Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trước hết , tớ xin lỗi tất cả những bạn nào lớp Văn cảm thấy khó chịu khi tớ vào lớp Văn như vậy ! Nhưng Ngọc à . Ấy đừng to mồm khi rủ tớ lên lớp ấy . Đây ko phải là lần đầu tớ tìm ấy , ấy biết mà . Hôm khai giảng tớ cũng lên tìm ấy mà ấy đâu gặp tớ nên tớ mới bắt buộc lên box lớp ấy thế này . Còn chuyện nói xấu nhau chứ gì . Ấy muốn bằng chứng cụ thể tớ sẽ nói nhé
Thứ 1 : Bạn Chi học cùng cấp 2 của ấy nói là ấy bảo tớ chỉ đáng xách dép cho ấy . Xin lỗi tớ biết tớ ko bằng Ngọc nhưng Ngọc ko cần rêu rao thế đâu
Thứ 2 : Hôm Ngọc đi học Anh ở Phố Huế cùng Linh ban tớ Ngọc bảo là Ngọc ko thèm làm trò bỉ ổi như tớ. Cho tờ hỏi trò bỉ ổi như tớ là trò gì thế ???????/
Tớ ko muốn làm to chuyện ra nhưng xin Ngọc để cho tớ học hành được yên ổn , đươc chứ ?????? Tớ cần chấm dứt chuyện này ở đây . Nên tớ cần nói chuyện với Ngọc 1 cách tử tế . Tớ sẽ gọi cho Ngọc được chứ ??????
Một lần nữa cho tớ xin lỗi các bạn lớp Văn nha !!!!!!!:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

sao chuyện gì cũng có thể lôi lên nói như thế này sao không gửi tin nhắn cho đỡ để người khác bít không?

ko biết gửi tin nhắn thế mới đau chứ nếu ko thì đâu có phiền thế này !!!!

Để tớ giúp : Click vào tên Đỗ Huyền Ngọc ở bên cạnh mỗi bài post của nó -> Hiện ra bảng thông tin cá nhân -> Tìm mục Gửi tin nhắn ... -> nhắn vào đấy.
Thế thôi, bây giờ Chi với Ngọc ra đấy nhắn cho nhau, mà sao ko lấy ID mà chat cho nhanh, nhỉ? CHuyện riêng ko nên vào topic lớp ( sorry các bạn lớp Văn tớ bon chen tí )

Cảm ơn Ly nha !!! Nhưng tớ ko biết ID của Ngọc ( xin lỗi các bạn lớp Văn , nốt lần này thôi ) Tớ có muốn lôi chuyện này ra đâu cơ chứ nhưng bạn Ngọc bạn ý ko cho tớ gặp mà !!!!

Vợ con đâu rồi, pa nó đang hết tiền ;)
Vợ 2 đâu, mai chồng chỉ khao được 1 bát mì 4000 được thui đây ;)

này pa sao ở cái cạnh số bài cứ có cái warning mà con đã đọc rồi sao chưa xóa pa sóa giùm

Cảm ơn Ly nha !!! Nhưng tớ ko biết ID của Ngọc ( xin lỗi các bạn lớp Văn , nốt lần này thôi ) Tớ có muốn lôi chuyện này ra đâu cơ chứ nhưng bạn Ngọc bạn ý ko cho tớ gặp mà !!!!
gửi tin nhắn nhanh chứ đâu cần ID gì đâu:)
cứ gửi thía
rùi khi nào bạn Ngọc vô HAO
nó đập vô mắt luôn:D
mà cho hỏi
bạn Chi cấp I học lớp 5C trường Bình Minh phải ko nhỉ:-/
sai thì sory:p

nhỡ đâu mà người ta không thik đọc mà cứ trường ra đấy thì bực lắm

chẹp chẹp!!!!!!!!!!!bọn này câu bẩn thế---> ko thèm goi tao câu cùng!!!!!!!!!:d

@ NHót+ Nguyên: đừng có lợi dụng lúc ta ko onl mà nói năng vớ vẩn nha--> đi chơi giời bão ít ra cũng phải khoác áo mưa đoàng hoàng===> như thế đâu gọi là : tắm mưa trần chứ ;;)

@ chúng mày ơi---> ko bít a zai N Đ có sống sót lành lặn đợi chị e mình ko nhờ?--> thương a zai we!!!!!!!!!!!!!!:((

Hum nay mới để ý thấy chú Quang đổi avatar. Anh có cảm giác chú này như đồng tính hay sao ý mà toàn lấy những cái avatar gợi cảm cả :)):)):))

avata của teo là kon Tươi mừ--> trông wen wen là đúng thôi

===> tình hình theo lời mama: chuyện riêng tư của H NGỌC và CHI 1 la` ra y!m -- > 2 la` để mama cho họp mặt hẳn hỏi====> box chỉ để câu chuyện vui---> ko nên cãi vả==> uki!!!!!!!!!

@ SỌt: hum nay SỌt tâm trạng nhờ---> chắc đang gặp chuyện bùn---> vui lên đê---> bao h mama cóa $$$===> mama khao ăn sáng!

@ SỌt: hum nay SỌt tâm trạng nhờ---> chắc đang gặp chuyện bùn---> vui lên đê---> bao h mama cóa $$$===> mama khao ăn sáng!
chưa bao h thấy mày bao tao 100%=P~=P~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên