Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oh!!!!!!!!!! cả ngày ko onl---> mama câu we' sạch là đằng #===>Tô: seo lại nói SỌt thế--> ko đc nói thế nha!!!!!!!!!!!! phải bít giúp e nó đồng hóa chứ!;;)

tình hình hôm nay mưa gió bão bùng---> vẫn cắp sách vở đi học chăm chỉ-->chỉ cóa điều ko mặc đồng phục( lý do sinh hoạt ngoại khóa)==> bon chen Vespa cân 4--> mải tia zai---> xòe==> đúng là mỗi tháng 1 lần đau---> đã hết $$ còn phải đem xe đi sửa !:((

ngày mai lại còn phải khao kon SIU vì hôm nay bỏ rơi nó---> khổ we!

@ Nhót: mi đểu nha--> đã bao h teo đi ăn lẻ với mày đâu mà đòi khao 100%===> bao h trang trải nợ nần--> yên tâm sẽ khao bà kon! :d

@ Nhót: mi đểu nha--> đã bao h teo đi ăn lẻ với mày đâu mà đòi khao 100%===> bao h trang trải nợ nần--> yên tâm sẽ khao bà kon! :d
láo[-x
hình như có 1 lần rùi:D
ko bít tận dụng cơ hội để bao bạn bè[-x[-x
=)):)):))

oh!!!!!!!!!! cả ngày ko onl---> mama câu we' sạch là đằng #===>Tô: seo lại nói SỌt thế--> ko đc nói thế nha!!!!!!!!!!!! phải bít giúp e nó đồng hóa chứ!
nhớ đấy

Hum nay chị Ze bị xòe àh? Đau khổ wa'. :)) Em cũng rất hỉu cảm giác bị xòe khi đang tia đối tượng là như thế nào. :)) Em đây cũng 2 lần bị xòe vì mải ngắm các bé xinh xinh......:))

chú Quang lày mắt mũi để hết vào các anh đẹp zai to kon vạm vỡ roài, còn đâu mắt mà nhìn anh :)):))

Ai choa iem cái ảnh nào của chị Hương Tươi cái. Nghe các chị lớp văn khen chị Hương Tươi(nghe đâu lớp pháp) mà thik wa'. Cái ava của chị Ze trông xã hội đen thiệt :))

@ Sọt: đùa thôi--> ko cố tình trêu đâu--> đừng nóng!!!!!!!!===> còn mẹt thèng Tô dễ thương như ava của nó á!!!!!!

@ Tô: ảnh kon Tươi để send y!m cho---> nó ko cho post ảnh linh tinh :d

@ nhót : hóa ra tao bỏ lỡ dịp may rồi ha?--> tiêc we :d

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
chẹp chẹp!!!!!!!!!!!bọn này câu bẩn thế---> ko thèm goi tao câu cùng!!!!!!!!!:d

@ NHót+ Nguyên: đừng có lợi dụng lúc ta ko onl mà nói năng vớ vẩn nha--> đi chơi giời bão ít ra cũng phải khoác áo mưa đoàng hoàng===> như thế đâu gọi là : tắm mưa trần chứ ;;)

@ chúng mày ơi---> ko bít a zai N Đ có sống sót lành lặn đợi chị e mình ko nhờ?--> thương a zai we!!!!!!!!!!!!!!:((
anh zai ND la anh nao the may :-?

aaaaaaaaaaaaaa
rùi rùi
sory mày
tao nhớ rùi
sory cả anh yêu nữa =)) :))
mong anh tai qua nạn khỏi
chống đỡ với mưa to gió lớn
dù thí nào đi nữa em vẫn đợi anh vìa :x

mới đi khỏi làng có mỗi 1 buổi chièu
thía mà bọn mày đã cho lên 1 trang
ko đợi chị đợi em gì cả
xem nào
mai là thứ 5
chồng yêu
theo lịch là chồng khao đấy
nhớ đến sớm nghe chưa :x

ông đấy , chồng thấy báo đăng tin là bị nước cuốn trôi rùi mà :)):))
@ QUANG : chú ăn nói hàm hồ :)):))
@ ZE : bà chị xòe đau không , em thương bà chị quá , hôm nào qua cho cái kẹo mút dở :)):))
@ TÔ : mày bị ông HẢI NAM đâm khi đang mải ngắm PHƯỢNG đúng không ??:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên