Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cậu Nam ơi,xem dùm tôi chữ ký cái.Xem vợ tôi là ai... roài post lên trên này đính chính hộ,ko thì chẳng còn quần đâu nữa mà ướt với át,huhuhu

Cái anh này có vẻ thích trò lộ thiên nhờ....Lớp anh cso cái hình phạt vẫn còn mang đậm chất sơ khai thế này à?:)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ wa'. Em xin lỗi anh Trung. Tại vì đây là nguồn tin nghe lỏm từ các cuộc buôn chuyện nên có thể ko chính xác (từ mồm chị Miên ra):)). Mà em ko xem ảnh vợ anh được. Cái phôtbucket này bi h quá tải rồi, khó vào lém. Anh đổi sang dùng cái khác đê!!

Mà vợ anh dùng cái hình phạt kia thì chắc chắn vẫn copnf yêu anh lém. Anh đừng lo :)) :)) :))

Hix, ăn ở với nhau bao nhiêu ngày rồi mà còn làm cái trò thô sơ đấy?

Mày phải nói đấy là biểu hiên tình yêu, thật thiêng liêng, cao quý và lãng mạn. Thô sơ cái nỗi giè :)) :)) :))

Hix, lãng mạn kiểu này thì chắc chỉ xuất hiện từ những năm 900 trước công nguyên:)):)):))

Tô Xuân Nam đã viết:
Ọe ọe. Hum we đi chơi trung thu gặp chị 4 giữa chợ Hàng Mã. Ngoài cái đó ra thì tất cả đều đáng lên án. Người đông, xe đông, tha hồ hit khói. Đã thế bọn thằng Nguyên thằng Tùng còn bỏ rơi mình ngay từ khi còn ở khu vực trường. Làm ăn phọt phẹt, một lũ tởm. Mua được cái bờm con thỏ cho em gái bị chém ko thương tiếc gấp 2,3 lần bình thường.
Thấy chị 4 bảo đi với bạn mà chẳng thấy ai cả. Chuối. Ra đến 87 Hàng Mã, trụ sỏ dân phòng phường gọi loa cho bọn nó thế mà chẳng thấy ai đến. Chán. Đi về.
oai`, thằng em nói đúng, lúc gặp em thì chị ko đi với ai cả :(( mà thực chất là đang đi tới chỗ hẹn với thằng bạn chi' cốt(thằng này nghe tin mình bị người iu bỏ rơi vội vàng bỏ rơi người iu của nó để tới an ủi mình :)) --> "súc" động ko tả nổi :x )
mà sao lúc đấy em ko cho chị đi cùng :((

Bi h vẫn có. Mày ko thấy anh ý nói àh? :)) :)) :)). Vợ anh công nhận giỏi thật. Yêu chồng thật. :)) :))

Chị 4 ui, em biểu chị đi cùng em chị ko đi đey' chứ. Đừng có mà đổ oan cho em nhớ.

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
Bỏ rơi cả người trong đoàn nữa...Ô cái thằng Nam, bây giời là thời đại mở....Mày phải để chị xíu tung tăng một tí chứ, anh Bình cũng 2 vợ chứ ít gì..Chỉ khổ thân chị Ly, đi một mình, buồn ghê...Ko biết có phải kết quả của sự ruồng rẫy hay ko? Thấy mỗi chị đấy là chung thủy...:D:D
cám ơn TÙng, nhưng quả thật tối hôm đó chị ko buồn đâu, chị chỉ rất rất cô đơn và tủi thân thui :((
khổ thật đấy, hum đó thấy ai cũng có đôi có lứa kể cả mấy ông bà già
mình thì còn trẻ mà như con góa phụ lang tha lang thang
nhưng mà lúc đứng bên mấy hàng hoa tươi trước chợ Đồng Xuân thì có 2 bác ra chụp ảnh ( ko bít chụp mình hay chụp người đứng gần mình :-/ ;) ), có hứn lại ăn thêm được 2 cốc chè :))

Tô Xuân Nam đã viết:
Chị 4 ui, em biểu chị đi cùng em chị ko đi đey' chứ. Đừng có mà đổ oan cho em nhớ.
tại chị thấy Nam cứ nhớn nha nhớn nhác chỉ chú ý tìm bạn hay sao ấy
mới lại hình như em đi cùng bạn em cơ mà

thang khi nào
mày có muốn chị mày giết mày ko

anh đàm quang trung đây là chồng của chị Phương lớp chị :((

sao mày dam ăn nói thía ! nhỡ chị P hiẻu làm chị có mà chít à ;;)

còn thằng Trung thiệt kia thì chờ đấy ta sẽ xử lý>:)
Ông Bình được lém>:)
giỏi thì dánh thằng này đê>:)
may cho ông anh la thằng này chưa bít mẹt ông anh ko thì[-x
hôm nay đã lượn wa lượn lại chỗ 12L2 rồi mà cóc bít mẹt:(
nên cóc bít ai với ai:(

Khổ vợ anh nó thích "kiểu cổ điển" nên toàn chơi mấy trò nguyên thủy thôi.Mà ko phải riêng vợ anh đâu,mấy bé lớp văn ai cũng thế thì phải?A thấy Ngọc với Miên còn nguyên thủy hơn cơ,kiểu như người tối cổ ý.Đứa nào muôn làm dê lớp văn thì cứ noi gương anh đây này,luôn mặc quần áo của vũ công ba lê bên trong,có mà tụt bằng mắt.(kinh nghiệm đau thương)
To Hồ Lê Vi Ngân: làm ơn đừng lôi cả họ và tên của a ra nhé,nghe khiếp quá.Mà công nhận mấy đứa buôn kiểu gì mà từ Phạm Hoàng Quỳnh Phương lại lòi ra Hồ Lê Vi Ngân,bó tay....

To Hồ Lê Vi Ngân: làm ơn đừng lôi cả họ và tên của a ra nhé,nghe khiếp quá.Mà công nhận mấy đứa buôn kiểu gì mà từ Phạm Hoàng Quỳnh Phương lại lòi ra Hồ Lê Vi Ngân,bó tay....
buôn kiểu nghe câu được câu mất anh ạ:)):))

tao tởm hay mày , cứ thích cầm đèn chạy trước oto :))cả lũ có ai lạc không , trừ mày với thằng SƠN :))
@ tùng : tao cũng cô đơn như đứa trẻ lên 3 ??:((

Chuyện buôn dưa lê thì làm sao mà chính xác được hả anh :))
Anh Trung, vợ anh nguyên thủy thì em bít roài, còn chị Ze với chị Miên thì ntn? :)):))
Thằng Nguyên dừng có mà chối. Bọn mày cố tình đi chậm rồi lại rẽ đường khác bỏ rơi tao. Đã thế khi ko thấy tao mày phải quay lại tìm chứ.Tởm. Thoai. Stop trung thu ở đây!

:) Đang chuẩn bị đi học, tranh thu lượn qua xem có gì để câu không :) chán ghê :)
Ai cũng chăm chỉ cả rồi [-x Ko có tinh thần ăn chơi gì cả :)
@All [-x Trông cái mẹt Miên với ZE mà tin được =))
Mấy chú ngây thơ we' b-) :)) :p
:) Hô hô, 1 tháng nữa là sinh nhật tui roài, bà con chuẩn bị tiền nong quà cáp đê ;;) :) Tấm lòng là chính :)
@Vợ cả: Vợ bảo phải đưa cái gì cho chồng cơ mà :-/

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
All Hô hô, 1 tháng nữa là sinh nhật tui roài, bà con chuẩn bị tiền nong quà cáp đê ;;) :) Tấm lòng là chính :)
---> mọi người cứ thế mà thực hiện, không cần để ý câu trước đâu:D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên