Hành lang lớp Lý (for single and double)

hehehee!! hôm nay mấy ông Ly1 có nghe thấy tiếng thét "á.á.á......á" của 1 em học sinh nữ vào tầm gần hết tiết 5 ko?? có biết lý do vì sao ko??? bọn lớp tôi chỉ biết rằng, tiếng thét ấy xuất hiện sau khi thằng Luân lớp tôi ra khỏi lớp đc có vài giây!! thế đấy!! và nhiều giả thuyết đc đưa ra: 1: là em ý trông thấy thằng Luân lớp tôi chạy đến, 2 là..............tự hiểu nha!!

eo ôi, các ông hay thật
Này em Linh có lòng tốt thì viết cho bọn anh mấy bài đi, dạo này bận wa chả có thời gian đâu mà viết nữa
To HT : ảnh gì cả lớp hay riêng, tui chụp ảnh xí lắm ko nộp đâu :p

này ... ko cần nói thì ai cũng biết lớp các ông chụp ảnh xấu hơn lớp bọn tôi mà!! hehehe!!

ù thế mới lạ chứ mặc dàu con trai lớp tui đẹp trai hơn con trai lớp ông :D

Sao hành lang lớp lý mà chằng thấy 10 lý với 11 lý đâu nhỉ, khá là mất thể diện
11lý hay nhà tù của những mọt sách?
đùa thế thôi chứ lớp mình cũng vui, nhưng ít người lên mạng quá

hành lang ko phải là ai cũng phải lên cả!! chẳng có gì là mất thể diện cả!! toàn nói lung tung thôi!!

Hic, mấy đứa đấy là lớp em, nhưng mà em chỉ nghe kể lại thôi :D Chưa biết rõ sự thể thế nào :))

thế thì update lai thông tin đê!! nhưng mấy đứa đấy là mấy đứa nào?? cái vụ thằng Luân á???

anh Thắng chưa chừa à?
có em nè ko phải lý nhưng lỳ giỏi ko kém.........hehehe

em lại câu bài rồi!! đã bảo là ko đc câu nữa cơ mà!! cảnh cáo em đấy!!

ối em gõ thiếu ......sorry ...... thỉnh thoảng em rất ghét môn lý nhưng lý nó ăn sâu vào em rùi nên thỉnh thoảng hơi ngộ nó......

ai bảo là tôi câu lộ liểu hả? có đứa nào lop 10l2 có bài ngay trên đang câu thẳng cẳng cả mấy topic liền ,khiếp nhìn mà thấy phig cười :D:D:D:))

Cười thì cười chứ sao hử??? thấy đáng cười thì cườì.Mà có cười bạn Nguyễn Minh Thắng đâu mà là cười cái em gì gì đấy chứ :D:D:D:D:d

ông thích thì ông cứ cười!! ko cười tôi là đc !! :D !!nhưng mà ..........

Lâu lắm mới vào đây, mọi người đang phớ lớ à?

Back
Bên trên