Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay nghe ké hoạch tặng quà của chị 4 cho chồng yêu mà cảm động quá :(

:x:x:x

qua trang
:x
tối nay tu ko online
vì còn nguyên cả bài văn chưa làm :((

học thêm đến9h30 mới vìa

quả này chắc là thức đêm làm bài quá huhuhu:(

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
thía em yêu có muốn ăn keoh mút ko
chị đi mua cho ;;)
em làm cho chị mấy bài toán thì muốn ăn bao nhiu kẹo chị cũng chiều tất b-) =)) :))
---> không cần nữa đâu, thứ 7 này lớp em có bài kiểm tra tập làm văn một tiết...Em đưa chị đề bài, chị viết cho em cái dàn ý thì em làm mấy bài toán cho chị cũng được:)):))

2 chị Beo: Em phải trả công chị ntn đey? Chè nhé? :)) t3 tuần sau lại vẽ giúp em nữa nhé. Hum wa bà Sinh đã kịp giao cho 3 cái hình nữa rùi. :))
Các chị Văn tổ chức trung thu mà chẳng mời thèng em j` cả. Mà sao các chị cũng vui ghê cơ, lớp em chán phèo. Toán toàn những bọn lập dị thế nào ấy. Học 2 tuần rồi mà wen được mỗi mấy thằng. Bọn nó đến lớp ngồi như ông phỗng, cứ rảnh phút nào là lôi toán ra làm hoặc lôi vở tiết sau ra học. Tiết học nào cũng im phăng phắc, ngồi nghe các cô giáo giảng bài. Ôi lạy chúa. Con cũng sắp phát điên theo bọn nó mất. Hy vọng là ăn chơi nhảy múa nhiều như em sẽ ko có trong top 10 bet lớp :((

thứ 7 này tao cũng ktra VH 15'. Ktra bài mở đầu. Thứ 3 tiếp tục ktra VH 2 tiết. Vẫn là bài mở đầu. Ôi mama ơi. :((

Mama thì liên quan gì đến bài KT của mày?
Nói chung, chị nào tốt bụng
làm hộ em bài KT văn trước thứ 6
em khao một chầu chè cùng một bữa ăn sáng--? quá hời...

công việc học hành thật là vất vả
tối nay đi học thêm 8 h mới về, lại thêm một đêm thức trắng nữa để làm văn (y như hôm chủ nhật)
tất cả đều tại chồng iu
hum qua đang định làm văn thì nhận được tin nhắn
quên cả học hành
nhắn lại xong thì tự nhiên buồn ngủ ko cưỡng được |-)
to em Xíu: bí xanh, bí đỏ, bí đao, bí ngô, bí ...mật chứ lại :))

vũ phương ly đã viết:
công việc học hành thật là vất vả
tối nay đi học thêm 8 h mới về, lại thêm một đêm thức trắng nữa để làm văn (y như hôm chủ nhật)
tất cả đều tại chồng iu
hum qua đang định làm văn thì nhận được tin nhắn
quên cả học hành
nhắn lại xong thì tự nhiên buồn ngủ ko cưỡng được |-)
to em Xíu: bí xanh, bí đỏ, bí đao, bí ngô, bí ...mật chứ lại :))
---> càng ngày lại càng thấy chị là một người vợ chung thủy, hết lòng với chồng con :| ....Khâm phục

:) Ba vợ chồng nhà mình đều về muộn :)
Chồng vừa mới tan học xong :) Còn cả núi bài tập chưa làm :) Chắc tối nay thức cùng 2 vợ :x
:-/ :-? Hôm nay hỏi thằng ku Linh nửa tiếng trời :( nó ko khai gì cả ;;) Khéo phải hỏi cái vụ bí mật qua vợ 2 thui :)) >:) :D :)

hôm nay lão Bình nhận vơ--> tự nhiên đòi wa mình ko bít ngượng--> ngại we!!!!!!!!!!!

tình hình cứ 1 ngày điên lại đc 1 ngày dở hơi-->hôm nay xin thề có chúa --> điên chưa từng thấy!!!!!!!!!!!!!

Chả hiểu sáng cầm bàn chải tay nào mà đen không tả được...Buổi sáng thì bị bóc lột thậm tệ ( ai bóc lột thì tự biết hối hận:)):)) ), đến tiết tập làm văn thì cô bảo ôn để mai kiểm tra nhưng thực chất là ngồi nói chuyện cả buổi, chả học hành gì được cả....
Đã thế, hết giờ lại còn cho 2 cái dàn ý bắt về làm, mai nộp, cộng với việc ôn tất cả chương trình lớp 9 để mai làm bài văn bình luận..........:(:)(:)(( Sống sao nổi đây...

Trời ơi, khẩn cấp khẩn cấp....Chị nào tốt bụng làm hộ em cái dàn ý của đề tập làm văn này cái....:(:)(:)(( ( đây là đề bài bình luận chứ ko CM )

Có một người hay nói nhảm phát biểu rằng: "KIều ở lầu ngưng bích là một bức tranh tâm trạng của thúy kiều....."...Qua đoạn trích, em hãy làm sáng tỏ nhận định trên......
Hix, mai em phải nộp nên chị nào ngày mai đưa em cái dàn ý này thì em sẽ khao chị đấy ăn sáng + một túi nước chanh......Nếu có nhiều chị cùng làm thì chị nào đưa em trước thì em sẽ khao nhé :)) :))
CHú ý giúp em cái.....:(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào các bạn lớp Văn , Tôi tên là Chi . Học sinh mới của lớp Toán 2 , Tớ vào lớp này ko phải với mục đích la gây sự . Nhưng tớ muốn nói chuyện với bạn Huyến Ngọc để có thể kết thúc chuyện này một cách nhanh chóng thôi ! Tớ ko có thói quen đi nói xấu người khác nên tớ mong là Ngọc cũng đừng nên nói xấu tớ làm gì . Còn nếu như tớ còn nghe thay bạn cua NGọc nói với tớ nhu thế nũa thì lúc dấy Ngọc đừng trách tớ là ác nhé . Tớ sẽ ko nương tay đâu ! Kể cả cậu có là người yêu cũ của Quang đi chăng nữa . Chào cậu !!!!

rất hoan nghênh bạn Chi đén với topic văn :)>-

nhưng mà có 1 điều đáng tiếc là bạn Huyền ngọc của bọn tớ ko online và lên hao nhiều với cả theo tơ những chuyện như thía này hình như nói trên mang ko dc rõ ràng cho lém :)

trực tiêp có khi lại hay hơn
nếu thật sự cần thì đến thẳng lớp bọn tớ để nc :)

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
Trời ơi, khẩn cấp khẩn cấp....Chị nào tốt bụng làm hộ em cái dàn ý của đề tập làm văn này cái....:(:)(:)(( ( đây là đề bài bình luận chứ ko CM )

Có một người hay nói nhảm phát biểu rằng: "KIều ở lầu ngưng bích là một bức tranh tâm trạng của thúy kiều....."...Qua đoạn trích, em hãy làm sáng tỏ nhận định trên......
Hix, mai em phải nộp nên chị nào ngày mai đưa em cái dàn ý này thì em sẽ khao chị đấy ăn sáng + một túi nước chanh......Nếu có nhiều chị cùng làm thì chị nào đưa em trước thì em sẽ khao nhé :)) :))
CHú ý giúp em cái.....:(:)((
chị nói cho mày biết nhé
hôm nay là chị rát rất là bận rộn đấy
địa thì chưa học, hóa thì có mấy chục bài, đại thì khó nhăn khó nhở

đã thía hôm nay 12 h đêm có khi mới vác mặt vìa nhà :(

thế mà sao chị vẫn giúp mày làm bài :(( chắc hôm nay lại thức đến 2 3 h quá :(

cậu đã hiểu ân tình sâu nặng chị dành cho mày chưab-)

mày mà ko đền ơn chị xứng đáng thì ......đừng có trách chị nhẫn tâm đấy =)) :))

khen thật chứ còn gì :)) chị cứ toàn nghĩ xấu các em :)) thằng TÙNG hơi bị chân thật đấy , chỉ tội hay nói dối :)):))

:D

vào khoe cái ava 1 phát ;))

chưa nghĩ ra xem để ở dưới là gì :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên