Hát tặng mấy em A3 yêu dấu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai Hương đang câu bài đấy hử ?Tớ cũng muốn câu bài .

Nguy thật, đề nghị Linh Ngân lên tiếng đê, có người câu bài kìa!

Sao lắm Ưng Hoàng Phúc thế? Mình cũng làm phát Tôi không tin cũng được....Câu bài có gì sai?

Kìa Linh Ngân gô cổ con chuột tên Chương kia lại, ko nó chạy mất bây giờ. Mà thôi ko cần, nó sẽ tự chui vào miệng mèo thôi!

Oan, em câu bài đâu mà câu bài, các bác chỉ giỏi đổ lỗi cho người khác! Cái máy nhà tao nó trục trặc Vân ạ, muốn xem những bài được viết sau mình phải post bài, mà tao đã đọc được chữ nào đâu mà đòi trả lời, đâm ra phải chấm than một cái, may ra đúng chỗ cần chấm than. Thế mà chúng mày nỡ lòng nào đổ oan cho tao, rồi thi nhau bắt chước tao, hic, tội nghiệp cái thân mình. Nhưng bây giờ máy nhà tao ngon rồi, mất cả đêm hôm qua ngồi nâng cấp, mệt muốn chết!

À, anh Chương, "đạn" phí của anh đâu nhỉ? Ngon đến mấy cũng không thể bằng cái máy mới đâu!

Hơi...Hôm qua em đi xem phim Catch me if you can .Hờ hờ, hay đáo để, hay đến nỗi em muốn ngồi cười ruyên ráng mà hổng nổi, cười nhiều đến nỗi ruột gan lộn tùng phèo cả, chậc chậc may mà hôm nay nó đã lại bình thường .Ai đó đã xem phim này rùi thấy cảnh nào là hay nhất?????
(Xin lỗi mọi người vì em đã post 1 bài không đúng với topic, co mà chắc không sao đâu nhỉ ?)

Em di xem phim day voi...thang Tung dung k0 Van? Lam no ve khoe nhang xi voi anh(hinh nhu qua ca nha anh ru anh nua ah?), tiec that lau lam moi co dip di xem phim voi em, de lan sau nhe.

Cảnh nào hay nhất í hả?Haha..ko nói đâu,sợ con Vân nó lại ngượng...:D:D...thôi,đại khái là cái cảnh..đổ vỡ í! hehe..ai xem rùi mới hiểu :mrgreen::mrgreen:

Linh ơi, bệnh quá đấy! Còn em em khoái nhất cảnh nó làm giấy tờ giả! Phải gọi bằng cụ! Ước gì mình cũng làm được như thế!

Phạm Khánh Vân đã viết:
Hơi...Hôm qua em đi xem phim Catch me if you can .Hờ hờ, hay đáo để, hay đến nỗi em muốn ngồi cười ruyên ráng mà hổng nổi, cười nhiều đến nỗi ruột gan lộn tùng phèo cả, chậc chậc may mà hôm nay nó đã lại bình thường .Ai đó đã xem phim này rùi thấy cảnh nào là hay nhất?????
(Xin lỗi mọi người vì em đã post 1 bài không đúng với topic, co mà chắc không sao đâu nhỉ ?)
Tớ thấy hay nhất là lúc con y tá, tức vợ trong tương lai của Frank, lần đầu tiên mở miệng cười -----> Choáng :D Chợt nhớ tới Scott Robison về vụ hàm răng. Buồn cười gần chết :mrgreen:

hehe, cái cảnh chén dĩa ly tách rơi lỏang xỏang kèm theo từ cảm thán "yeah!" là anh kết nhất. Mà này cái đó là cấm trẻ em dưới 18 nhớ, Linh và Vân còn bé lắm à, chưa xem được đâu, đáng ra là phải bịt mắt lại cơ chứ ;) hư nhé! :D

Thực ra em khoái nhất đoạn con y tá nó xe nhe xỉ ra chứ không đen tối như con TLinh đâu .Tao cũng giông Diệu Linh nhớ ngay đến Scott, Nhớ cả trại hè nữa, nhớ cả lúc chúng nó ghen tức bóp cổ tao vì Chris và Scott quì dưới chân tao .Hehe nhưng mà cũng sướng!

Tao còn nhớ cả lúc nó bế mày định vứt mày xuống hồ Giảng Võ cơ! Lúc đấy nó ném thật thì hay! Mà Chris và Scott quì xuống dưới chân mày chẳng qua thấy tội nghiệp mày, cho mày tưởng bở một tí thôi nhá! Cái đấy gọi là "Ghét cho ngọt cho bùi", chúng nó là cho mày bị lũ khác bóp cổ gần chết! Đầy nham hiểm! Học tao đấy!

Hic hic, nhớ trại hè wá, nhớ thằng Bryce và thằng Chris bạc tình bạc nghĩa! Luv ya so much!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên