Hát tặng mấy em A3 yêu dấu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Xin ngài hãy bác bỏ lời khẩn cầu của em Trang và đem em ý đến với người em ý ko yêu, cứ xem như là trừng phạt vậy, amen!

Linh ngân , má mì , wá đáng , đi xem phim mà ko gọi người ta

Chương, ta đã nghe lời cầu khẩn của con và Trang. Ko đáp ứng lời cầu khẩn của Trang rất dễ. Nếu ta đồng ý với con, thì theo con nên đưa Trang tới ai, vì con bé đó ko yêu khá nhiều người. Hình như con cũng trong số đó hả. Tội nghiệp con.
Ta sẽ trừng phạt Trang vì mồm cứ nhem nhẻm cầu thần linh mà chính nó ko tin vào thần linh. Ta sẽ cho nó biết sức mạnh của ta. Úm ba la xì bùa.

Con Ly kia, ai bảo bọn tao ko rủ mày. Mày có biết tao và Ngân gọi tới nhà mày bao nhiêu lần ko hả. Chả có ai ở nhà hết.

hơ, tao cũng thế, bọn mày đi xem phim gì thế có vui không...
hôm trước đi xem phim Phi Thiên Vũ (có Kim Hee Sun tao mới đi mừ)...Hic, đúng là phim Hàn Quốc chán wá.....

Trời.....tớ đang định đi xem Phi Thiên Vũ.Chán à?Tạch thoai.Thế dạo này có phim gì hay?Mà đang sợ phim hay cũng ko được đi,hết Tết rồi,hết nghỉ rồi,hết chơi rồi.Bà con phấn đấu năm mới học hành tanh tưởi hơn nhé :).Chặc,học kì 2 rồi.....

Trang con, lời khẩn cầu của con ta cũng muốn chấp nhận lắm nhưng ngặt nỗi ko có ai đủ xấu số để ta đem con đến với họ. Dẫu biết người con yêu ko nhiều nhưng người yêu con lại càng ko nhiều hơn cái "ko nhiều" của con nữa thì chẳng biết làm sao. Thôi thì ta trừng phạt con cái tội ko tin mà hay cầu nguyện thần linh là sẽ cho 1 thằng xấu xố nào từ phương xa đến rước con đi....

Chỉnh sửa lần cuối:
Linh ơi, xem chuyện tình ở mahatan đi, nghe có vẻ hay đấy, rủ người yêu đi mà xem......:D:D

Okie, em chấp nhận tới nơi vĩnh hằng. Em cũng rất muốn nơi đó thế nào. Trên đời này còn có quá nhiều điều em chưa biết. Sau khi chết con người sẽ ra sao là một dấu hỏi khá to mà em muốn biết. Có nhiều truyền thuyết về chốn vĩnh hằng. Liệu thực sự có nơi đó ko? Giả sử nếu có thì nơi đó có chia ra thiên đàng và địa ngục như người theo đạo tin ko? Nên lên thiên đàng và địa ngục nên chọn nơi đâu. Một kẻ khó ưa như em chắc sẽ xuống địa ngục thôi. Ai cũng ca tụng thiên đàng, phỉ báng địa ngục, nhưng họ đã bao giờ biết tới đó chưa. Em muốn xuống địa ngục.

Chết chết, sao lại lí sự nhiều thế này, chắc tại hậu quả của việc sung sướng quá độ đây.

Thưa chúa, con biết người yêu con ko nhiều, thậm chí có thể nói là ko có ai. Còn có ai đi theo con hay ko, ngài ko cần phải lo vì con cũng đã tìm ra người đấy rồi! Tạ ơn ngài vì một cơ hội được tìm hiểu về thế giới mới!
Cảnh cáo ngài mà lừa con là ngài chết với con đấy!

Hehe, ai đây hả con, thôi con chỉ định đê, ta sắp đạt cho bớt phiền phức, để topic cho mấy bạn nói chuyện nữa!:D

Dạ thưa ngài, đó là một người con hết sức yêu quí, cực kì thương mến, vô cùng yêu thương. Đó là một người bạn đáng yêu nhất mà con từng có. Luôn nói chuyện với con khi con ko có ai để trò chuyện.
Tên người ấy bắt đầu bằng chữ CH.

he he mấy em đi xem con trai lớp anh đóng phim còn hay hơn nhiều :D

Em Trang nhắc nhiều đến vĩnh hằng quá làm anh thêm nhớ em Hằng.. mà anh đã tâm niệm rồi, năm mới phải chín chắn hơn, không yêu đương nữa... khổ quá đi mất.. em.... đúng là không thể thiếu trong cuộc đời của anh

Lê Thu Trang đã viết:
Dạ thưa ngài, đó là một người con hết sức yêu quí, cực kì thương mến, vô cùng yêu thương. Đó là một người bạn đáng yêu nhất mà con từng có. Luôn nói chuyện với con khi con ko có ai để trò chuyện.
Tên người ấy bắt đầu bằng chữ CH.

Con ơi, thế thì CHi, CHương hay CHrist (là ta đây hehe), ai đây, nói rõ để ta còn in thiệp nhẩy!

Đừng hiểu nhầm! Ý em là muốn mang theo con cẩu yêu quí tên Charlie mà.

Đừng có nói tên Chris ở đây. Đó là một người bạn em rất quý đấy!

Máy nhà em trục trặc, xin lỗi các bác, em phải post bài cái đã mới xem được

Hờ, má mì quảng cáo không được đúng lắm...???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên