Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khổ, hôm nay làm văn chán òm.....Phần phân tích tình yêu với Kim Trọng và cha mẹ làm hơn cả saiso....Phần còn lại thì tạm ổn! Nói chung ko cần lo nhiều!
Yêu sư phụ ghê....Hoàn cảnh như thế mà vẫn làm cho con cái dàn bài...Mai con khao sư phụ 2 cái kem chanh:)):))
Chị ZE trong ava trông khác ghê :)):)) Trông xinh hơn bi h!:D
Còn thằng NGuyên, đã bảo ngay từ hôm nó chưa thi, là thôi, mày đỗ rồi, thi làm gì...ĐÚng thế thật, hôm nay nó đi nhận học bổng.....Mình phục mình ghê, có khi đi làm thêm nghề thầy bói mất:)):))
Thằng Nguyên đi Sing nhớ biếu tao con LCD 50 inch nhé, công tao phù hộ cho mày...:)):))
Tô ơi, năm sau tao vơi mày sẽ đi, vì thế hãy về sắp hành lý ngay từ ngày hôm nay nào:)):))

Thèng Tùng đừng có mà mơ nhé. Con LCD là của tao roài. Mà thằng Nguyên còn hứa mua cho tao 1 cái laptop vào mùa sale off bên sing nữa cơ. Mày đừng có hòng mà đụng vào :))
Mà cái ava của bà Ze là cái ava nào thế? tao vẫn thấy cũ mờh
Chú Quang, anh gặp chú 1 lần rồi nhưng ko nhớ mẹt chú nó có giống cái sọt ko mà các chị anh chị nào cũng nhận chú làm con :))
Tùng ơi, mua vali đê, tao với mày sắp hành lý đi WC (ở Đức sang năm ý), mọi người đừng tưởng nhầm là cái WC trường mình nhé! :))

Thằng Nguyên hay ghê cơ. Được đi Sing thế là tự nhiên hào phóng ra hẳn. Nó tự nguyện nhường cho em nó cái phòng, tự nguyện nhường cho bố mấy cái đĩa người lớn, tự nguyện nhường cho mẹ cái xe máy tàu, tự nguyện nhường cho anh em bạn bè cái LCD, tự nguyện mua cho tao cái laptop..... Ui, thằng Nguyên này hào phóng wa' :x :x

Đỗ Huyền Ngọc đã viết:
chỉ tại con Ly l1
:| Nói dễ nghe quá Ngọc nhỉ? Con nào bảo tao cứ post hết ảnh lên. Mk, thế tao up vào lớp tao à ? [-x [-x [-x
Mà box lớp này toàn chicken bois vào fish :(

Ai dạy mày thế? MÀy có biết là trước lúc nó thi A0 LTV tao phán 1 câu: Mày đỗ rồi, tao đảm bảo---> Đỗ thật, sau đấy hôm khai giảng LTV, tao bảo nó tiếp, ui xời, mày chắc chắn lấy được học bổng Sing đấy---> lấy được thật trong khi nó cứ lìu tìu là mày nói đùa....----> tao là người có công lớn nhất vì đã đem hết may mắn của tao cho nó. Tháng vừa rồi tao đen như chưa từng được đen ấy...:(:)((---> Kết luận lại: Cái LCD 50 inchs + cái laptop xịn hơn của mày là của tao:))

uây` lâu chả lên HAO, chậm thông tin wé, thằng Nguyên đi Sinh ah???? thế đã mua tã lót nôi em bé chưa? chúc mừng nhé:D
Thằng Tùng liệu hum nay có được nổi 7 điểm Văn ko??? chuẩn bị khao con Ze đi là vừa, cho chị ăn hôi^_^
Thằng đại ca chết tiệt, ko thèm quẳng cho mình cái đĩa:((Virus chết rài, mai ko được onl:(:)(:)(:)((

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
Khổ, hôm nay làm văn chán òm.....Phần phân tích tình yêu với Kim Trọng và cha mẹ làm hơn cả saiso....Phần còn lại thì tạm ổn! Nói chung ko cần lo nhiều!
Yêu sư phụ ghê....Hoàn cảnh như thế mà vẫn làm cho con cái dàn bài...Mai con khao sư phụ 2 cái kem chanh:)):))
)
em ơi
yêu đơn phương là khổ lém đấy =)) :))
tiêc nhỉ! biết vào đè này thì chị ném cho nguyên cả quyển sạch độc! phân tích hay dã man :(

mất ví
cái ví của tớ theo tớ bao nhiu năm nay rùi
nhớ ngày xưa cũng xuýt mát nó 1 lần ........lần đó ruột đau như cắt nước mát đầm đìa :(
nhưng ngừoi thưong ngừoi hiền
biêé mình đau khổ quằn quại ngày quên ăn đêm quên ngủ
đã cho 1 em tốt bụng lại còn đẹp trai nữa :x ra tay nghĩa hiệp, nhận ví hoàn trả ko làm theo cái phưòng trôm cắp với tuyên ngôn
nhặt đc cảu rởi
tạm thời đút túi x-(

2 năm trôi qua
gắn bó với cái ví 2 năm tròi

yêu quá chừng
thía mà giờ đây
nó nỡ ra đi ko một lời từ biệt :((

đau lòng quá

mà lại ra đi đúng lúc nó đủ
lúc ko có gì thì chả đi :))
cứ nhằm lúc sung túc nhất thì vĩnh biẹt :(

thật là bạc

thôi
ta chia tay
đừong ai nấy đi :(

thằng Nguyên đi Sinh ah???? thế đã mua tã lót nôi em bé chưa? chúc mừng nhé
:eek:
chú vào bệnh viện nào thế:eek:
chết rồi:-s
lại tốn tiền mua sữa đường với hoa quả rồi:p
Thằng đại ca chết tiệt, ko thèm quẳng cho mình cái đĩaVirus chết rài, mai ko được on
so rỳ so rỳ mừ^:)^^:)^
tao wen mứt:p
bù lại thứ 2 mang cho mày cả cái disc box của tao:D

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
mất ví
cái ví của tớ theo tớ bao nhiu năm nay rùi
nhớ ngày xưa cũng xuýt mát nó 1 lần ........lần đó ruột đau như cắt nước mát đầm đìa :(
nhưng ngừoi thưong ngừoi hiền
biêé mình đau khổ quằn quại ngày quên ăn đêm quên ngủ
đã cho 1 em tốt bụng lại còn đẹp trai nữa :x ra tay nghĩa hiệp, nhận ví hoàn trả ko làm theo cái phưòng trôm cắp với tuyên ngôn
nhặt đc cảu rởi
tạm thời đút túi x-(

2 năm trôi qua
gắn bó với cái ví 2 năm tròi

:(

Đi với zai lém vào rùi mất ví[-x Trời phạt mày đấy;))Ai bảo dám tí tởn lúc các bẹn đang đơn côi:)):))
Ah muh mất ví thì mai mua Harry kiểu jì???/8-}Khổ mày rùi, đòi viện trợ dê ;;) :)>-

Bùi Quang Hiếu đã viết:
:eek:
chú vào bệnh viện nào thế:eek:
chết rồi:-s
lại tốn tiền mua sữa đường với hoa quả rồi:p

Đại ca mèng thế:)):))=))=)) việc cấp bách thế vào phụ sản chứ vào đâu 8-} 8-} 8-}
chả nhẽ ôm bụng bầu vào Từ Dũ b-) :-? :))

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
ông ăn nói cái kiểu j đấy?????????? ai ngây thù chuốc oán với ung ma` ung thik gây sự thế hả---> wa đáng vừa thoai====> biết cái je` mà kêu đây nguyên thủy chứ==> đồ xấu xa---> ông là cái loại " đàn bà" ki bo--> có vụ khao mà khất hết lần này đến lần #--> hôm nay lại còn bận giặt quần áo---> đúng là " đàn bà" chăm chỉ!!!!!!!!!
Khổ quá anh định khao mấy lần rồi nhưng P nó cứ bảo là sinh nhật nó thì khao luôn,nhưng anh thấy lâu quá nên anh đành đợi 20/10 thì ăn khao n.sorry nhiều,hay đợi khi nào anh lĩnh lương thì khao luôn thể nhé.Chắc sang đầu tháng 10.Khao cả lũ một chầu chè luôn,có đá hẳn hoi nhé.Hơi bị thú đấy... :))
Còn đợt thứ 4 vừa rồi thì do bể nước nhà anh hỏng nên ko dùng được máy giặt mà anh lại có thói quen 2 tuần mới giặt 1 lần,đúng hôm đấy lại hết quần áo nên mới đành lăn vào mà giặt thôi. :)>-
Còn vụ Ngọc "người rừng nguyên thủy" thì đúng thế còn gì,chẳng lẽ bi h anh lại gọi em là Ngọc béo thủng thủy à.Ngọc lợn xinh thế cơ mà...kekeke :))

@Miên Điện:eh,con trai,Hà Nội làm gì có bệnh viện Từ Dũ.Mà cần quái gì mua Harry mới,anh copy hết truyện vào máy của P rồi đấy,thích thì đọc ở đấy,mua tốn tiền,đọc xong thì cũng chui vào toilet hết

anh đùa à ?? đọc trên sách vẫn sướng hơn chứ :)) copy vào máy , đọc đau mắt lém :))

Đàm Quang Trung đã viết:
@Miên Điện:eh,con trai,Hà Nội làm gì có bệnh viện Từ Dũ.Mà cần quái gì mua Harry mới,anh copy hết truyện vào máy của P rồi đấy,thích thì đọc ở đấy,mua tốn tiền,đọc xong thì cũng chui vào toilet hết

Ngu vừa chứ bố b-) đương nhiên là tôi biết nó ko ở Hnoi, thế tôi mới nói [-( [-x

Harry fải cầm sách đọc mới sướng, mùi giấy mới, mùi mực mới 0:) =p~

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hí 8-|

đời thủa nhà ai có chuyện

đi làm marketing mà phải trả tiền cho người đc quảng cáo ah 8-|
uh!!!!!

thế thì thôi ko đòi $$$ nữa --> nhưng thay ava đi---> bọn nó đều kêu avata đẹp hơn người thật---> khốn nạn we !!!!!!!!!

mà người iu mày cũng dỗi roài kon` j`?? b-)

Đàm Quang Trung đã viết:
Khổ quá anh định khao mấy lần rồi nhưng P nó cứ bảo là sinh nhật nó thì khao luôn,nhưng anh thấy lâu quá nên anh đành đợi 20/10 thì ăn khao n.sorry nhiều,hay đợi khi nào anh lĩnh lương thì khao luôn thể nhé.Chắc sang đầu tháng 10.Khao cả lũ một chầu chè luôn,có đá hẳn hoi nhé.Hơi bị thú đấy... :))
Còn đợt thứ 4 vừa rồi thì do bể nước nhà anh hỏng nên ko dùng được máy giặt mà anh lại có thói quen 2 tuần mới giặt 1 lần,đúng hôm đấy lại hết quần áo nên mới đành lăn vào mà giặt thôi. :)>-
Còn vụ Ngọc "người rừng nguyên thủy" thì đúng thế còn gì,chẳng lẽ bi h anh lại gọi em là Ngọc béo thủng thủy à.Ngọc lợn xinh thế cơ mà...kekeke :))
ông NUM nói nhảm nhiều nhờ ---> thik thì đến trường tranh luận nha--> ko bít ai nguyên thủy hơn đâu ---> đừng có xúc phạm--> đúng là vợp chồng giống nhau--> toàn đá xoáy người #

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên