[Graffity] Graffiti - Nghệ thuật đỉnh cao [Graffity]

Re: [^.^] Graffiti - Nghệ thuật đỉnh cao [^.^]

Anh Thái Anh thi đại học xong dạy em 1 ít Graff nhé!!!:)>-

@ Anh Thái Anh : Em mới biết Graff thôi nhưng em rất thích có gì anh Thái Anh giúp em nhé . À mà cho em hỏi vẽ Graff mà dùng đen trắng thì thế nào hả anh ???
Em có mấy cái thằng bạn em vẽ . Nó cứ cãi là Graff . Anh xem hộ em nhé :D:D. Cảm ơn anh rất nhiều :D:D
[/IMG]

Chỉnh sửa lần cuối:

Đây , post luôn lên cho mọi người đây nè :

Chị Chi cứ post hẳn lên đi ;) .
Mà cái này đẹp phết đấy chứ chị :D , cũng đúng là Graff mà

@ Oanh : :D:D Kết em Oanh thế nhờ ^^! ^^! . Cũng thích Rap Việt giống chị . Cũng thích Graff :D:D . Mà cái đấy cũng là Graff hả em ^^!

Chắc thế chị ạ , theo em là thế :p . Ko chắc chắn 100% đâu .
Mà em thích Graff thì chỉ thích xem với chỉ đạo thằng bên cạnh vẽ thôi , chứ em chưa bao giờ động vào bút để vẽ cả :p

:)) Chị em nhà này làm gì mà cứ đá nhau qua lại thế 8-} Chị Chi không nhớ có thằng em này àh?? Chưa bao giờ thấy chị nói với em như thế. :( 8-}

2 cái trên là graff mà....nếu chơi style đen trắng thì sẽ có những stye sau....
1 là vẽ theo kiểm L'amour, tức là dùng những nét mỏng và sắc (nét thanh nét đậm) để tạo hình, 2 là sử dụng hiệu ứng mà kết hợp đen và trắng: viền đen trong trắng + với effect bên trong....hoặc đen toàn bộ kèm với highlight (tức là tạo viền bao quanh) bằng 1 nét đen ko quá đậm...thứ 3 là dùng hiệu ứng bóng đổ (shadow), yêu cầu phân biệt với 3D-hình khối....vẽ Graff nền trắng viền đen và đổ bóng nghiêng bằng màu đen.....hum nào mượn được máy ảnh sẽ post rõ....nói chung style đen trắng thì hợp hơn với những đường nét đơn giản nhưng cuốn hút ở sự độc đáo (nhất là style L'amour).....chúc em thành công...:D

Nguyễn Thái Anh đã viết:
2 cái trên là graff mà....nếu chơi style đen trắng thì sẽ có những stye sau....
1 là vẽ theo kiểm L'amour, tức là dùng những nét mỏng và sắc (nét thanh nét đậm) để tạo hình, 2 là sử dụng hiệu ứng mà kết hợp đen và trắng: viền đen trong trắng + với effect bên trong....hoặc đen toàn bộ kèm với highlight (tức là tạo viền bao quanh) bằng 1 nét đen ko quá đậm...thứ 3 là dùng hiệu ứng bóng đổ (shadow), yêu cầu phân biệt với 3D-hình khối....vẽ Graff nền trắng viền đen và đổ bóng nghiêng bằng màu đen.....hum nào mượn được máy ảnh sẽ post rõ....nói chung style đen trắng thì hợp hơn với những đường nét đơn giản nhưng cuốn hút ở sự độc đáo (nhất là style L'amour).....chúc em thành công...:D
Em đã hiểu 1 chút rồi anh ạ . Em cảm ơn anh Thái Anh rất nhiều :x :x :x :x

Em nghe anh Thái Anh nói thế thì thôi rồi, em chẳng biết tí gì về hội họa cả, hiểu là thế, nhưng có biết vẽ thế nào đâu. Có khi anh thi xong đến dạy vẽ thật anh ạ.

Mọi người ơi , ở cổng trường có 1 cái Graff khá đẹp , em ko nhìn rõ là chữ j` , hình như là Skate thì phải , ko có màu , chỉ là sơn lên tường vàng thôi , nhưng mà hình khối khá đấy chứ :-? . Mọi người xem thử đi :D

ko đẹp....hehe, đến hum Made in 1 sẽ có bất ngờ đấy...:D

Anh lại vẽ viết bậy bạ lên tường à???:))b-) Lại tốn công các bác đi sơn lại. Chẳng thế mà bọn em ở lại lại phải đóng tiền quĩ xây dựng trường lớp. :)) Chết em.

Anh Thái Anh ơi , cho em hỏi , Made in 12 làm hôm nào hả anh ? Mà hình như thứ tư tuần sau có trận basket giao lưu chia tay khối 12 . Ai tham gia cũng được , anh Thái Anh có tham gia không ? Mọi người có ai tham gia không ?

Trận đấy qua lâu rồi mà em ^^! . Hôm thứ 4 ngày 3/5 đã đấu rồi mà . Chị có xem nè ^^!

Chỉnh sửa lần cuối:

Ơ, thế hóa ra hôm đấy là trận chia tay khối 12 àh?? Thế mà em không biết. Em tưởng hội họp gì mà có tập trung đầy đủ tuyển tiếc mà khán giả chỉ có mấy mống.8-}

cả hội ngồi bốc phét chứ oánh ấm gì....:D

Chia tay em tưởng fai chơi bời ji` chứ?????? Đấu bóng rổ mà cũng là chia tay ah`???? Hay phết......

nói chung đội bóng rổ toàn tụ hội mấy thèng ku máu ngồi bốc phét nên thành ra thế mà thoai....:D...toàn 1 lũ bạn anh, biết hết....:D

mà Oanh ới ời kiếm thêm 3D style đi, anh đang học 3D mà....:D

Anh Thái Anh có gì hè dậy em ít Graff đê. Em đang rỗi.

mày bắt đầu câu bài thái quá roài đấy....:|

Back
Bên trên