Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao ghê thía không hỉu gì cả thôi không thèm hỉu nữa èm hèm

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:) @Vợ cả: Vợ bảo phải đưa cái gì cho chồng cơ mà :-/
có một thứ phải đưa thật
hì hà hì hục chuẩn bị công phu
đáng lẽ đưa từ tuần trước
nhưng màthui,
có khi đợi sinh nhật luôn thể, một công đôi việc :))

con ơi lâu lắm rùi
sao thứ 2 ko xuống lớp mẹ ăn trung thu
mẹ để dành kẹo mút cho con
me và nho
ngon lém

có một thứ phải đưa thật
hì hà hì hục chuẩn bị công phu
đáng lẽ đưa từ tuần trước
nhưng màthui,
có khi đợi sinh nhật luôn thể, một công đôi việc
:(( Vợ ác thế, :( 1 tháng nữa biết đến bao h :)
Chuẩn bị sn đc có 150k (tính luôn cả 75 k vợ cầm :) ) Biết mời ai, bỏ ai đây :)

Đàm Quang Trung đã viết:
Khổ vợ anh nó thích "kiểu cổ điển" nên toàn chơi mấy trò nguyên thủy thôi.Mà ko phải riêng vợ anh đâu,mấy bé lớp văn ai cũng thế thì phải?A thấy Ngọc với Miên còn nguyên thủy hơn cơ,kiểu như người tối cổ ý.Đứa nào muôn làm dê lớp văn thì cứ noi gương anh đây này,luôn mặc quần áo của vũ công ba lê bên trong,có mà tụt bằng mắt.(kinh nghiệm đau thương)
To Hồ Lê Vi Ngân: làm ơn đừng lôi cả họ và tên của a ra nhé,nghe khiếp quá.Mà công nhận mấy đứa buôn kiểu gì mà từ Phạm Hoàng Quỳnh Phương lại lòi ra Hồ Lê Vi Ngân,bó tay....
em cung co muon bi nhan lam vo anh dau :))
sozzi vi loi ca ho ca ten anh ra de do nha\m nhot
voi ca tai em cu hay bi loi ca ho ca ten ra nen cung thanh thoi quen rui :p

bon may vo duyen
vo chong nguoi ta muon to chuc voi nhau ma cu xi xon la thai nao nhay b-)

Eo ơi, mới có 2 ngày ko lên mà chi chít bài, như sao trời!!
Mọi ng cứ kêu Trung Thu chán. Ko đi chơi tối dc thì đi chơi sáng. Cũng vui mà(chỉ tội hơi mưa 1 tẹo!!!=> cho nó lãng mạn!!!!)

@Tô: phải trả công chị vẽ hình cho nghe chưa em! Lần sau chị còn có "hứng" giúp đỡ!!!!
@Tùng: làm văn mất nhiều thời gian lắm em ạ!!! Có j chị còn phải xem xét!!

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:) 2 ngày mà lên như thế này phải là ít chứ em :), Hồi hè 1 ngày lên 4-5 trang cơ mà :)
Lên như thế này là có công anh Bình câu bài đây mà! Vào năm học rồi mà phong độ vẫn đỉnh!!! Bái phục !

:)) Đỉnh cái j` hả em :) Anh phải hạn chế tối đa rùi :) ngày ol đc có trên dưới 30' :(( chẳng kịp làm ăn gì cả :((

Đàm Quang Trung đã viết:
Khổ vợ anh nó thích "kiểu cổ điển" nên toàn chơi mấy trò nguyên thủy thôi.Mà ko phải riêng vợ anh đâu,mấy bé lớp văn ai cũng thế thì phải?A thấy Ngọc với Miên còn nguyên thủy hơn cơ,kiểu như người tối cổ ý.Đứa nào muôn làm dê lớp văn thì cứ noi gương anh đây này,luôn mặc quần áo của vũ công ba lê bên trong,có mà tụt bằng mắt.(kinh nghiệm đau thương)
To Hồ Lê Vi Ngân: làm ơn đừng lôi cả họ và tên của a ra nhé,nghe khiếp quá.Mà công nhận mấy đứa buôn kiểu gì mà từ Phạm Hoàng Quỳnh Phương lại lòi ra Hồ Lê Vi Ngân,bó tay....
ông ăn nói cái kiểu j đấy?????????? ai ngây thù chuốc oán với ung ma` ung thik gây sự thế hả---> wa đáng vừa thoai====> biết cái je` mà kêu đây nguyên thủy chứ==> đồ xấu xa---> ông là cái loại " đàn bà" ki bo--> có vụ khao mà khất hết lần này đến lần #--> hôm nay lại còn bận giặt quần áo---> đúng là " đàn bà" chăm chỉ!!!!!!!!!

đã về nhà lại phải qua trường đón thèng SỌT--> đau khổ

Hô hô, chị ZE hôm nay trông ức chế, sáng đi ăn với mình toàn ngồi chửi anh Đàm Trung..:)):))Chả hiểu gây thù chuốc oán gì..:D:D

Sao tưởng lớp Văn hết kẹo rồi? Hôm trước xin mấy chị được mỗi cái mút, ăn được nửa cái thì tek:)):)):))

thía em yêu có muốn ăn keoh mút ko
chị đi mua cho ;;)
em làm cho chị mấy bài toán thì muốn ăn bao nhiu kẹo chị cũng chiều tất b-) =)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên