được đấy

* thế vào các 4rum CNTT khác đi chắc phải có người đã từng bị hay biết cách sửa chứ

Tô Xuân Nam đã viết:
Ai nói toàn những ngôn ngữ j` thế lày. Đọc mãi đếk hỉu j`. Chỉ thấy thằng HD bon chen nhạt nhẽo k chịu được :(
Chị Beo oai thứ 7 phát VOA nhớ có suất của em đấy nhớ. Bài j` thì các chị tự quyết :D. Nhớ update choa em xem được chưa nhớ. Mà hum wa cái mes của chị hay lắm. Iu chị nhìu nhìu:x:x
Chị My đâu sửa cái YM choa em :(:)((
Em ơi thứ 7 này bọn chị làm chủ đề mùa thu, nên chị sẽ lấy 1 bài mùa thu cho em.
Mà chị bảo Long con rồi, nó ko đồng ý cho em mỗi tuần gửi 1 bài đâu. Nó bảo em mà cưa cẩm kiểu đấy "em ý" ko thích đâu! Thông cảm nha em, thằng này nó khô khan thế đấy!
Mess của chị quá hay và ý nghĩa em nhỉ! Nhớ lời chị nói đấy!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên