Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mie!!!!!!!!! câu bài vãi tởm--> dek rủ teo!!!!!!!!!!!!!

u Bình: thằng a nhớ mối thù đấy--> ăn mảnh là ko tốt đâu!!!!!!!!!!

thực ko muốn sang trang đâu--> nhưng sau buổi tối hôm we teo quyết định===> 1 và chỉ 1 : NQL--> Xíu nhờ????????????:))

hôm nay thèng NHÓT hẹn hò phọt phẹt==> cứ đợi đây--> đây là lần thứ mấy hẹn thất bại roài nhờ?????????

Vừa mở mồm ra xin tối đi chơi đã bị kụ cho 1 tràng--> cáu we--> đang bực chuyện j` cáu lây sang mình!!!!!!!!!!!!:(( cầu trời phù hộ tối con nhảy lầu ra ngoài an toàn!!!!!!!!!

Chị Ze định nhảy lầu đi chơi àh? Em nghĩ là chị sẽ an toàn thôi.:)) Em chỉ lo co cái mặt đường. Chắc sau cú nhảy thì nó phải lún mất 10 phân.:)):)) Mà cả nhà câu khiếp wa'. Thằng em mới 1 tuần ko onl mà đã lên gần 15 trang roài. Đọc phát ốm mất.
2 chị Ze: Má chị béo sướng lém :))

Tô Xuân Nam đã viết:
Chị Ze định nhảy lầu đi chơi àh? Em nghĩ là chị sẽ an toàn thôi.:)) Em chỉ lo co cái mặt đường. Chắc sau cú nhảy thì nó phải lún mất 10 phân.:)):)) Mà cả nhà câu khiếp wa'. Thằng em mới 1 tuần ko onl mà đã lên gần 15 trang roài. Đọc phát ốm mất.
2 chị Ze: Má chị béo sướng lém :))
chẹp chẹp!!!!!!!! lười onl thì phải chịu thôi!!!!!!!:))

dạo này mẹt dài ra nên ko phốp pháp như trước==> còn ko béo sướng lém đâu như má mi==> gày còm!!!!!!!!!!!!! :)>-

thôi!!!!!! tình hình tối nay cả nhà đi chơi vui vẻ--> mama chịu khó ngồi nhà trông lầu thay bảo kê vậy!:((

vừa cãi nhau với các kụ xong==> loạn hết cả nhà--> đúng là 1' nông nổi hỏng hết cơ đồ:(( :(( :((===> theo những j các kụ vừa nói---> ngày mai kụ ông đi họp phụ huynh như thường ===> mỗi ngày ko còn 20k tiêu vặt--> ăn sáng tại nhà--> nguy cơ bố mẹ đưa đi đón==> ko tụ vạ lang chạ--> ko onl net chat chit +.................===> kinh khủng vô cùng==> tao chết thật đây--> trung thu chóa chết!!!!:((

:(( 2 vợ anh đâu rồi :D
Tính đến 5h chiều nay mới xin đi chơi được :)) :D
sáng mai học thêm sớm :((

nhân vật chính là gấu đú người mà nổi tiếng bởi sự vô duyên bởi tính chài trai vô hạn định của mình là làm người bên cạnh phải ngượng khi đúng cạnh nó khi không wen bít(chết nói quá rồi xin lỗi P nha)và nạn nhân trong hàng nghìn nạn nhân của chúng ta là S (mao tai-lông mao của tai)học trường lô mô nô xốp-chuyên Pháp

bạn gấu đú đã thik ngay s khi nhìn vào mắt chàng và luôn luôn tìm cách gây ấn tượng hoặc là tiếp cận vì vậy nó thường xuyên nhờ con n làm bài hộ để đem đến lớp rồi bảo bài mình để ra oai(có người cung cấp thông tin)

có 1 hôm p được 10 bài kiểm tra và bạn s rất giỏi sinh chỉ được có 9,5 nên họ đã nói chuyện với nhau và p đã gục ngay ---> chiến dịch tán của p bắt đầu nhưnng mao tai thì sao hôm đó đẫ tỏ tình chân thành là :"sao lại có đứa con gái to mồm như cậu nhỉ"

từ đó mao tai bắt đầu 1 chiến dịch khác là phản tình:
+đi khắp nơi bô bô việc người yêu tao là NMP9b AMS với muc đích là cho con p ngượng mà rút lui
+đề nghị p qua lại với nó = thư từ việc mà con p rất sợ

--------------------------------------------------------------------------
đó là sơ lược phần 1 câu chuyện tui sẽ cập nhật những phần sau cho các vị
hết phần 1

FUN FACT 1:
2 anh chị đang ở bến xe buýt đúng đối điên nhau bên này là anh s và 1 em cùng lớp học thêm nhưng không biết gì nhau cả nhưng vẫn đúng mà nói chuyện phiếm và bên kia là em p và 1 bạn nam khác .p nhìn thấy bên kia vui vẻ quá đâm ra ghen lồng ghen lộn nhưng không đẻ thể hiện ra ngoài mà bề ngoài là tí ta tí tởn rất vui vẻ.S thấy thế s mới nói với bạn gái bên mình là :"tó thik bạn bên kia kìa" và nói tiếp luôn" ấy ơi làm sao mà sang bên kia bây giờ"
bạn gái đó nói:"thì cứ sang thôi"
-
không ấy phải sang cùng tớ cơ-S thổ lộ

FUN FACT 2:
đến lớp s nói với các bạn của mình rằng :"có thấy bạn kia xinh không" tay chỉ con gấu đú (chuyên hi hữu,chắc mắt thằng này đui )

gửi nhờ em ngại đánh mà con bạn bắt xóa em thấy hay nên giữ

hquang91: iu pa nhat'
BINH(12 Ly'2 AMS):
BINH(12 Ly'2 AMS): Linh tinh noi nham j` day
BINH(12 Ly'2 AMS):
hquang91: pa nho' mua wa` trung thu nha
BINH(12 Ly'2 AMS):
hquang91: thu' 2 cho` pa o famous nhan wa`
BINH(12 Ly'2 AMS): Con` tre con j` nua
BINH(12 Ly'2 AMS):
hquang91: con` ma
hquang91: pa con` di choi dc nua~
hquang91: la`
hquang91: ma` nay` khong co' wa` thi` bua` sang' vay
BINH(12 Ly'2 AMS):
hquang91: mai ru? tat' ca? cac' me va` ban me di an sang' nha
quyet' định mai đi ăn nha

chúc mọi ngừoi có 1 tối trung thu sớm vui vẻ nhé :)

trung thu vui vẻ
ma` co' thể là ko
nghĩ mãi mới ra cách chuồn khỏi nhà
trăm sự nhờ em Xíu
ko bao giơ` quên ơn :x
to Quang: con ơi, tẹo nữa mẹ đi Hàng MÃ sẽ mua cho con một cai' trống bỏi
con cũng chuẩn bị quà tặng mẹ đi ;)
thứ 2 lớp văn ăn trung thu
ai thích thì giờ nghỉ 5 phút sau tiết sinh họat xuống lớp văn để cùng....dọn rác :))
tôi là đứa con bất hiếu :(( :((
nhưng là một người mẹ và người vợ tốt :)>- =D>

thôi!!!!!!!!! chúc cả nhà đi chơi vui vẻ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cho hỏi tối nay hay tối mai mới là trung thu mà mọi người đi chơi hoành tráng thế.Lúc nãy đi cũng bà xã thấy đường đông kinh khủng khiếp.
To ỉn Ngọc: iu cầu ko chửi bậy nhé,mới đầu trang đã thấy ***** roài,hỏng
e hèm,do phản ánh của đông đảo quần chúng e xin đổi ava thành 1 e xinh ko thể tha thứ được(Tifa).Mong mọi người và bà xã ủng hộ em.

Chỉnh sửa lần cuối:
trung thu lần thứ 16 trong cuộc đời-chưa bao giờ mong chờ nhiều đến như thế, đã ôm ấp hi vọng về một giấc mơ từ những ngày xưa nay sẽ trở thành hiện thực...
nhưng...cô đơn và lạc lõng đến tột cùng, lẻ loi chen lấn giữa đám đông để rồi ko biết mình đang đi tới tận nơi đâu...nhớ, thương và chợt phát hiện ra mình đã yêu nhiều hơn mình tưởng...
buồn chán, tủi thân và chưa bao giờ thèm một hơi ấm, một vòng tay, một ánh mắt tới như vậy...
thế rồi, người ấy đã đến, đã lại đến bên tôi tựa bao lần chỉ để nhìn tôi dịu dàng, nắm lấy bàn tay, và đưa tôi lặng lẽ đi giữa dòng người hỗn độn. "Trăng đêm nay sáng quá", tôi khẽ ngước lên trời cao và cảm nhận màu vàng huyền diệu của riêng rằm tháng tám diệu kì...
Hai đứa cùng dắt nhau bước tiếp trên những con đường Hà Nội cổ, theo ánh nến nhỏ nhoi của chiếc đèn lồng hoa sen lung linh, yếu ớt như một cơn mơ. Đúng, ko có một giấc mơ nào thành hiện thực, chỉ có những hiện thực bất ngờ và huyền diệu hơn cả những giấc mơ, người ấy đã cho tôi hiểu cuộc sống ko chỉ có mỗi tình yêu là đẹp đẽ...
lại một trung thu nữa trôi qua chưa thỏa nỗi lòng
trung thu năm sau, rồi sẽ thế nào đây
chẳng lẽ mãi mãi vẫn luôn là ..hoài vọng?

ăn 2 cốc chè Sài Gòn, uống 1 cốc nước ép đào nguyên chất
gặp em NAm nhưng ko đi theo đựơc
mỏi chân, mỏi tay, mỏi mắt
thu hoạch được 1 trống bỏi, 1 đèn lồng hoa sen
nhớ, nhớ, nhớ, nhớ
đó là tất cả những gì thuộc về tối hôm nay
thứ 7 ngày 18 tháng 9 năm 2005- phát hiện ra mình... thực sự... |-)

úi giời !! chị gặp thằng NAM ở đâu , lúc nào ?? cái thằng tí tởn với con gái , lạc cả phái đoàn . Hôm nay về tức vì nó đi muộn , lại còn không rủ bạn đi cùng :))

vũ phương ly đã viết:
ăn 2 cốc chè Sài Gòn, uống 1 cốc nước ép đào nguyên chất
gặp em NAm nhưng ko đi theo đựơc
mỏi chân, mỏi tay, mỏi mắt
thu hoạch được 1 trống bỏi, 1 đèn lồng hoa sen
nhớ, nhớ, nhớ, nhớ
đó là tất cả những gì thuộc về tối hôm nay
thứ 7 ngày 18 tháng 9 năm 2005- phát hiện ra mình... thực sự... |-)

chị 4 ơi
hôm nay chị phải mang ơn em suót đời đấy nhé; ;;)
mà sao nghe chị tả lãng mạn thía:(
trong khi đó thưc tế thì :((đông vãi lúa
,đúng là hai ngừoi ở bên nhau thì địa ngục cũng biến thành thiên đường =));;)

đi cả tói chả găp ma nào cả
:(
chị 4 ko gặp
các em yêu cũng ko gặp
nhưng mà vẫn vui :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên