Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dương thị minh thu đã viết:
mấy chị lớp mình lần trước có duyên gặp anh giai nam định, chắc giờ đan lo lắng sốt ruột ko hiểu anh ra sao rồi
xíu nhờ??
Ui giời, các chị iu (đặc bịt là chị Xíu) còn có cả bồ bịch ở tận Nam Định nữa cơ àh? Đến chết mất anh dê cụ (rể) (Ng Hòa Bình) ôi :)):)):))

sao mày lại nói anh ý thế :)):)) chồng của vợ đặc biệt của tao đâu có dê lắm :)):))

Nguyên ơi tao với mày cùng câu đêm
Anh Bình àh? Tao đùa tí thoai, sao dê bằng mày (Mặc dù ông ý 2+x vợ và n kon, x chưa bít nhưng chắc chắn là số nguyên dương; n rất lớn, gần đạt đến dương vô cùng => dê vô cùng :)) :)) )

***** , Vi Tiểu Bảo gọi bằng cụ :)):))
tao mà dê, mới chỉ có 3 vợ :)) vợ đặc biệt là XÍU :)):))
vợ cả là PHƯƠNG , vợ 2 là Tú Anh :)):)) mày thấy ổn không ??

Mặc dù ông ý 2+x vợ và n kon, x chưa bít nhưng chắc chắn là số nguyên dương; n rất lớn, gần đạt đến dương vô cùng => dê vô cùng )
oài
đúng cái giọng dân Toán:))

thằng NAM mà lại :)):)) also he has x + 2 wives , where x is unknown , but x is interger and has very big value :)):))....

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài đúng cái giọng dân Toán sắp đi du học ^:)^ :)):):))

Chỉnh sửa lần cuối:
[-x Tưởng có thông tin gì hay ho, toàn thấy thằng NAm với thằng NGuyên đá đểu mình [-x Ko thể tha thứ được :D

Con Ze khốn nạn, ko biết chết chỗ nào rồi x-( Bắt đợi từ 7h đến h.
Ngồi net mất 3k!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Bằng 1 bữa ăn sáng của tao đếy x-( :(:)(:)(:)((

Dương Thị Minh Thu đã viết:
mấy chị lớp mình lần trước có duyên gặp anh giai nam định, chắc giờ đan lo lắng sốt ruột ko hiểu anh ra sao rồi :)) :)) :))
xíu nhờ?? ;;) ;;)
con Thu nói đúng, tối qua tao vừa ăn cơm vừa xem thời sự thấy đưa tin đoạn đê Thịnh Long, Hải Thịnh, Hải hậu, Nam Định có nguy cơ bị vỡ mà tao lo ngay ngáy tới mức ko ngủ được :))
ko biết anh zai "the face" thế nào rồi, cả cái nhà nghỉ Ngọc Xe-Xe Ngọc gì đó đầy muỗi nữa chứ, mong rằng năm sau vẫn có chỗ đi nghỉ mát :))

Nguyễn Hà My đã viết:
Hê lớp mình bùng học tập thể, tưởng trường nghỉ, ai dè, chẹp chẹp, giai thoại 11Văn rồi, Pro thật bó tay luôn.

Sắp có film Harry rồi đó, sốt ruột thật, nhắm sẵn hàng đĩa quen rồi, ra phát phone về bắn ra lấy ngay, hì hì, thời đại tên lửa .
oai, sắp có film HP4 rùi hả mày, tuyệt tuyệt, đang mong chờ lắm đây, cái mặt thằng đóng Mafloy yêu ko chịu nổi, thế mới gọi là đẹp chứ 8-} :x

Nam với Nguyên nói luyên thuyên gì đấy, ko phải là sự thật nào cũng nên nói ra đâu các chú ạ [-x :))

Đê vỡ roài chị ui.
Bùn cười hum wa đọc trên net. Nghe tin đê vỡ 1 quan chức bảo là: Nước chỉ tràn qua đê thôi chứ đê chưa vỡ =)) =))

chiều nay đừng mưa nữa, ở nhà chán lắm rồi
mọi người đi chơi đâu mà quên cả mình, ghét [-x

Dương Thị Minh Thu đã viết:
mấy chị lớp mình lần trước có duyên gặp anh giai nam định, chắc giờ đan lo lắng sốt ruột ko hiểu anh ra sao rồi :)) :)) :))
xíu nhờ?? ;;) ;;)

thu ởi là thu
mày thât là

thời gian trôi đi! tao dần nguôi ngoai quên đc bộ mặt đẹp trai qua khung cưa sổ định mênh đêm hôm đo :(
thía mà mày nỡ khởi lại nỗi nhớ nhung trong tao :((

mày làm đêm nay tao lại chuẩn bị "em mo vìa anh " rùi :x

"rùi em mơ thấy thấy anh nhìn em, thấy tiếng anh cuơi và lòi anh nói lúc anh làm quen, nghe sao rất gần "
qua mỗi cái bát mỳ ko gần mới lạ ý :)) =))

qua trang :x

hôm nay dậy thấy trời ko mưa lém
nhưng mà mặc kệ, chả buồn ra khỏi nhà
buồn ngủ chĩt
thía mà con lợn beo mới 7 h nhắn với chả tin

làm bà mày có ngủ đựoc nữa :((
vât vã cả sáng chả biết làm gì

e...hèm

mưa với chả gió :-s
làm khó lòng nguời /:) 8-|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.