Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
:D

vào khoe cái ava 1 phát ;))

chưa nghĩ ra xem để ở dưới là gì :D

oh!!!!!!!!!!!!!!!!! :* iu chúa we!!!!!!!!!!!!!!!! :)>-

lấy ảnh kon chiên lèm ava mà ko có j` đáp lễ hử? ;;)

hoan nghênh bẹn CHi vô box Văn---> nhưng đúng là H NGỌC ko onl HAO đâu--> có j` cứ wa lớp nói chuyện thẳng thắn---> còn nói vô đây--> chắc chẳng ai chuyển lời hộ bẹn đc đâu!!!!!!!!!!!!!! :d

Nhắc tới kon H NGỌC--> mie!!!!!!!!!!!! nó chơi 1 mình hơn 1 trang toàn ảnh khoe!!!!!!!!!!!!!!:))==> vừa vô coi!!!!!!!!!!!!!:)) sặc sụa!

Chết chết, lớp Văn các chị làm trò gì mà còn có người sng đây đánh ghen nữa cơ àh? :)) :)) :))

oh!!!!!!!!!! thật là khốn nạn---> thể dục tiết 1--> hết nghỉ tiết 4 sớm roài!!!!!!!!!!!!!!!

chiều đi học HOI BOY đc gặp a đẹp zai roài!!!!!!!!!:D

Tô Xuân Nam đã viết:
Chết chết, lớp Văn các chị làm trò gì mà còn có người sng đây đánh ghen nữa cơ àh? :)) :)) :))
thèng NAM--> mi quên đây là lầu của mama hử--> có đánh ghen cũng là chuyện thường tình!!!!!!!!!:))

Nguyên Thùy Chi đã viết:
Chào các bạn lớp Văn , Tôi tên là Chi . Học sinh mới của lớp Toán 2 , Tớ vào lớp này ko phải với mục đích la gây sự . Nhưng tớ muốn nói chuyện với bạn Huyến Ngọc để có thể kết thúc chuyện này một cách nhanh chóng thôi ! Tớ ko có thói quen đi nói xấu người khác nên tớ mong là Ngọc cũng đừng nên nói xấu tớ làm gì . Còn nếu như tớ còn nghe thay bạn cua NGọc nói với tớ nhu thế nũa thì lúc dấy Ngọc đừng trách tớ là ác nhé . Tớ sẽ ko nương tay đâu ! Kể cả cậu có là người yêu cũ của Quang đi chăng nữa . Chào cậu !!!!
Tớ ko biết chuyện giữa bạn Chi và bạn Ngọc lớp tớ ra sao, ng ngoai cuộc phải khách quan thôi.nhưng mong bạn đừng lên box lớp VĂn để nói mấy chuyện này--> chuyện riêng tư nên giải quyết ở ngoài.Ok?

hí 8-|

đời thủa nhà ai có chuyện

đi làm marketing mà phải trả tiền cho người đc quảng cáo ah 8-|

tung em
hom nay lam van thia nao
co dan y cua chi ;;) + huong voi cai may lanh trong phong em
dam bao tren 8 =)) :))

con neu duoi 8 :(
thi ko phai tai chi tai em mong ma ko tot day nha :p

nguoi yeu
anh duoc lem [-( /:) 8-|

de ava ban cua ny ma ko de ny nho nhe x-(

tinh ta an doan nghia tuyet

thoi ta chia tay tu day :))

khi ra di nho share gia tai cua ny nho hoho

NGuyen
do Acs rui nho
khoa di :)

khi nao ong di :((
nho ong qua :))
truoc va sau khi di nho mua qua nha :p

oai`, mệt quá, mọi chuyện chẳng đâu ra đâu cả
hum nay xuông' theo như đã hẹn thi` chẳng thấy đâu
vô căng tin tim` tòi thì gặp Tùng và con trai
em TÙng đúng khí chất hot boy khao ngay minh` vô điều kiện một túi nước chanh --> sướng
con trai thì ngồi ăn mỳ quanh bao nhiu là bạn gái( trong đó có em Hằng, chồng ạ ;;) ), đúng là "vận mệnh đào hoa"
giục con ăn nhanh rồi 2 mẹ con dắt nhau lên lớp tìm bố
lại ko thấy nữa
đành kéo con vìa lớp chơi với vợ 2, cô ze và em Xiu
hum nay vui thiệt
gặp toàn người tốt
Tùng thì hào phóng

con Quang thì nhiệt tình
iu iu :x
mà chú Nguyên sướng thía còn gì
bao gio` di lam` bua cung hỉ cai'

Thèng Nguyên học bổng 100% trong 4 năm, tính ra sơ sơ cả tiền ăn, ở, đi lại, học phí, tiêu vặt cu kậu được khoảng 500 triêu. Em nói ra thía để các chị bít đường mà bắt nó khao to. Các chị bắt nó khao to là thể nào em cũng dược ăn tăng 2 :)) :)) :))
Nguyên ui, bao h vào mùa sale off ở sing nhớ mua tặng tao 1 cái laptop. 1 cái so với 500tr thì đáng gì nhẩy? :)) :))
Các chị a`h, bi h ở VN thèng Nguyên thường xuyên mặc áo lưới rất se*y, sang năm em đố các chị bít lúc xuống máy bay vìa nghỉ hè thì nó sẽ mặc cái gì :)) :)) Hum đấy cả nhà nhớ mang n làmáy ảnh đi chụp nhé. Em cá tiền sẽ nhiều ảnh độc đấy :))

:)) Sung sướng we' :))
Có một chuyện cực hay xảy ra ngày hôm nay, có khi thay đổi cả vận mệnh của mình ko biết chừng >:) :))

Hum nay đúng hôm em nghỉ học thig 3` HA ktra Toán 15'. Mẹ ơi con sẽ phải ktra lại 1 minh` :((

Con cái như em mới xứng đáng đi tù Ai lại dọa tống bố vào tù bao h. Mà anh tưởng chú phải gọi anh là CẬU chứ nhể? CẬU là em của 2 mẹ cơ mờ

Wey, bài viết vừa rồi số 189, đẹp vãi.... Khỉ niệm bài viết 189 và 190. Câu tí đừng ai nói gì nhé :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên