Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hì hì, chào các bạn lớp Văn
Rất mong bạn nào có thới gian và khả năng giúp tớ hoàn thiện nốt danh sách lớp trung còn đang thiếu tại:
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=17718
Các thông tin bổ sung cần đầy đủ:
Họ và tên
Ngày sinh
Địa chỉ nhà / email
Các ghi chú cần thiết
Thầy có giáo chủ nhiệm
Rất mong nhận được bài pozz bổ sung của các bạn
Thanks rất nhiều :)

có phải anh được mệnh danh là quân ái không ?? nếu đúng thì cho em xin lỗi vì đã gọi đúng tên :)):))

thế thì mình biết mặt ông này rồi :)):)) trông còn lẻo khẻo hơn thằng NAM :)):))

Hì hì, chào các bạn lớp Văn
Rất mong bạn nào có thới gian và khả năng giúp tớ hoàn thiện nốt danh sách lớp trung còn đang thiếu tại:
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=17718
Các thông tin bổ sung cần đầy đủ:
Họ và tên
Ngày sinh
Địa chỉ nhà / email
Các ghi chú cần thiết
Thầy có giáo chủ nhiệm
Rất mong nhận được bài pozz bổ sung của các bạn
Thanks rất nhiều
Cái nì gửi cho các bạn lớp Văn, nhưng mọi người câu dữ quá, è lè, thôi, có lẽ phải gọi con Ze :)):)):p
Chú Nguyên :-w, thằng Nhót :-w oánh chết giờ
2 bạn Nhung: cảm ơn :)):)) và còn cảm ơn hơn nếu cậu giúp tớ cái vấn đề trên :) Hoặc cậu nhờ bạn nào nhanh nhanh 1 chút, 3/10 tổng kết rồi :)

Thằng Nam lẻo khoẻo mà hôm nay lúc nó nói chuyện với con xíu, có đứa tưởng nó là anh nào của con Xíu đấy!!!!

[-x Sáng nay ngồi 2 tiết liền, mất nửa quyển nháp để gấp hoa hồng [-x Thế mà vợ 2 tưởng giấy ăn-->Vứt đi :(( Số tôi khổ thế ko biết :(( :((
Mà vợ iu đâu rồi, hôm nào chồng khao đây ??? :D

hehe , thằng NAM là anh nào không biết :)):))
@ HIẾU : to khỏe hơn mày là cái chắc :)):))

một chú bé còi coc :(:)(( mày mà là chú bé còi cọc chắc tao là cái gậy tre :)):))

các chú cứ thi nhau nhận là còi cọc suy dinh dưỡng thê này thì ko bít mình có làm nổi que tăm cho bọn cọc này nó xỉa răng ko :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên