Hành lang lớp Lý (for single and double)

12 lý 1 đấy à?hàng xóm của anh 1 mà sao ko thấy 2 lớp giao lưu nhỉ?Lại còn cái vụ lớp các cụ toàn chuyên gia phá hoại bàn ghế.

này!!! rõ ràng topic này dành cho cả ly1 &2, sao lại cấm Lý 2 vào?? sao lại phân biệt chủng tộc thế hả??

Có phân biệt gì đâu, thích thì vào thoải mái, đừng phá là được thôi :D

To L2:Tham gia cũng tốt thôi Welcome ! ( Nhưng nhắc lại đừng phá cái hành lang của bọn tôi )
To Hà Chinh : Tại sao lại không nhỉ ?Giao lưu hồi hè rồi đấy thôi!

Hehe thầy L cũng lên mạng ah`
Các ông L2 cứ vào thoải mái ở đây làm cóc có gì mà phá
Box này chỉ toàn chat chít lung tung ,cứ vào phá càng xôm tụ

tôi thấy mỗi ông Ninh là nói có lí thôi!! ở đây có cái quái gì mà phá cơ chứ????

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
này!!! rõ ràng topic này dành cho cả ly1 &2, sao lại cấm Lý 2 vào?? sao lại phân biệt chủng tộc thế hả??
Có ai cấm L2 vào đâu nhỉ???
hay là mình chăng??? -->chắc là không rùi :d mọi người thông cảm cho cái tri nhớ bé tẹo của tôi .Hehe mà với lại cái tên topic cũng nói lên dc một cái gì đó cho hai lớp chúng ta ,dù sao cung ngay cạnh nhau mà...Nhưng L2 tiểu sủ ko rõ ràng ,ví dụ như thằng Hòa toàn vô đây câu bài ( dù đây là nơi để câu bầi :D:D)

thế a`??? hay nhỉ!! chỗ này để câu bài hả??

mà mấy bố Ly1 sao lúc nào trong giờ học cũng ngó sang lớp mình mà cười sặc sụa thế nhỉ??? heheheh!! chắc là tại lớp mình ...........quá!!!!!

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
mà mấy bố Ly1 sao lúc nào trong giờ học cũng ngó sang lớp mình mà cười sặc sụa thế nhỉ??? heheheh!! chắc là tại lớp mình ...........quá!!!!!
thì năm học chẳng còn được bao lâu nên lớ tui có trò nhìn sang lop L2 để tiêu khiển,hehe nhìn sang lớp L2 thật có nhiều dể buòn cưòi nên cười sặc sụa là phải rồi ,hehe cho tinh cảm hai lớp thêm "thắm thiết mặn nồng"

thế à?? thế mà bọn lớp tôi cứ nghĩ là bọn ông cười đểu đấy !! hehehe!! thế dạo này Lý 1 có chuyện gì buồn cười 1 tý ko?? như cái chuyện Minh đầu rùa chẳng hạn??? kể ra xem nào!!

L2 kể trước đi, L2 đông dân hơn, đông girl hơn thì phải có nhiều chuyện hơn chứ

thôi xin bố !! lớp tôi và lớp ông thì làm gì có con gái!!! :D

có chứ!! chuyện vui thì đâu bằng 12L2 đc?? nhiều lắm cơ!!! lớp tớ giờ nào cũng có tiếng cười !! heheh!! lớp ấy ở bên cạnh cũng biết mà!!

Quái lạ chuyện gì mà tui không biết nhỉ, kể đi, nghe có vẻ hấp dẫn đấy chứ

Cho nói ngoài lề vài câu:
CHO ĐẾN BÂY GIỜ, TỨC LÀ SẮP HẾT NĂM HỌC, LỚP LÝ VẪN CHƯA CÓ 1 BÀI NÀO TRONG YEARBOOK! NẾU KHÔNG CÓ BÀI VIẾT THÌ ÍT NHẤT CŨNG NỘP ẢNH CHO BỌN TỚ, CHẲNG LẼ LỚP LÝ LẠI KHÔNG MUỐN CÓ CẢTÊN LẪN MẶT TRONG YB???

Hehe, khổ chưa, lớp Lý sao lười thế :)) Hay là để em vào viết cho vài bài :)) :p

Back
Bên trên