Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hà My đã viết:
Buồn ngủ thế ko biết.
Con Ngân kia, mài đọc chậm thíe, tao đọc xong lâu rồi, đọc lại lần này là lần 4.
Công nhận hay, chỉ có điều Lý Lan rút lại ngắn quá, nguyên bản là 800 trang rồi, mà rút lại còn 600, bó tay.
THành ra nhiều chi tiết hơi phi lí khó hiểu, đứa nào chưa từng đọc Harry thì thôi rồi, ặc ặc.
Lại đọc Harry tiếp hề hề :D
Ui zoi`, Lý lan dịch mà lại. Ai đọc nguyên bản 800 trang ko em bán đây, đảm bảo cực hay cực dễ hiểu..........

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
chưa có bao h iu ban phụ huynh lớp thế này---> đang định bùng học ở nhà tránh bão thì 2 kụ ko cho--> ai ngờ các sếp cho cả lớp nghỉ---> cuộc đời đẹp lèm seo!!!!!!!!!

mai mưa bão có đi chơi ko nhờ?
Wey, prồ vật. Lớp iem vẫn 5 tiết như thường. Được nghỉ mỗi tiết thể dục. What da shit...

Trần Bình Nguyên đã viết:
chị ZE thích tắm kín hay tắm trần mà chả cần hỏi em tham gia lun
Bùi Quang Hiếu đã viết:
trần nó mới mát chớ
nếu ZE đi tắm trần cho tui tắm mới
Một lũ bệnh hoạn..................:)):)):))
Chị ZE để bị bọn nó trêu thía mà cũng chịu đựng được àh?

Chỉnh sửa lần cuối:
chẳng hiểu cac' pac' nghĩ thê' nào mà hôm nay "mat' trời" lại nổi hứng xin cho cac' chau' nghi hoc
sang' nay bo' me mình nghe điện thoại (luc' mình đang ở wc) cứ tưởng đây là một trò đùa
cả ngày ở nhà một mình sướng thía, ko bị pà chị mắng mỏ vì làm phiền
sang' nằm chơi chỉ thương chồng con mình đang "vât' vả" ở trường
đi bị mưa, về bị mưa hi vọng ko ai cảm sốt
mai lại được nghỉ nữa
ko hiểu mình làm gì phú đức mà được trời thương thê'

thành phố nam định nghỉ học thôi, hà nội chắc chỉ nghỉ nốt ngày mai, hay là ngày kia có thêm bão số 8 :"trận này chua qua, trận khác đã tới, ráo riết, hung tợn hơn", thế là lại được nghỉ tiếp :))

vâng thưa các bạn , lũ đã tràn về SH , vâng, mực nước dâng cao đã khiến những nhà dân xung quanh phải di dời đi ..... và đây là hình ảnh về những đợt nước dâng cao .....và ..ối ối ....chúng tôi đã bị nước cuốn trôi thưa quí vị :)):)):))

Hum nay đi chụp ảnh hộ chiếu, về mưa ướt hết. Ui giời, lại còn phải đến ĐHKHTN đưa cho ms Oanh mấy cái giấy tờ vớ vẩn nữa chứ. Sao các chị ở nhà sướng thế nhẩy.......

Chị Xíu ko mua HP6 của iem bi h thấy hối hận chưa nào? Đấy, bà Lý Lan làm seo mà dịk hay = net. Mà net còn ko bị lược bỏ, ko dùng những từ địa phương miền Nam, ko dịch thần chú theo kiểu đần độn như bà Lý Lan dịk bao h. Ui giời. Ca ngợi thía này xấu hổ we':))

em yêu
đồng ý với em là bản dịch này bị lược bỏ khá nhiều 8-}
nhưng mà sory em chị vẫn thích phong cách dịch của Lý lan hơn:D

đùa chứ đần độn như lý lan dich
nội nghe câu này của em thôi thì mai chị cũng đến trg đấm vỡ măt em ra rồi :))

bạo lực học đường :)):)) Chị iu chắc xem boxing hay TNA wrestling nhìu we' :))
Sao hum nay bọn chị được nghỉ sướng thía nhờ
Đả đảo

Hê lớp mình bùng học tập thể, tưởng trường nghỉ, ai dè, chẹp chẹp, giai thoại 11Văn rồi, Pro thật bó tay luôn.

Sắp có film Harry rồi đó, sốt ruột thật, nhắm sẵn hàng đĩa quen rồi, ra phát phone về bắn ra lấy ngay, hì hì, thời đại tên lửa .

vũ phương ly đã viết:
mong rằng đê nam định chưa bị vỡ

mấy chị lớp mình lần trước có duyên gặp anh giai nam định, chắc giờ đan lo lắng sốt ruột ko hiểu anh ra sao rồi :)) :)) :))
xíu nhờ?? ;;) ;;)

Dương Thị Minh Thu đã viết:
mấy chị lớp mình lần trước có duyên gặp anh giai nam định, chắc giờ đan lo lắng sốt ruột ko hiểu anh ra sao rồi :)) :)) :))
xíu nhờ?? ;;) ;;)
Đồng ý với mày, lo cho anh giai nam định thật, h này anh đang chạy như vịt để tránh bão hay là đang nằm húp canh cầm hơi, tội nghiệp anh quá.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên