Hát tặng mấy em A3 yêu dấu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh Tùng mới có thêm họ hàng lên HAO đấy. Tên Vũ Xuân Túc đó!

hì cháu anh nó mới ở quên lên , có gì chị Trang chỉ bảo cho chúa dùm anh nhá

Cái máy nhà mình bị sao thế nhỉ? Xin lỗi mọi người!

Ô các bé ơi Vũ Xuân Túc là tên thầy giáo đấy, thầy ghê lắm. Chắc đứa nào nghịch rồi

Thôi rồi, anh Tung thấy người... ko sang bắt quàng làm chú rồi. Chết thật, học sinh thời này hư thật. Dám lấy thấy giáo ra làm trò đùa!

Má mì ơi sao may với anh Tung hợp nhau vậy có duyên từ kiếp trước ha?

Tên nào dám cả gan lấy nik thầy Túc dạy văn đó! To gan thật. Thầy mà bít thì chắc tên đó khó sống! Mọi người thử điều tra xem?

Phạm Khánh Vân đã viết:
Má mì ơi sao may với anh Tung hợp nhau vậy có duyên từ kiếp trước ha?

Ko phải có duyên đâu, mà là nợ đấy! Đợi tí để tao tính. Nào nào, anh ý nợ tao 3 biệt thự, 4 xe ôtô đời mới, mấy mảnh đất gần Hồ Tây, vài cái máy bay phản lực... Nhiều lắm mày ạ. Nhưng thì kiếp trước nó thế. Tao lại là người rộng rãi, tao cho xù luôn. Có gì tạo phúc cho con cháu sau này.
Đấy chính vì nợ tao kiếp trước nên kiếp này gặp lại ý mà!
Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ.
Vô duyên đối diện bất tương phùng.
:twisted: :twisted: :twisted:

Phạm KHánh Vân :) em nghe tên em đã lâu ,nay mới đuợc gặp mặt , không hiểu có phải duyên số không?

Anh Tùng duyên số zới nhìu em wá!
To Trang: Hình như cả Trang và anh Tùng mắc bệnh TƯỞNG à?? Chậc chậc! Tội nghiệp wá!

Giờ mới biết em mắc bệnh hoang tưởng à. Trình độ quan sát của anh Hoàn kém quá cơ! Em mắc bệnh hoang tưởng từ khi lên HAO cấp độ 12, bênh cạnh đó còn rất nhiều bệnh khác. Nói chung khác dài dòng, nếu muốn hôm nào rỗi em liệt kê cho.

Đấy đấy, một dấu hiệu của bệnh tưởng đấy!

Anh Tùng mới có thêm họ hàng lên HAO đấy. Tên Vũ Xuân Túc đó!
Đàm Linh đã viết:
Ô các bé ơi Vũ Xuân Túc là tên thầy giáo đấy, thầy ghê lắm. Chắc đứa nào nghịch rồi

Lê Minh Hòan đã viết:
Tên nào dám cả gan lấy nik thầy Túc dạy văn đó! To gan thật. Thầy mà bít thì chắc tên đó khó sống! Mọi người thử điều tra xem?

Gửi Thu Trang kính yêu của LN,
Trang ơi, đúng là 1s có thể làm thay đổi cả cuộc đời.

Trong lúc Trang tớ và Đức đi xem film về, Trang đã vội về hơn bọn tớ có 1s thôi mà đã lỡ mất cơ hội ngàn vàng nhìn thấy mặt anh Tùng, anh Chi. Tiếc cho Trang và các anh ý quá.

Thân,
LN

hehe nhìn em Ngân mà tâm hồn anh xao dộng quá thôi !!!

Quay lại thì em đã tếc mất rồi hic.. hic.. :(

he he Trang ơi ! em yêu anh rồi à
Phải, em đã yêu anh, yêu ngay từ khi em gặp anh, à quên chúng ta đã gặp nhau đâu, ưh kể từ khi em đọc những gì anh viết. Em đã yêu anh! (oẹ)
Chẳng nhẽ bây giờ anh mới nhận thấy tình cảm của em ư? Anh làm em đau lòng quá! (Quái, mình mới ăn một ít bánh trưng chứ có nhiều đâu).
Nhưng xem ra chúng ta ko có duyên với nhau. Chiều nay, giá như em ko về nhanh như thế có lẽ em đã được chiêm ngưỡng dung nham của anh. Trờì đã ko giúp đôi ta. Thôi đành vậy. Duyên mình đành kết thúc ở đây. Anh Tùngggggggggggggggg!

Xin chúa tha tội vì con đã nói dối ở trên.

Bùi Linh Ngân đã viết:
Gửi Thu Trang kính yêu của LN,
Trang ơi, đúng là 1s có thể làm thay đổi cả cuộc đời.

Trong lúc Trang tớ và Đức đi xem film về, Trang đã vội về hơn bọn tớ có 1s thôi mà đã lỡ mất cơ hội ngàn vàng nhìn thấy mặt anh Tùng, anh Chi. Tiếc cho Trang và các anh ý quá.

Thân,
LN

Đúng là tiếc thật cháu ạ. Nhưng ko sao. Bác vẫn có thể đứng vững.

Anh Tùng, dù ko gặp anh thì trái tim em, toàn bộ trái tim em, 100% trái tim em vẫn sẽ mãi mãi in hình bóng....................... ko phải của anh.

Luôn......... ko nhớ anh, Trang!

May thật, may mà hôm nay nhanh chân về trước, ko lại phải gặp những người ko mong muốn. Tạ ơn chúa! Con nguyện ăn cơm thịt trong một bữa để tạ ơn ngài! Amen!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên