Hát tặng mấy em A3 yêu dấu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Thu Trang đã viết:
Hic hic, nhớ trại hè wá, nhớ thằng Bryce và thằng Chris bạc tình bạc nghĩa! Luv ya so much!
Thế Chris không Happy days rồi Talk you later nữa à? Chắc chán rồi. Class 5 đã mất liên lạc của Bryce từ lâu rồi

Ko phải Happy day mà Great day!
Nó bye bye từ 25/12 rùi! Quá đáng đến ko thể quá đáng hơn! Nhưng được cái còn hơn thằng Bryce, một đi ko trở lại. Đúng là xa mặt cách lòng!

Cô Susan của lớp tao thì gửi được đúng 2 cái mail cho 1 đống ng` rồi cũng bặt vô âm tín.Chán..mà quên thì cũng phải thôi.Sang đây khổ như thế,lại còn bị mất cắp đồ thì ai hơi đâu mà nhớ nhiều cho nổi :)|
Catch me if you can còn 1 đoạn ấn tượng nữa là lúc con "chỉnh răng" (tạm gọi thế vì tao ko nhớ tên) vào phòng làm việc của thằng này,khoe răng,rồi chúng nó kiz nhau,rồi con này song phi nhảy chồm lên ng` thằng này,hehe...ấn tượng lắm hehe :mrgreen::mrgreen:
Tao đang định đi xem phim "Gái nhảy".Có đứa nào xem phim này chưa?Hay ko?Nghe nói cũng được giải gì đó trong Liên hoan Phim đấy.Đi xem thử cho biết..

Con má mì dập tắt niềm sung sướng của tao.Wa đáng wa.

Linh ơi, cho tao đi xem Gái nhảy với, toàn những người tao muốn rủ thì đi xem rùi.Mà nhân tiện đây có ai muốn đi xem với tao và con Linh không?

Tao đi với,tao cũng nghe nói phim này được lắm,chả biết thực hư thế nào.Đi xem phát !

Thuê đĩa về mà xem.
Vừa rẻ mà lại mát.
Thích nằm thì nằm., thích ngồi thì ngồi.

Nhưng chưa thấy có.Đi xem rạp phê hơn chứ ! Trẻ con biết gì mà nói ở đây,đi chỗ khác cho các chị nói chuyện,trẻ con mà cứ bày đặt đòi xem phim người lớn.Vân ơi,Linh ơi ,đi đi,rủ thêm mấy đứa nữa phá rạp người ta ra .

HÌ, Gái nhảy có cái cảnh phải nói là bước đột phá của phim VN đấy các em ạ, ko ghê gớm lắm nhưng coi thử cho biết thế nào là "gái" :D :D:D

Em biết đấy là cảnh nào rồi, hôm nay em vừa được nghe con Chi kể xong.Anh Chương ơi, cảnh đấy cấm con trai dưới 20 tuổi đấy. Phim đáy bà nội em mà xem lại ca cẩm là sao chúng nó lại cứ xem những cái phim "khốn nạn" như thế.Choáng!
À mà thứ 7 này con Việt Hà rủ đi xem Giai điệu tình yêu mất rùi không biết có đựoc đi không.

Vân ui, anh lỡ xem, tốn 30.000 vào rạp rui ko lẽ chỉ vì cảnh ấy mà bỏ về, eo ui xem đến đó sợ khiếp nhưng cũng "mở mang" được it nhiều chứ :D

Ồ...cấm trẻ em à?Càng cấm tao càng xem..hàng càng cấm xem càng phê lòi mắt :lol: :lol: :lol:
Đùa đấy..tao định mua 1 đôi vé cho bố mẹ tao đi xem với nhau thôi.Nhưng tao thực sự bi zo` ngoài rạp ko biết có phim gì hay ko?:confused:

Yên tâm ở rạp sẽ có nhiều phim hay như phim tao với mày xem hôm thứ bảy,còn sợ không Linh ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên