Girls xinh các trường THPT

chị vào là chị ko cứu đâu, chị cũng thích xem ảnh con gái xinh em ah :">

nhưng thôi em còn nó còn nhỏ dại, các em còn lại thì chị ko biết nhé, chứ anh Quang cũng có hơi biết biết, bạn Quang tha cho em nó đi, em nó đã có nơi có chốn mà bạn ... ;)) thế là bất nhã lắm đấy ;))

ah bây h mới phát hiện ra em Nam cũng là Pháp ah, dân Pháp thì nghe lời chị ngoan đi, ko trêu em Ngọc nữa, rồi chị giới thiệu cho vài mối, em thích độ tuổi bao nhiêu nào, từ 8 đến 18 nhé ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@anh Công: thì anh cứ nhận xét về mấy cái em post ở đầu trang í, toàn hot girl các trg` THPT mà :D
@anh Nam: anh mún bit tự đến lớp em mà nhìn, em ko post đâu ko chúng nó bit thịt em chết :D
@chị PA: chị ko cứu nhưng chị vào + lên tiếng thì em cảm ơn chị lắm lắm :D (ít ra cũng ko fải mình em là con gái trong cái top này:D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bó tay mấy anh dại gái thế thôi nịnh em 1 câu em cho 1 lô nick còn đong được hay ko thì tùy trình độ :)) :)) :-j

ah thế thì chị có 1 em nhé, năm nay vào lớp 10. Tên là Ng Phương Minh, năm ngoái là A3 02-06 CVA. Dân Pháp nhé ;)) năm nay vào đâu chị ko biết, tuy có hơi nhỏ ng, nhưng mặt đảm bảo dễ thg ;))

công đoạn tiếp theo các em tự túc nhé ;)) độ t hợp lí quá còn gì ;))

Mấy thằng kia im mồm nào :-w :-w :-w :-l,để yên chứ :| ngoan sau anh cho kẹo ;)). Bạn PA ko giúp đỡ bạn thì thôi ai lại vào nói xấu thế [-x hok tốt ah nha :|...

Em Ngọc chưa trả lời anh :( ah` :(
Ah còn em kia... bth thôi, xét ra bạn PA còn xinh hơn nhỉ ;))

" chị post ảnh vậy " rồi cười hiền :) như đúng rồi :)) thật ra chị chẳng có ảnh đâu em ah. Nhưng chị biết em ý là do học cùng lớp với thằng em trai chị, chị cũng chưa đc diện kiến đâu, nhưng nghe mấy thằng nhóc đến nhà chúng nó khen là xinh, con trai trong lớp 10 thằng thì 8 thằng đã từng theo đuôi em ý :| chắc học đâu cũng chỉ loanh quanh CVA, Ams hay Chuyên ngữ thôi, dân Pháp mà ;))

Tuấn Anh định cạnh tranh đất làm ăn của tớ đấy hả :-w , mấy anh nịnh nó làm j`, cẩn thận ko ăn fải quả lừa, em nghĩ để đảm bảo sao mấy anh ko sang box Francais có hẳn cái topic Đại tửu lầu của chị Phương hay chị PA làm chủ đó :D
@anh Quang: trả lời j` anh, em có chồng rồi, anh đi câu em khác, em làm bà mối cho :D

Năm nay lớp 10 ah` :-< , đụng hàng rồi, mình đã bảo vs thằng em mình chỉ tia các em 84 -> 90 thôi :-< . Bạn PA còn ai ko :( , mà bạn PA có " ai đó" chưa ;;)

" chị post ảnh vậy " rồi cười hiền :) như đúng rồi :)) thật ra chị chẳng có ảnh đâu em ah. Nhưng chị biết em ý là do học cùng lớp với thằng em trai chị, chị cũng chưa đc diện kiến đâu, nhưng nghe mấy thằng nhóc đến nhà chúng nó khen là xinh, con trai trong lớp 10 thằng thì 8 thằng đã từng theo đuôi em ý :| chắc học đâu cũng chỉ loanh quanh CVA, Ams hay Chuyên ngữ thôi, dân Pháp mà ;))

em cũng tò mò (sở thik ngắm girl xinh mà chị:p) . chị gạ thằng em chị share ảnh rồi chị post lên cho em xem với :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Vâng, em thấy chuyên Pháp cũng ít trường có, con em em nó cũng học Pháp nhưng thi ko đỗ Ams nên học Trần Nhân Tông vậy :)

Back
Bên trên