Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ha ha, lục forum cũ.. :D có mấy câu hay hay cho bà con đọc :))

"Em ăn như heo..., sao anh nuôi nổi hả trời "
---------------
Anh cứ nuôi cho béo mũm mĩm đi, sau này làm thịt cũng được mấy tạ móc hàm

Còn đây là mấy câu admin gửi đàn em :D

Nhìn con bé hum nay xinh wá cơ.. Thế mà hum nay thằng bé lại bận .. chẳng đưa con bé đi chơi được.. Hix... nhớ wá.. Nhớ anh k nhóc .
-------------------------
Tôi đến chơi nhà bạn gái bằng xe buýt. Đến 9h em bảo:" anh ơi, không về đi lại muộn xe buýt, về bộ khổ lắm...". Tôi bảo em:" Anh sẵn sàng trả giá đắt để có những giây phút hạnh phúc bên em. Nếu phải đi hằng trăm km, có lẽ anh cũng sẽ chấp nhận để ---bên em thêm 5 phút nữa..."
Ụt, cho anh mượn ít tiền nha??? Tiền của anh cũng như của em í mà...???
----------------------
Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu trong tình yêu
--------------------------
hôm nay là ngày cuối cùng mình đi với nhau, để em ôm anh lần cuối nhé, sau khi em đi rồi, anh hãy quên em đi, nếu có người con gái nào đến với anh mà anh thấy dù chỉ 1 chút rung động thoáng qua thia anh hãy cứ mở rộng trái tim mình để đón nhận anh nhé. Hãy cứ để tất cả đến rồi đi như đúng quy luật của nó vậy, em không muốn anh vì em mà cứ phải ép mình vào trong 1 khái niệm là mình đã có người yêu rồi,em sợ 1 ngày nào đó anh sẽ mệt mỏi mỗi khi nghĩ về em.Tại sao anh lại yêu em cơ chứ ??
--------------

He he....
Cưa gái là cả một nghệ thuật mà trong đó mới người chúng ta đều là 1 kịch sĩ...
Vậy thì đây chính là lời thoại :))

Thật sự là anh yêu bé (...) của anh nhiều lắm. Không có em ở bên cạnh, anh buồn và không biết làm gì cả. Bé (...) đi đâu là anh nhớ. Những lúc đi đâu về thấy em đợi trong phòng là anh thấy vui, lòng mình ấm lại. Về không thấy em là anh lại buồn, không biết em đi đâu, với ai...--->hôm đấy Bé (...) đang bực lắm, chỉ muốn bỏ đi, thế mà nghe xong thấy mềm nhũn cả người.

Oạch, bố của chuối....:)):)) Tối ngày kia là có Fullhouse rồi, anh khôgn nhất thiết phảo nóng vội như thế đâu:)):))

chồng ăn nói luyên thuyên, nghe ko chịu nổi
trung thu kế hoạch thía nào cho rõ ràng đi tất cả mọi người
để tui còn lên lịch cụ thể chứ
muốn đi chơi với nhìu người lém

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
:)):)):))--> học tập đi hai chị, nếu khôpng muốn bị chồng ruồng rẫy:)):)):)) ^_^"
Chị 4 đi mua sách dưới sự tư vấn tận tình của chị Beo..Chả hiểu có âm mưu gì đây:)):)):))
Thằng Tùng này, chị mày mới ko lên có 2 ngày mà thằng em đã nói năng linh tinh rồi! Chị mày tư vấn cái j đâu? Mà chị 4 với chị mày đi mua toàn sách học cả. Thằng em có tài kể chuyện ko đúng sự thật đấy!

em thấy thằng TÙNG nói đúng đấy , chị ngượng gì chứ , người nhà cả mà :)):))

Cậu Hòa Bình này bon chen quá 1 mình giữa bầy thú ác đội lốt thiên nga,muốn làm con dê của lớp văn hay sao mà húng thế?Hình như cái ava là của béo Ngọc (Ngọc béo ) hay sao ý nhở,máy ảnh xịn ghê,phóng to mà vẫn ko bị mờ!

anh Trung cho em hỏi ý nghĩa sâu xa về cái ava của ông anh với:-&8-}

TRẦN BÌNH NGUYÊN đã viết:
em thấy thằng TÙNG nói đúng đấy , chị ngượng gì chứ , người nhà cả mà :)):))
Thằng oắt con này, hôm đấy mày có đi đâu mà nói như đúng rồi ý!

Trung thu lớp ko biết có được tổ chức ko.
Nếu có thì chắc ở trừong hoặc nhà chị 4.
Mà nếu thế thì mấy nhân lớp khác sao đi được!
Phải tổ chức làm 2 ca thôi!!!!!!!!!!!!

uhm bộ sậu lớp mình năm nay hay thâtk:D
Thầy hiền thì jống diễn viên hài, cô Diệp là diễn viên múa:))

Bùi Quang Hiếu đã viết:
anh Trung cho em hỏi ý nghĩa sâu xa về cái ava của ông anh với:-&8-}
Chữ thì đề là SA MẠC nhưng còn ý nghĩa sâu xa thì Nhót phải tự suy luận chứ! Đầu óc tưởng tượng để đâu hết rồi? Lại bắt anh Trung giải thik nữa. Mỗi ng có 1 ý hiểu khác nhau, sao ép buộc dc!

oh!!!!!!!!!! u NUM nói j` linh tinh thế nhờ????????==> cáu rồi nha!!!!!!!

u Bình đc lém--> có bài mà ko chia sẻ cho kon e!!!!!!!!!

Phạm Hoàng Miên đã viết:
uhm bộ sậu lớp mình năm nay hay thâtk:D
Thầy hiền thì jống diễn viên hài, cô Diệp là diễn viên múa:))
Cô Điệp ko phải diễn viên múa mà là ng kể chuyện cho trẻ em (giọng thì thầm vãi), như trên chương trình " Vui chơi cùng bé" ý!
Mà thầy Hiền vừa là diễn viên hài kiêm lun cả rapper!!!
Cô Hóa thì như minh tinh điện ảnh, vào lớp càn đeo kính màu.
Thầy Lý thì khỏi nói, là người bà hiền hậu đưa chúng cháu vào giấc ngủ, kinh hoàng!!!

Thầy Lý được cái da đẹp quên sầu;))Mỗi tôi hình như thầy có họ với Hoiboy:)):)):)):))8-}

Mấy chị này hôm nay bùng tiết hay sao mà toàn thấy viết bài vào lúc 11h thế nhờ...

Mấy chị này hôm nay bùng tiết hay sao mà toàn thấy viết bài vào lúc 11h thế nhờ...
tụi nó được nghỉ tiết 4;)
Chữ thì đề là SA MẠC nhưng còn ý nghĩa sâu xa thì Nhót phải tự suy luận chứ! Đầu óc tưởng tượng để đâu hết rồi? Lại bắt anh Trung giải thik nữa. Mỗi ng có 1 ý hiểu khác nhau, sao ép buộc dc!
tui hỏi để đảm bảo là tui ko phải là người duy nhất nhìn thấy như thế[-x:)):))
đùa
thật là đen tối:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên