Girl xinh

Lưu Công Thành
(congthanh)

Điều hành viên
Có khi phải mở topic này để thu hút độc giả :D

Em này là Ira từ tp. Kherson, Ucraina

Em này là Karina, từ tp. Kharkov, Ucraina

Em này là Zhenia, cũng từ Kharkov, Ucrina

Anh Thành ơi, em chẳng xem được cái ảnh nào cả? :(( Mà sao anh nhanh thế, mới có mấy tháng mà đã ... :D :p :))

Lê Hoài Thu đã viết:
Anh Thành ơi, em chẳng xem được cái ảnh nào cả? :(( Mà sao anh nhanh thế, mới có mấy tháng mà đã ... :D :p :))

Мая твая нэ панимаю /:)

Hehe, gái Nga đây này B-) St Petersburg (vít thế đúng ko ạ) Bạn này có ảnh hộ chiếu để tóc con gái trông xinh cực kỳ, nhìn phát khóc. Bi h để quả đầu hơi ngầu B-), dạo này nó dài ra, trông đỡ hơn một tí
Tên là Anna (thik gọi là Ana), đang ở UK cùng em, cũng 16 tuổi, người đẹp, thể thao chăm chỉ

:D.. con gái Nga dù xinh đến mấy cũng ko thích :)) thích ngắm con gái Việt nhưng xinh hơn :p... trường em các cô xinh dã man.. toàn như ng mẫu :((

hi
ở trường em đang có 2 con be' Nga xinh bà cố!
1 con 17 tuổi, hơi già, nhìn như 26, 27
1 con 16 tuổi nhìn xinh, dễ thương cực!

Lưu Công Thành đã viết:
Có khi phải mở topic này để thu hút độc giả :D

Em này là Ira từ tp. Kherson, Ucraina

Em này là Karina, từ tp. Kharkov, Ucraina

Em này là Zhenia, cũng từ Kharkov, Ucrina

lynk bị làm sao mà cứ no foto vậy anh :))

:) con gái Nga xinh có tiếng mà, có mấy cái ảnh từ thời xưa, nhìn cô gái mơ màng hàng bạch dương luôn 8-} mà hoa hậu TG cũng ng gốc Nga còn gì ;)

Chưa nhìn được cái ảnh nào để mà khen cả *_* .

Muh mẹ em bảo con gái nga xinh nhưng mà chóng già lắm . Nhất là sau khi lấy chồng *_* .

hi
gái Nga xinh cực, mấy con bé Nga ở chỗ em vừa xinh vừa sexy :D
hik, tiếc quá để bao h có ảnh em sẽ post lên nhé :D

Dương Vũ Thi đã viết:
Chưa nhìn được cái ảnh nào để mà khen cả *_* .

Muh mẹ em bảo con gái nga xinh nhưng mà chóng già lắm . Nhất là sau khi lấy chồng *_* .
Nhanh già thì chả cứ gì gái Nga đâu 8-} con gái Âu, Mỹ nói chung đều rất nhanh già, vì họ bị phá nét rất nhanh, mà già thì rất xấu ;;)

Thấy con gái Nga xinh, thấy con gái Việt Nam xinh nhưng xinh nhất là con gái Ams :)):)):)):))

gái việt nam càng ngày càng xinh,zai việt nam thì cứ phải gọi là thất vọng.
ra đường nhìn các em xinh thì dễ chứ tìm được các anh đẹp zai ăn mặc chất thì cứ phải gọi là mỏi mắt

Khiếp, nhìn anh nào cũng giống anh nào ah!!!! Đầu dựng ngược, quần tụt, nghe ipod, vênh vênh....ghét...thế mà đã thích 1 ng như thế!!! Đúng là ghét của nào trời trao của đấy:)):))

hí hừng dzo coi thì link kô làm việc, đề nghị tác giả post lại đi cho bà con cùng hưởng ứng nào :D

uh em cũng ko vào được link nào cả!:eek: :eek: 8-| 8-| Mà chị Trinh ói trường mìh có mấy cô gái Nga ở đau ra thế? Em chẳng thấy j cả8-| 8-|

Chị Trinh đi Nga rồi còn j
sang đấy k biết chij có được liệt vào dạng hot k nhờ?
dù k xinh kiểu gái nga nhưng chắc cũng phải cho vào dạng lạ mắt chứ nhể?

em Thủy hỏi hay thật đấy?chị Trinh lúc nào cũng hot:x :x
cái topic này lắm em 0407 nhở?lớp chi chả có ai hứng thú cả

Back
Bên trên