Girls xinh các trường THPT

Nguyễn Thị Minh Ngọc
(hihi_haha)

Ảnh girls xinh rải rác khắp topic (tự mò nhé ;)))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ảo quá, toàn mặt mũi thế này biết đg nào mà lần =.= thêm cái profile ra chứ :))

Có ảnh nào rõ hơn ko vậy, kiểu như cái ava của tớ í :))

Mà trường mình nhiều em xinh vô đối lắm chứ đâu chỉ có Mai Ngọc, nhỉ ;)

Tớ là tớ khoái nhất mấy em nữ sinh ngây thơ trong sáng :>

Chỉnh sửa lần cuối:
galworld.com hay .net gì đó
:-s khiếp ảnh con gái mà cứ như bày ra như 1 món hàng.

:) tưởng có 1 topic chuyên về sub này trong box tán gẫu rồi.

+_= nên cập nhật 1 chỗ thôi cho nó...hệ thống bạn ạ. :)

em Trang cần ảnh Mai Ngọc à, chị có mấy cái (chủ yếu là ảnh Mi Vân thoai, vì thằng em mình nó kết Mi Vân quá cơ :))). Em cần ảnh MN thì vào YM chị share cho => mashjmar0

@Thùy Vân: chị có vào Gal nhưng load chậm mà ảnh cũng ko phong phú lắm, em còn nguồn khác ko? Mấy cái ảnh chị post trên kia thì chỉ có 1 số cái là có profile nhưng chủ nhân ko muốn công khai, còn 1 số cũng ko rõ tên tuổi, nếu em bit thì post nhá ^^
@anh Công: anh thik ảnh ng` đẹp ngắm từ đầu đến chân như cái avar của anh chứ j`, đây em post cho anh mấy cái :D

Chỉnh sửa lần cuối:
nhưng mah cho em hỏi là post cái này để làm j` :-?? nếu mah có anh/chị nào thik thì vào gal xem box " việt nam " , girl xinh Hà nội thì hằng hà sa số , làm sao up hết ảnh lên đêy dc :)) :))

@Thùy Vân: chị có vào Gal nhưng load chậm mà ảnh cũng ko phong phú lắm, em còn nguồn khác ko? Mấy cái ảnh chị post trên kia thì chỉ có 1 số cái là có profile nhưng chủ nhân ko muốn công khai, còn 1 số cũng ko rõ tên tuổi, nếu em bit thì post nhá ^^
@anh Công: anh thik ảnh ng` đẹp ngắm từ đầu đến chân như cái avar của anh chứ j`, đây em post cho anh mấy cái :D

Thanks bạn Ngọc so much :x :x :x Tớ lấy cái đầu làm ava rồi nè :x :x :x Tiếc thế, sao mấy bạn đấy ko phải là bạn gái mình nhỉ :> :> :>

nhưng mah cho em hỏi là post cái này để làm j` :-?? nếu mah có anh/chị nào thik thì vào gal xem box " việt nam " , girl xinh Hà nội thì hằng hà sa số , làm sao up hết ảnh lên đêy dc :)) :))

Box "Việt Nam" ở chỗ nào nhỉ :-/ :-/ :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên