[Graffity] Graffiti - Nghệ thuật đỉnh cao [Graffity]

đúng đúng, nhưng dạo này SJ đông quá, có vài thằng ăn theo ô hợp, cũng may trình độ cả các streetjoker đời đầu vẫn đang lên đều....

Em hỏi cái. Điểm chất lượng cho xong để làm gì??? Đóng góp bài là 1 chuyện, cho điểm xong thì được cái gì???

Sẽ cộng vào điểm chất lượng , được chưa , em đang cố gắng để điểm chất lượng lên 50 trước cuối tháng 7 , thế nên mọi người cứ bình tĩnh , em đang cố hết sức

Tớ cộng cho cậu 1 lần rồi nên không được cộng nữa, phải cộng cho 5 người khác mới cộng được, thông cảm nha.

Okie okie , ko nhất định cậu phải cộng cho tớ đâu . Tớ biết phải làm j` mà

Ơ! Thế bao nhiêu điểm bài thì được 1 điểm chất lượng bài viết hả em??? Sao anh không thấy tiến triển gì cả thế này??

ak, mày ko biết đọc tên topic hả Sơn, có thích anh xử lí ko đấy.....mọi người chú ý đừng lạc đề nhá...ZorroX​

Em đã nói rồi mà , thi đua theo tháng , ai được nhiều điểm nhất thì sẽ được cộng 5 điểm , đứng thứ hai cộng 3 điểm . Đc chưa ??? Làm ơn đừng có nhắc đến vụ điểm này nữa . Các thành viên khác có ai hỏi đâu mà anh hỏi nhiều thế ? Nói trước là từ bi giờ cho đến lúc em đủ khả năng cộng không phải là nhanh đâu
Nguyễn Thục Oanh​

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thông báo là chỉ còn chưa đến 1 ngày nữa AGC sẽ chính thức bắt đầu, bà con chuẩn bị nha...:D...

hehe! Thấy CLB của mày hoạt động vui vãi! Có j hay thì post lên cho tao xem với!:D

vốn nó vui mà....tham gia thì mày sẽ hiểu thêm về AHC chứ ko như những gì thằng Mông nói đâu mà lo........

Re: Graffity Việt

Nguyễn Thục Oanh [B đã viết:
Graff by Mad[/B]

em ơi, là mad-dox chứ k phải mỗi mad thôi đâu 8-}

nói chung địa chỉ đáng tin cậy là graffity.org.........nhưng đây chỉ là gallery thôi, nhưng cũng học hỏi được nhiều lắm...

Em xem người khác vẽ graffity cũng thèm nhưng mà em lại không có hoa tay nhưng em phải tìm website vẽ graf và ra lò cái này, mọi người xem nè :p

cái này trên GraffitiGen hả...anh thì thích dùng Graffiticreator.net hơn, font chữ ít nhưng hỗ trợ effect rất phong phú...

Học zẽ Gra như thế nào , em thiks lắm nhưng cũng có nhưng ít hoa tay lắm :((

Nguyễn Thái Anh đã viết:
cái này trên GraffitiGen hả...anh thì thích dùng Graffiticreator.net hơn, font chữ ít nhưng hỗ trợ effect rất phong phú...

Hình như cái của anh không cho "save picture as" phải không ạ? Em tìm mãi cái đấy mà vẫn không được T_T

----------

Lê Kiên Trung đã viết:
Hình như cái của anh không cho "save picture as" phải không ạ? Em tìm mãi cái đấy mà vẫn không được T_T

À quên còn printscreen, sry =D>

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Graffiti chỉ cần 20% hoa tay thôi, còn lại đều do luyện tập thôi, chịu khó mày mò xem các mẫu trên mạng, học cách làm nét, pha màu, effect, là được thôi.......

Back
Bên trên